Hãy chọn Truy cập mobile | Tiếp tục

Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Đôi Tai Ngoại Cảm/ I Hear Your Voice | Tôi lại yêu em một l ...

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-6-2013 15:27:34 | Xem tất

cre:sbs,tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2013 15:32:04 | Xem tất

cre:GILBAKK
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2013 15:40:37 | Xem tất
chủ nhà ơi cho xin một vé
ý lộn một ghế hóng phim hén
trưa giờ làm một phát 4 tập mà chưa đã
càng xem càng thích phim này ùi.
thấy chị này xinh quá
hóng tập kế tiếp quá đi
cúi cúi...hé lu mn

Bình luận

bạn ơi mấy h thì phim chiếu vậy?  Đăng lúc 19-6-2013 07:34 PM
hihi thanks bạn nhoa  Đăng lúc 19-6-2013 04:33 PM
Link xem live nè bạn: http://vod.sbs.co.kr/onair/onair_index.jsp?Channel=SBS hoặc link này: http://www.wubisheng.cn/html/hanju/zxtv/sbs.html  Đăng lúc 19-6-2013 04:31 PM
có bạn nào có link trực tiếp cho mình xin với ngen.mình muốn xem quá^^  Đăng lúc 19-6-2013 04:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2013 16:01:37 | Xem tất
Phim hay quá đi mất, càng ngày càng hấp dẫn mà

Diễn xuất ánh mắt căm hận tên giết cha mình ngày xưa, bây giờ lại đe dọa tính mạng

của HS phải nói là đỉnh của đỉnh luôn ah, Hóng tập tiếp theo vào tối nay quá đi mất. Nghe được suy nghĩ của

người khác cũng có tính chất hai mặt, nhiều lúc có lợi nhưng nhiều lúc lại làm ảnh hưởng đến chính bản thân

mình, nhưng ít nhất vẫn biết những người xung quanh mình ai thật lòng còn ai thì không, Vì nhiều người

suy nghĩ như thế nhưng lại nói ra khác, chỉ có suy nghĩ mới không dối vào đâu được thôi. Hi vọng phim

ngày càng ranting cao, ủng hộ cặp đôi HS và SH .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2013 16:52:17 | Xem tất
Mình cũng ủng hộ cặp đôi chị em trong phim này. Họ đến với nhau như một định mệnh gắn kết ngay khi còn nhỏ, quan trọng hơn Lee Jong Suk diễn thật sự quá đạt. Nghe mọi người bàn tán ở mấy page trườc là HS với LS Cha hợp nhau hơn thì mình cũng tán thành luôn vì em SH vừa đẹp trai, vừa trẻ khỏe thế này mà lấy bà chị thì hơi buồn (nói vui thôi nhé bà con). Mình cũng thấy việc mọi người bàn tán như trên thì cũng thấy gì đó mơ hồ:
1. tên bộ phim đã thể hiện rõ
2. Từ tập 1 đến 4 toàn là thấy SH, LS Cha ít thấy thể hiện nhiều.
Chẵng lẽ cái tên phim lừa tình ta: cho dù có đọc được ý nghĩ của người khác thì cũng không thể đọc được ý nghĩ của con tim > SH thua LS Cha ỡ chỗ đó chăng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2013 17:08:24 | Xem tất
Các diễn viên ''I Hear Your Voice'' đang chăm chú phân tích kịch bản phim truyền hình của họ !

Đội ngũ sản xuất  SBS TV Wed-Thu" I Hear Your Voice "đã phát hành một bộ ảnh chụp, cho thấy các diễn viên chăm chú phân tích kịch bản phim truyền hình của họ tại phim trường.
Trong bức ảnh ta thấy các diễn  Lee Bo Young, Lee Jong Suk, Yoon Sang Hyun, Lee Da Hee, Kim Hae Suk, và Kim Ga Eun đang  phân tích kịch bản của họ rất  chăm chú. Dù là giờ nghỉ của mọi người  giữa các cảnh quay tại phim trường nhưng mọi người vẫn luôn mang theo kịch bản bên cạnh cho thấy  được niềm đam mê của mọi người dành cho phim là rất lớn.

Đội ngũ sản xuất cho biết, " Diễn viên phải liên tục quay phim mỗi ngày. Nhưng họ luôn luôn có kịch bản  trong tay  và cùng nhau phân tích chúng thật chăm chú. Niềm đam mê với công việc của mọi người thật đáng khen ngợi. Tất cả mọi người đang làm việc chăm chỉ để đưa những thước phim hay nhất đến với khán giả, và chúng tôi hy vọng rằng mọi người sẽ tiếp tục ủng chúng tôi "
By: Yoon Hyo Jung
[email protected]
Vstrans by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2013 17:14:04 | Xem tất
hu hu phim hay quá đi mất thôi
đã nhủ bản thân là phim mới ra, cứ từ từ mà xem
nhưng đọc tin về phim nhiều quá
hứng lên down hết 4 tập
và 1 lèo là xem hết, để rồi giờ mong ngóng phim
phim hay quá đi mất :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2013 17:15:08 | Xem tất
Tập 4 này có vẻ chị Jang bắt đầu cảm nắng bởi sự am hiểu của luật sư Cha rồi. Khả năng cao là biên kịch cho đôi luật sư này nên duyên. Trong khi đó dân tình lại đa phần ủng hộ tình chị em :)) Nếu Soo Ha không đến được với luật sư Jang thì cũng tội nghiệp cậu, đã ôm ấp mối tình đầu suốt mười năm trời và luôn hứa sẽ bảo vệ người con gái kia. Qua mấy tập đầu thì nghiêng về phim trinh thám hơn là tâm lý tình cảm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2013 20:23:35 | Xem tất
phim này quá hay
vừa xem xong 4 tập
ai còn phân vân thì xem đi nhé! (trừ các em 95 )
ai da hồi hộp quá, bây giờ lại phải ngồi đợi từng tập rồi
Cảm ơn ST nhé! cố lên còn 12 tập nữa, mọi người nhớ ủng hộ phim nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2013 21:01:53 | Xem tất
Tình hình là hôm nay, SH chính thức sang nhà chị già ở để bảo vệ chị ấy, thừa nước đục thả câu, SH lại có cú backhug với bà chị già ^^

Gã tài xế điên chuyển đến ở gần khu của HS rồi và cả SH với HS đều biết được chuyện ấy nhờ mấy anh cảnh sát nhiều chuyện... họ lo lắng.

Vì cơn mưa, mà SH không kịp đến tòa án đón HS, HS về cùng với anh Cha, SH nhìn thấy 2người cười nói trước cửa phòng trọ, đôi mắt SH đỏ ngầu, tay thỏng xuống buông luôn ô của mình, ướt như chuột :(

Gã tài xế điên lại bí mật vào phòng trọ của HS và dán những tờrơi lên tường, HS nhìn thấy nhưng vô tình không nghĩ đến.

Vụ án 2anh em sinh đôi kết thúc phiên 1, lợi thế nghiêng về HS và anh Cha, nhưng có vẻ là SH nghe được điều gì đó từ 2người anh em ấy, SH nói với HS, cô ấy cực kỳ shóck, suýt ngã vào ôtô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách