Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Kpop Star Season 3 E04 completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-10-2013 10:55:06 | Xem tất
Kpop Star cuốn hút nhất có lẽ nhờ 3 vị giám khảo đầy quyền lựcMỗi ng 1 vẻ, 1 phong cách riêng rất đặc trưng của nhà đó, 3 người tụ họp lại 1 chỗ thể nào cũng troll lẫn nhau, Và mùa vừa rồi là mùa mà BoA thể hiện rõ khả năng của mình nhứt, là mùa mà bố Yang xui xẻo nhứt (nhưng lại rinh về nhà những mem khủng nhất). Mong là thành phần BGK sẽ ko thay đổi hehe.
SS1 thì lúc đầu ấn tượng Ji Min, càng coi thì càng khóa Lee Hi hơn, Hi có nét j đó rất riêng, ko lẫn đc {:268:}.
SS2 thì chết mê chết mệt BYD, ae nhà Akdong với bé có giọng cao mà mình quên tên mất, bé bị out nhưng nhờ 1 c tử bỏ cuộc chơi mà bé lại đi tiếp, tiếc là bé bị out vì khoảng hồi hộp mất tự tin. Kết cả nhóm Racoon Boys.
Mỗi 1 mùa lại có những tài năng xuất hiện, phải nói là rất đỉnh, từ giọng hát tới phong cách. Hy vọng mùa này cũng sẽ hấp dẫn và có j đó khốc liệt hơn, sẽ tạo đc những bản cover thành hit {:308:}
Ủng hộ subteam làm chương trình này {:292:}

Bình luận

uhm, mới ra album mà thấy hđộng quảng bá quá hì hì, mà hình như mùa vừa rồi nhà SM ko thu nạp ai th2i fải  Đăng lúc 17-10-2013 01:26 PM
Shin Ji Hoon, bé đó giờ là gà của CUBE rồi, mới ra album đó bạn ^ ^  Đăng lúc 17-10-2013 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2013 18:57:56 | Xem tất
ui hóng ss3 mình bấn cái chương trình này từ ss1 thích nhất
BoA mùa nào cũng tuyệt hết giọng hát khủng không àh
mà năm nay không có Boa buồn thế nhỉ nhưng mà dù sao cũng thích kekek
sắp có show mới xem oỳ thanks subteam nhé các bạn đã làm việc chăm chỉ!!!! cố lên nhé!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 19:04:38 | Xem tất
Wow. Cuối cùng đã có season 3 :)
Thích nhất là 3 giám khảo. Muốn nghe các giám khảo nhận xét nhất trong tất cả các phần của chương trình :)
Không biết mùa này các thí sinh thế nào. Rất đáng mong đợi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 20:21:37 | Xem tất
Hóng mãi ko biết subteam có định làm tiếp Kpop star 3 ko, nhìn thấy cái thớt mà vui quá {:311:}
Mình thích chương trình này lắm lắm luôn, cả thí sinh cả BGK. Nói chung là thí sinh nào cũng quý, thích nhất thì có mấy người mà bây giờ đang là trainee + gà nhà của JYP vs YG Trong đấy có Seunghoon mà mình mong ảnh debut sớm sớm để đc làm tiền bối chính thức
SS3 đổi BGK rồi, dù biết sớm muộn gì cũng thế vì mấy đứa thắng chẳng chọn SM mà mấy đứa còn lại thì SM ko chọn, nhưng cực thích BoA và cách nhận xét + huấn luyện của ss ấy... BoA ơi Cũng quý chú Yoo Hee Yeol nhưng mà nghĩ đến cảnh BGK là 3 ajussi thấy có chút ko vui bằng Nhưng thế nào thì vẫn hóng, thí sinh Kpop star tài năng mới là điều đáng mong đợi ^^
Thank subteam lắm {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2013 21:03:05 | Xem tất
Nhanh thật đó, mới thế mà đã là mùa thứ 3 rùi đó
Nhưng năm nay thật buồn vì ko còn BoA nữa... Mình kết BoA
H 3 giám khảo toàn là các quý ông, ko bik trận chiến sẽ ntn
Hóng show này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2013 11:14:00 | Xem tất
Không có BOA ah, vậy là ko co Beautiful Noona cho mấy em ấy động lực nữa rồi {:418:}

Xem ra cũng có thay đổi so với 2 phần trước, có linh cảm ko tốt...nhưng sẽ vẫn hóng xem vì tò mò sự thay đổi và cũng tò mò xem có thí sinh nào khiến mình nổi da gà ko {:404:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2013 19:12:01 | Xem tất
Haiz. Năm nay SM rút lui à? Chán thế. Cực thích BoA
Chắc vì SM cũng không có ý định tuyển thêm thực tập sinh từ cuộc thi nên cũng không mặn mà lắm. 2 mùa trước cũng không tuyển ai.
Nhưng thôi. Vẫn hy vọng SS3 sẽ có nhiều gương mặt mới. Không thích quán quân SS2 lắm, mong là SS này sẽ khác {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2013 00:53:28 | Xem tất
ST DaeBak!!!!!!!!!!!^^ *tung hoa tung hoa*
Đang suy nghĩ coi ST có sub SS3 không thì sub thật này! ^^ *vui sướng*
Hóng ss3 quá đi mất thôi!! Yêu ST quá đi mất!! Đã xxem 2 ss trước thấy chương trình cứ gọi là ok hết chỗ chê luôn. Giám khảo chuẩn, thí sinh chuẩn. Năm ngoái thích bé Shin Ji Hoon cái bài I'll Be There quá. Nghiền suốt. ^^ Mong là năm nay sẽ có thật nhiều tài năng mới như 2 ss trước ^^. Lót dép hóng thôi. ST Fighting!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2013 09:02:55 | Xem tất
tháng 11 mới lên sóng... :(( Lại hóng hàng tuần rồi... hiu hiu

Mùa 3 ko còn giám khảo BOA nữa ... hơi buồn xíu xíu... mà mình thích giám khảo của YG luôn... dễ tính nhứt ý :X Mùa 1 LeeHi đã nổi, mùa 2 sao chẳng thấy thông tin gì của các thí sinh nhỉ :(... mùa 3 tới và rồi chúng ta lại hóng thôi >:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2013 09:19:12 | Xem tất
ák ák ák, lại sắp có season 3 rùi hả, đặt gạch ngồi hóng, hi vọng năm nay có những tài năng mới nổi bật và gây thu hút như năm ngoái
Mặc dù các bạn Hàn rất là giỏi và tài năng nhưng luôn cảm thấy thích thú và trông đợi ở mấy bạn Hàn Kiều, tính cách luôn rất nổi bật
Đếm ngược thôi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách