Hãy chọn Truy cập mobile | Tiếp tục

Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Đôi Tai Ngoại Cảm/ I Hear Your Voice | Tôi lại yêu em một l ...

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-6-2013 11:07:05 | Xem tất
mới ep 6 mà lâm ly bi đát rồi (
SH ơi cặp vs c già đê
rũ rê c xem cùng , hõi c thữ ai là nv chính )
ko ngần ngại c nói SH chứ ai )
hô hô phỡn )
mình mong sau này c già nhận ra đc tình cam cũa SH )
HEEEEEE

Bình luận

vì ss là staff mà babi ^^  Đăng lúc 21-6-2013 10:07 PM
@chạch : hehe =)))  Đăng lúc 21-6-2013 09:56 PM
cái quần =))  Đăng lúc 21-6-2013 08:49 PM
cuồn mới độc quá =)) gửi ss cuồn búng ch*m đi =)) ss đang muốn lên Bờ Lờ ngồi :))  Đăng lúc 21-6-2013 04:11 PM
ko đũ chữ á ss :d giới hạn 100 chữ mà ^^  Đăng lúc 21-6-2013 01:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 11:37:05 | Xem tất
Ôi  Soo Ha đáng yêu quá, nhìn trẻ con chứ mạnh mẽ đàn ông lắm dây

Còn luật sư Cha thì hiền lành ghê

Kiểu này chị già luật sư chắc phải khổ rồi

Ôi bấn phim quá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 12:10:42 | Xem tất
Hihi mình thì rất thích cặp SH-HS, sau này chắc sẽ có đoạn SungBin gì đó nói cho chị HS biết được tình cảm của SH or HS tình cờ đọc được cuốn sách lúc nhỏ rơi trong đó có rất nhiều ký ức của SH về HS Cảm ơn subteam nhiều nha.
P/s: À cả nhà, có ai cảm thấy chị HS có nét hao hao Xa Thi Mạn không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 12:18:13 | Xem tất
bjmbjmxjnh gửi lúc 21-6-2013 09:42
Thực tình cứ ngẫm đi ngẫm lại

Ko biết sau này Soo Ha có mất đi khả năng đọc được ...

mình nghĩ khả năng ngoại cảm của Soo Ha ko khác gì con dao 2 lưỡi.
Trời ban cho SH khả năng này nhưng cũng lấy đi của SH rất nhiều thứ.
Đương nhiên đặt ở vị trí người bị nhìn thấu tâm  tư như Hye Sung nói là khó chịu vô cùng,
nhưng người nghe được chưa chắc đã thấy vui.

Tiêu biểu là tình tiết SH bị ông cậu bỏ rơi khi còn nhỏ, đối với 1 đứa trẻ khi đọc được tâm tư của người lớn,
lại chính là ng thân duy nhất của mình còn lại  trên đời, chính tai nghe được rằng họ k cần mình nữa, muốn mình biến mất
những suy nghĩ đó đối với một cậu bé quả thực rất tàn nhẫn, đối với ng khác thậm chí có thể trở thành vết thương và nỗi ám ảnh về mặt tinh thần mãi cho đến sau này ^^

Soo Ha cũng đã từng nói, mặc dù cậu ấy ko muốn nghe chút nào, nhưng chính bản thân cũng ko kiểm soát đc khả năng đó,
cơ bản khi nói chuyện với ng khác thì phép lịch sự tối thiểu phải nhìn vào ng ta, mà cứ nhìn vào thì y như rằng lại đọc được {:184:} thế nên chắc SH cũng lao tâm khỗ tứ vì vấn đề này.

Cuối cùng là vấn đề quan trọng nhất, sẽ rất khó cho Soo Ha tìm được người ở bên cạnh mình. Vì cậu ấy có thể đọc thấu những suy nghĩ thầm kín nhất, mà con người ai cũng có mặt xấu, ko ai hoàn hảo mà, thế nên khi những mặt xấu đó chỉ có mình Soo Ha hiểu được, dẫn đến khiến cậu ấy mất đi niềm tin, và tự đóng khung trong thế giới của riêng mình, cụ thể là việc thờ ơ với tất cả bạn bè và đi đến đâu cũng đeo headfone. Tuy nhiên cũng may là trời ban cho SH 1 trái tim ấm áp, nên mới có thể sống vui vẻ đến bây giờ :">

PS: Lee Jong Suk có 1 nét rất đặc biệt, những phim vào vai chính hầu như ko có loveline. Thế nhưng bất cứ dv nào đóng cùng LJS đếu khiến người xem thấy đẹp đôi. Tiêu biểu là từ School đóng cùng Kim Woo Bin, dù là 2 cậu trai nhưng khi xem thấy ăn ý và hiểu nhau đến lạ kỳ, cho đến phim này đóng cùng đàn chị cách biệt những 10 tuổi, nhưng khi xem chưa 1 lần thấy lệch pha mà thậm chí cảm thấy chuyện họ đến với nhau gần như là hiển nhiên và nên như thế. Có thể 1 phần do kịch bản và diễn xuất của LJS tạo chemistry rất tự nhiên, ko màu mè rườm rà mà người xem vẫn thích. Cuối cùng suy ra là ai đóng cùng LJS cũng tạo thành hot couple {:184:}

Bình luận

còn lúc đóng Secret Garden lại bị đơn phương chàng Oscar =)) h phim này chàng Oscar năm nao đã thành tình địch =))   Đăng lúc 21-6-2013 08:43 PM
ý nhận xét loveline của Suk, chuẩn chuẩn luôn :)) xem School xong xem Running man, thấy 2 cu cậu như "yêu" nhau ý, cute dã man :))  Đăng lúc 21-6-2013 08:41 PM
like cái p/s chuẩn men :))  Đăng lúc 21-6-2013 02:17 PM
hic cậu làm người phê bình được đấy phân tích rất hay  Đăng lúc 21-6-2013 02:07 PM
sis nói chuẩn quá ạ  Đăng lúc 21-6-2013 01:34 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Mít. + 5 Hay quá!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 12:36:21 | Xem tất
Bạn nào muốn xịt máu mũi thì cứ tự nhiên nhé
nhìn mấy cái gif này mình cũng ... hức
p/s : só rỳ nếu nhỡ đầu độc các iem  nhỏ .hhihi

cre:tumblr
reup:meoden@imgur

Bình luận

hự, nửa đêm mần ảnh xem, tóe máu mũi @@  Đăng lúc 22-6-2013 01:38 AM
á á á á á á thảo nào mà rating tăng vù vù >"<  Đăng lúc 21-6-2013 08:44 PM
định giết ng hã *ĐẠP LIÊN PHANH*  Đăng lúc 21-6-2013 01:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 12:42:23 | Xem tất

cre:woobin-jongsuk tumblr

Bình luận

like :">>>  Đăng lúc 21-6-2013 11:48 PM
Cute chết người :))  Đăng lúc 21-6-2013 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 12:50:10 | Xem tất
Đúng là không biết nói gì nữa khi xem đến cảnh này
cứ thấy thương thương bạn chẻ Ha của mềnh

haizzzzzz. sự thật là mềnh rất chi là phân vân luôn ý. không biết nên ủng hộ chị thành đôi với ai đây , anh luật sư  Cha ngố tàu luôn âm thầm bên chị , hợp với chị từ nghề nghiệp, tuổi tác, ngoại hình *như lời mẹ của chị nói sau khi đi xem bói tuổi * , ;  hay là bạn chẻ Soo Ha - người luôn coi chị là mối tình đầu, là ân nhân cứu mạng của mình, người luôn nhớ đến chị và đã đi tìm chị trong suốt 10 năm qua, sẵn sàng bảo vệ chị dù trong bất  kỳ tình huốnghay hoàn cảnh nào.cái duyên giữa chị và SH cũng không phải là nhỏ
dù sao cũng thấy couple nào cũng xứng đôi quá ..đau đầu thật..
cre ảnh : tumblr
reup: meoden

Bình luận

đúng oy ss..nhìn thương quá cơ  Đăng lúc 21-6-2013 03:48 PM
chị xem cảnh này mà mún khóc dùm cho SH luôn này :(( tội cho thèng bé quá đê :(  Đăng lúc 21-6-2013 02:18 PM
uhm quả thật đau đầu  Đăng lúc 21-6-2013 02:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 12:51:41 | Xem tất

Phim hội đủ rất nhiều yếu tố để trở thành 1 bộ phim tuyệt vời
Có điều tra phá án hồi hộp hấp dẫn
có chút ly kỳ huyền bí
Có tình yêu định mệnh lãng mạn
Có chút hài hược vì tính cách của nữ chính và nam thứ đều hơi quái đản
Bravoooooooooooooooooooooooooo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 13:14:50 | Xem tất
Phim đúng là ngày càng hay, diễn biến nhanh gọn, không rườm rà. Nhưng càng coi càng đau tim {:152:}
Tên sát nhân chuyển mục tiêu sang mẹ HS rồi, không biết là định làm gì đây nhỉ?!
Mà càng xem thì có vẻ như BK đã cho HS kết anh luật sư Cha rồi, vậy thì SH của tui phải làm sao đây trời {:140:} Nhìn cảnh SH đứng dưới mưa mà thấy tội quá chừng. Hic xem ra SH nắm chắc số phận yêu đơn phương quá. {:140:}{:140:}

Bình luận

Hự,kachima T.T Sao bk ác thế,thế thì từ đầu cho Suk ít đất diễn thôi tập trung vào chú luật sư đi,ai lại để kgiả dành nhiều cảm tình cho nv SH nthế xong lại..   Đăng lúc 21-6-2013 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 13:15:49 | Xem tất

Lee Jong Suk quyết tâm kết thúc Jung Woong In
Trong tập 6 "I Hear Your Voice" Park Soo Ha(Lee Jong-suk) bắt đầu có những hành động chống lại Min Joon Gook (Jung Woong In)
Hye Sung (Lee Bo Young) đã bị sốc khi nhận được một cú điện thoại từ cảnh sát rằng Soo Ha có thể đã đánh cắp một khẩu súng của cảnh sát nhưng sau đó hóa ra lại là một sai lầm.
Hye Sung nói với  Soo Ha rằng cậu đừng nghĩ đến việc trả thù nữa nhưng anh gằn giọng lại và nói, "Nhưng ông ta đã cố gắng để làm tổn thương chị ? ''
Hye Sung trả lời: "Tôi không sợ , tôi sẽ tự bảo vệ bản thân mình". Sau cùng Soo Ha  đã không lắng nghe cô ấy.
Và anh đã lên kế hoạch để kết thúc mọi chuyện với Min Joon Gook. Anh theo dõi  vị trí của  Min Joon Gook qua điện thoại di động của mình và chuẩn bị sẵn một con dao.
Source : http://reviewstar.hankooki.com/A ... p?WEB_GSNO=10118123
Soompi ( English )
Vstran [email protected]

Bình luận

mong là không có chuyện gì xảy ra, soo ha còn phải ở bên hye sung chứ!!!1  Đăng lúc 22-6-2013 05:12 PM
huk huk huk, đã hóng tập 6 nay hóng thêm cả tập 7, hóng thêm cả tạp 8 =.=  Đăng lúc 21-6-2013 08:45 PM
hi vọng soo ha không định tự kết thúc với ông chú kia thật. nếu không thì chẳng còn cơ hội nào mà ở bên chị già mất.  Đăng lúc 21-6-2013 05:28 PM
SBS thấy fin hot qua nên cắt đi tears cuối fin cho dân tình xôn xao chơi  Đăng lúc 21-6-2013 03:53 PM
ôi mẹ ơi, mới tập 7 thôi mà..... :(((((((  Đăng lúc 21-6-2013 02:20 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Mít. + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách