Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Kpop Star Season 3 E04 completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 20-11-2013 09:19:10 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong RM thấy có trailer của Kpop Star !!
Mà tuần này cũng sẽ chiếu tập đầu tiên rồi. Xem trailer mà thấy JYP khoc luôn
Nên thành ra cũng hóng gặp lại Yoo Hee Yeol nữa! Có xem mấy tập IC bữa nay có chú thấy chú cũng vui tính
Mà trên trailer thấy có đoạn chú nói với Thí sinh là không phải YG stlye mà hợp với Athena style nữa @@@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 21-11-2013 19:54:21 | Chỉ xem của tác giả
Hồi hộp chờ đợi ep1 , hic hic, không có Boa cứ thấy vắng vắng thế nào ấy, híc.

Năm ngoái thích nhóm nữ 5 người, toàn em xinh, thế mà bị loại, hơi buồn.

Năm nay lại hóng các nhóm nữ, he he he.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 22-11-2013 11:52:56 | Chỉ xem của tác giả
sắp tới ngày chiếu KPop star ss3 rồi, thiệt là hóng quá đi!!! Không biết năm nay đổi giám khảo thì có gì mới mẻ không, nhưng coi trailer thì các thí sinh năm nay có vẻ tiềm năng quá <3 Hồi ss2 hóng từ ngày từng tập ra, theo dõi mà cũng thấy tiếc cho nhiều thí sinh. Còn một số nhân tố bên ss1, thấy cũng giỏi quá trời, mà về các nhà YG với JYP, mãi mà ko thấy debut hay là có j khởi sắc cả, thật là tiếc quá...đang hóng một số bạn hồi ss1 debut mà mãi chẳng thấy đâu @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 22-11-2013 14:41:52 | Chỉ xem của tác giả
Xem running man ep 172 giới thiệu tuần này Kpop Star 3 lên sóng. Ố yeah
Search giám khảo Yoo Hee Yeol là ai thì thấy có tham gia show IC đại nhạc hội. Nghiền ngẫm hết bộ thì thấy quá hài hước luôn.
Cơ mà BGK thì phải cứng và mềm, nhìn chú thân thiện, dễ gần, hài hước không biết chú có cứng được không. Mong chờ tập đầu tiên để xem sức quyến rũ của chú trong vai trò BGK thế nào, có bù đắp được BoA không

Bình luận

Nếu bạn tò mò về YHY có thể xem thêm Yoo Heo Yeol's Sketchbook để biết chú ấy thế nào ^^.  Đăng lúc 22-11-2013 07:34 PM
So với tài năng và danh tiếng của YHY trong giới âm nhạc HQ thì ko hề kém JYP với cú CEO của YG đâu. YHY ăn nói còn rất sắc sảo nữa.  Đăng lúc 22-11-2013 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 22-11-2013 21:29:44 | Chỉ xem của tác giả
đang trông ngóng mòn mỏi từng ngày đợi cái ss3 này.

Kì này sẽ đào tạo thế nào đây nhỉ, vẫn sẽ là lò của SM, YG và JYP à mọi ng? hay có sự thay đổi tại thấy có chú GK kia thế vào chỗ của BOA.

Thanks sub team nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 24-11-2013 09:08:55 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, đặt ghế ngồi hóng thâu nào,{:101:} chương trình này mình rất thích lắm lun á, ngoài cái the voice of korean ra, không biết SS năm nay có những tài năng đặc biệt mới nào xuất hiện không đây!!! 2 SS trước mình thích Leehi vs bé gì mà trượt tuyết á quên tên ùi...{:165:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 24-11-2013 18:19:35 | Chỉ xem của tác giả
Giờ xem show hay là phim nào cũng có phần giới thiệu của Kpóp này nên càng háo hức hơn bao giờ hết. BoA k làm giám khảo nữa mất hot gơn n mà lại có a YS khó tính (xem IC a này với chú Châu chấu hài k đỡ đc) nên cũng k thấy quá tiếc quá. ST cố gắng nhanh nhanh cho sản phẩm ra lò nhé :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 24-11-2013 18:48:45 | Chỉ xem của tác giả
Có ai bít coi ở đâu hem ...
Gấu mình hóng quá  SBS có có bản quyền coi cũng khó nữa
T.T  Hk bít tập đầu như thế nào ...
SS1 thích Lee Hi , Baek Ah Yeon ...
SS2 thích Racoon Boys , YouU , Bang Ye Dam ..
SS3 đang hóng :3 :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 24-11-2013 21:03:38 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xog bản Raw ep 1 xong, bác giám khảo mới tốt và nhiệt tình lắm mọi người ạ.
mặc dù là vẫn thích Boa nhưng bác này cũng có nhiều mới lạ. Tập 1 nửa sau khá là hay, nhiều cái nổi trội, năm nay có nhóm 3 bạn nữa hơi giống Supearl của season 1, hay lắm mọi người ạ :X

Bình luận

mình vừa nhìn qua, có nhiều vid trùng nhau phết, bạn có biết cách nào để xem full mà không xem trùng tiết mục không, chỉ cho mình với :D  Đăng lúc 24-11-2013 11:52 PM
@tiffanykem: hi, cám ơn bạn nhé :D trên utb chia thành nhiều vid thật, tuy full nhưng hình như ko theo thứ tự up, phải nhìn số trên title ^^  Đăng lúc 24-11-2013 11:48 PM
Trên trang chủ utb kpop star có up rồi đó bạn :)  Đăng lúc 24-11-2013 11:33 PM
bạn ơi bạn có link onl full ko? :D mình xem trên daum nên chỉ xem được cut các phần biểu diễn thôi, đang muốn xem full để ngó các cảnh bên lề nữa ^^  Đăng lúc 24-11-2013 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 24-11-2013 21:48:53 | Chỉ xem của tác giả
Thích show này lắm lắm, sau running man thì mình mong đợi show này để được xem hàng tuần
Season 1 thì thích park ji min <xem đi xem lại những màn biểu diễn của e í muốn mòn con mắt, thích lắm lắm>, park jae huyng và baek ah young <rất mừng là 3 em mình thích đều chui vào nhà JYP hết trơn, thật là sug sướng>{:290:}
Season 2 thì thật sự mình không thích bằng season 1, thích nhất chắc chỉ có akdong musician thôi
Hi vọng season 3 sẽ phát hiện thêm nhiều tài năng mới, hóng subteam mình vietsub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách