Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Kpop Star Season 3 E04 completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-11-2013 22:51:00 | Xem tất
mới xem được 1 lượt cut của mấy phần biểu diễn trong ep 1, cá nhân mình chưa thực sự ấn tượng với gương mặt nào trong ep 1 năm nay cả :-? đợi sub để xem kĩ thêm lần nữa thì chắc mình sẽ cảm nhận được sâu hơn, vì còn muốn xem giám khảo bình luận nữa, coi trailer gần nhất thấy màn bình luận đó hấp dẫn lắm :">

từ ep 1 thì hồi S1 mình nhớ có bộ 3 keyboard, sang S2 thì cũng có Akdong, Ye Geun với gấu Pooh rồi (không nhớ tên :P) nên cũng khá kì vọng khi xem ep 1 S3 :-? ep hôm nay thì thích nhất màn biểu diễn của em Kim Eun Joo (?) hát bài If I were a boy, nhưng hình như em ấy có vấn đề gì về thính giác?
ngoài ra 2 tiết mục của em Lee Chae Young đã từng thi S1 và của 1 em gái tóc nhuộm vàng tên đọc là lạ (hình như không phải người Hàn :-? ) cũng để lại cảm tình, nhưng chưa đến mức thích :D em Chae Young 2 năm lớn lên nhiều, cũng kiểm soát được giọng hát hơn nữa ^^ à, còn có 3 em nữ sinh hát cùng nhau hòa âm hay nhưng vì bài I have nothing nổi tiếng quá rồi nên chưa tạo được chất riêng :) hy vọng sẽ được xem sub sơm sớm :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-11-2013 10:53:38 | Xem tất
SS1 mình không có xem nhưng ss2 mình xem không xót tập nào và bấn luôn cho tới bây giờ.
Đang rất hóng không biết sẽ có nhiều tài năng nổi trội nào sẽ xuất hiện. ss1 mình thích Lee Hi. ss2 thích Akdong musican.
ss3 chắc sẽ thú vị hơn. Phải đặt gạch hóng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-11-2013 11:53:31 | Xem tất
Hôm qua có tập 1 rồi, cơ mà có vẻ ít tin tức nhỉ?? Mình thấy vài tin bên allkpop thôi, mà có mấy bạn thi ss1 quay lại thi tiếp rồi, đúng là rất kiên trì, rồi hình như có bạn thi "American idol" nữa!
Hy vọng sẽ mau có sub, thật sự rất thích xem show này, có mỗi show này về audition là mình coi thôi, ko coi the voice, super star K ..., tại thích 2 bố với c BoA, thế mà giờ ko còn BoA,
nếu có BoA thì dự là mĩnh sẽ thấy gà SM trog chương trình, sao bùn thế nhỉ??
Hóng sub thôi, subteam fighting

Bình luận

oh, cám ơn bạn nhé, đi nghe vài bài đã ^ ^  Đăng lúc 25-11-2013 12:13 PM
trên channel của kpopstar đăng hàng chục clip của thí sinh rồi đó bạn, nhưng đăng lẻ tẻ mỗi clip cũng chừng 5 phút.  Đăng lúc 25-11-2013 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-11-2013 22:35:14 | Xem tất
http://www.tudou.com/programs/view/WFtRxNC98dI/
Mọi người có thể xem bản full raw của EP 1 ở đây nhé
Chương trình nửa sau khá là hay mà :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-11-2013 11:37:14 | Xem tất
Trời ơi hóng qtqđ cái show này. Trời ơi mong chờ hàng về, sắp thi mà cũng phải hóng cho bằng đc cái show nàyyyyy
SS1: Lee Ha Yi, Lee Seung Hoon, Jae Kyung
SS2: Akdong Musician với Ye Dam
SS3: Siêu hóngggggggggg
cám ơn ST nha :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-11-2013 15:22:12 | Xem tất
mình hóng quá nên ngay tối chủ nhật phải coi RAW rồi, có vẻ lần này ss BoA khôgn là BGK nưa thay vào đó là bác Yoo Hee Yeol thấy bác này hơi khó tính với các thí sinh 1 chút, đáng nhẽ nên để 1 người con gái vì nếu 3 GK đều là con trai thì không có ai chiếu cố các thí sinh hết. Tạm thời ấn tượng vs 1 bạn gái hát if i were a boy hay ơi là hay,  1 bạn nam hát mà thấy cư dân mạng ví von là Jason Mraz, còn cái anh ở American Idol thì hát hay rồi không có gì bàn cãi. Nói chung chưa có sub nên cũng không hiểu lắm nhưng cứ nhìn thấy bác Khỉ là vui rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-11-2013 02:11:53 | Xem tất
hix, mới có ep 1 mùa này thôi mà em Kim Eun Joo hát bài If I were a boy - là thí sinh mà mình tạm thời đang có ấn tượng nhất lại bị cư dân mạng khui ra là thí sinh "có vấn đề" :SS và phần lớn phản ứng là dữ dội lắm, bị yêu cầu phải rời khỏi cuộc thi nữa, thấy bảo ban tổ chức cũng đang phải kiểm tra lại +__+ nhưng theo những thông tin mình theo dõi được thì việc em ấy có vấn đề là sự thật :( không biết ban tổ chức sẽ đưa ra quyết định như thế nào đây vì em ấy cũng đã lọt qua vòng đầu của 3 vị giám khảo, thời gian này thì chắc vòng ranking nếu chưa quay xong thì cũng phải được tương đối rồi, nếu em ấy lại qua và tiếp tục cuộc thi, được chiếu lên thì cảm giác nhiều người sẽ làm căng đấy :|

Bình luận

cho dù được tiếp tục và may mắn đến vòng bình chọn thì nguy cơ rớt do số phiếu thấp cũng cáo lắm....:(  Đăng lúc 27-11-2013 11:42 AM
ep 1 mình thích bạn này nhất rồi đến 3 bạn nữ hát i have nothing. :((  Đăng lúc 27-11-2013 02:37 AM
hix, mình cũng đang ấn tượng với em ấy nhất ep1 luôn... :(  Đăng lúc 27-11-2013 02:26 AM
thanks bạn. mình thích bạn này lắm. :((  Đăng lúc 27-11-2013 02:24 AM
bạn có thể theo dõi thêm ở netizenbuzz, có link sang các news khác nữa http://netizenbuzz.blogspot.com/2013/11/rumors-of-k-pop-star-3-contestant-kim.html  Đăng lúc 27-11-2013 02:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-11-2013 08:20:57 | Xem tất
Mong là có bé thi The Voice đội của Xốp hát Tomorrow quá, giọng hát rất đỉnh và dễ thương.
Mong có thật nhiều tài năng nhí nhí nhí với giọng hát đỉnh xuất hiện
I love JYP
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-11-2013 15:10:49 | Xem tất
Hóng ghê luôn, 2 phần trước không bỏ tập nào, thích thích ghê luôn. Có điều năm nay không có BOA :(( Buồn. Bị thích chị BOA, nghiêm khắc mà vẫn vui tính. Hi vọng năm nay giám khảo mang lại nhiều điều mới mẻ :D
Đặt dép hóng từ bây giờ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-11-2013 21:57:07 | Xem tất
Em Kim Eun Joo sao vậy các bạn, có vấn đề gì à? Mà lúc em ấy hát xong thấy BGK bảo cái gì đó rồi em ấy vén tai lên là sao nhỉ, hóng sub quá đi thoai. Mình ấn tượng nhất em Kim Eun Joo với em người kazastan. Em đó mẹ là người Kazatsan còn bố là người Hàn Quốc. Em đó có vẻ hát ko có kĩ thuật lắm, cũng ko đc học thanh nhạc bài bản hay sao, nhưng mà giọng của e ấy đẹp quá, nghe thik mê đi đc hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách