Hãy chọn Truy cập mobile | Tiếp tục

Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Đôi Tai Ngoại Cảm/ I Hear Your Voice | Tôi lại yêu em một l ...

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-6-2013 07:12:33 | Xem tất
Vietsub ep 05 SD-HD completed nhé mn
hôm nay con rết tăng lại ha, hôm qua AGB giảm làm mình hoảng =]]]
p/s; hôm nay m lười post cap, hehe, các bạn xem phim vui vẻ {:438:}

Bình luận

Khu Lasharing bạn nhé ;))  Đăng lúc 21-6-2013 10:47 AM
@Bjm: *Chỉ chỉ xuống dưới*, từ đó dành cho các chị nhà E nói thôi ;))  Đăng lúc 21-6-2013 09:36 AM
sao mấy chị nhà E bảo nick anh là Trong Đục :(( làm trc h em toàn đọc thế :(  Đăng lúc 21-6-2013 09:33 AM
@sar: Nhìn mình giống nữ hở bạn :(. Tên nick là Trọng Đức mà.  Đăng lúc 21-6-2013 09:13 AM
ơ.. thế chả phải gái à??? :v  Đăng lúc 21-6-2013 09:11 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Cảm ơn ST nhiều!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 07:57:52 | Xem tất
A! có ep 5 rùi!!!

naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 08:02:56 | Xem tất
chị lee bo young đóng phim này thấy hay quá cơ những màn đắc thắng cũng như kênh kiệu coi thấy hay ghê luôn, mình rất ủng hộ chị bo yonug với anh lee jong suk trông quá đẹp lại còn quen nhau từ nhỏ nữa chứ cũng như lời hứa "anh sẽ bảo vệ em" hãy tin tưởng vào anh ấy he he.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 09:16:41 | Xem tất
Cái đoạn này tối qua nhìn buồn cười nè, em ấy đã loại được tình địch ít nhất là trong giai đoạn đầu ha ha ha

Ủng hộ em , cố lên em nha, anh luật chư già nhường nhin em nó một chút đi mà

cre;soompi

Bình luận

tiền bối lúc nào cũng thương cái suk nên nhường thâu nhưng mà chú Cha với bé Ha thì chưa chắc =)))  Đăng lúc 21-6-2013 01:36 PM
cái mặt bạn chẻ mãn nguyện dễ sợ :))  Đăng lúc 21-6-2013 12:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 09:20:07 | Xem tất

ĐÔI TAI NGOẠI CẢM - 1 CẢM NHẬN KHÁC

Lúc đầu tiên xem tên Đôi tai ngoại cảm mình đã nghĩ SH là nhân vật chính. Nhưng sau tập 5, cái tập mà anh Cha biện hộ cho bà thiếm "câm". LS Cha đã nói 1 câu phản ánh được tên Và triết lý của cả bộ phim. Là chúng ta đã bịt tai trước âm thanh của người khác... và họ, những nhân vật chính cả bộ phim, sẽ là người dùng đôi tai của mình lắng nghe những tiếng kêu oan của người khác... đó là "đôi tai ngoại cảm", dùng bằng chính trái tim  chân chính của mình để lắng nghe! Và có lẽ đây là màn ấn tượng nhất đối với tôi trong suốt 5 tập phim, phân cảnh chỉ chiếm khoảng 2 phút nhưng lại là liều thuốc kích thích để tôi xem tiếp những tập tiếp theo.

Từ đầu tôi  đến với bộ phim này vì vô tình xem poster có Oscar (LS Cha) và LBY, và xem bộ phim vì những lời khen của cả nhà trên forum này. Giờ xem tiếp bộ phim là vì"đôi tai ngoại cảm " đầy triết lý, và cũng là mạch phim nhanh  cùng một số tình tiết chọc cười thú vị.

Vài dòng sau 5 tập Vietsub. Cảm ơn cả nhà và chúc cả nhà ngày mới tốt lành!

Bình luận

hic, có vẻ chuẩn quá! hic...hức...huhuhu...oaoaoaoaao  Đăng lúc 21-6-2013 03:40 PM
cảm ơn bjmbjmxinh! :)  Đăng lúc 21-6-2013 09:33 AM
quá hay, quá chuẩn, tiếc là hết mất rate :( khi nào hồi rate sẽ rate bù cho bạn ^^  Đăng lúc 21-6-2013 09:29 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 ^^
sessormaru + 5 hay!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 09:42:31 | Xem tất
Thực tình cứ ngẫm đi ngẫm lại

Ko biết sau này Soo Ha có mất đi khả năng đọc được suy nghĩ người khác không

Kiểu số phận cuộc đời gì gì ấy

Lúc Soo Ha chứng kiến cảnh bố mình bị giết, ân oán bắt đầu, lúc đó cậu mới có khả năng đọc được suy nghĩ của người khác. Kiểu ông trời cho cậu 1 cơ hội, 1 khả năng hơn người để trả thù ấy *Ôi, xem nhiều phim hoạt hình viễn tưởng quá nên đầu óc nó bị loạn* {:432:}

Nên ko biết khi ân oán kết thúc, thù hận được rửa, cậu có còn khả năng đó ko

Mềnh nghĩ chắc là ko đâu nhỉ, vì cậu trở thành người bình thường mới hợp lý. Dù kết phim có có yêu ai, đến với ai, thì việc ... đọc toàn bộ tâm tư của người khác cũng ... ko hay ho cho lắm Nói như Hye Sung thì "còn khó chịu hơn cả quay CCTV"

Hay là chị già đành chấp nhận "sống chung với lũ", kiểu "che mắt đi nếu ko muốn bị đọc suy nghĩ" ấy

Hoặc là phim sẽ kết thúc theo kiểu, Soo Ha vẫn còn giữ nguyên vẹn khả năng đọc đc suy nghĩ của ng khác, và giúp đỡ các cô chú luật sư phá án, kết phim sẽ là Soo Ha và chị luật sư nào đó đang đứng và nhìn về phía chân trời xa xăm (kiểu kết mở), những mảnh đời bất hạnh và oan ức sẽ tìm đến cậu và được cậu minh oan (kiểu kết sến súa)

Ối dời ơi nếu như vậy thì nên luật Hàn Quốc phát triển vượt bậc quá khỏi phải thuê lắm luật sư làm gì, 1 mình Soo Ha là đủ rồi

Kết thúc phút giây lảm nhảm, đi xem ep 5 đơi

Bình luận

ui trừi cái cuồn kìa =))) ăn trộm phải hêm =)))  Đăng lúc 23-6-2013 06:49 PM
hahaha =))) cái cuồng :))) sao ss đễ đẹp vại =)) e đễ chữ mà hư lên hư xuống =))  Đăng lúc 21-6-2013 09:56 PM
ôi cái quần ..kaka  Đăng lúc 21-6-2013 06:28 PM
mới đọc mấy bài báo của Suk, mong fin này khỏi có loveline luôn cho lẹ =)) khỏi lăng tăng, phá án hợp lý 1 tý vẫn hấp dẫn  Đăng lúc 21-6-2013 03:57 PM
hô hô :v 93 hữm =)))) êm 96 =))) ngồi xưng c êm đã luôn :v  Đăng lúc 21-6-2013 02:07 PM

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
.Mít. + 5 cuồn =))
timbuondoncoi + 5 trúng rùi =))
minhthai201 + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Me. + 5 =))
bmwx1ilu + 5 Đã hết rate đâu mờ =)))
sessormaru + 5 cái kết cổ tích quá ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 10:03:22 | Xem tất
Keke đã có tập 5 rồi cơ à? May quá, đang ngóng chờ mãi
chị Lee này diễn xuất thích thật đấy chứ, phim nào chị ý diễn cũng hay hết à!
còn cái anh chàng luật sư thì có kiểu đầu chẻ đôi ngố không chịu được cơ mà lại giỏi nữa chứ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 10:07:32 | Xem tất
Đang ko biết nên xem gì thì thấy phim này mới ra có 1, 2 tập mà thấy dân tình xôn xao, khen hay dữ dội. Con rết cũng nhảy vọt đến đáng sợ thế là lao vô xem và cảm nhận được vì sao dân tình xôn xao đến thế.{:398:}

Mặc dù Hye Sung nói bị đuổi học khi đang học cấp 3, nhưng để thành 1 luật sư thì nhất định cô ấy phải tham dự hay thi tuyển gì đó mới trở thành luật sư.
Ở Nhật Bản muốn trở thành luật sư phai tham dự kỳ thi tư pháp (tới 10 lần lận), không giới hạn độ tuổi, bằng cấp. Thế nhưng tỉ lệ chọi cực cao (thi tới 10 vòng cơ mà), chi phi thi cũng cao, và người đậu thường là cử nhân luật. Vì Hàn Quốc thâý có vẻ giống Nhật Bản nên mình nghĩ kỳ thi tuyển chắc cũng giống vậy. Vì vậy Hye Sung chưa tốt nghiệp cấp 3 mà có thể trở thành luật sư chứng tỏ cô ấy rất giỏi. {:418:}
Chỉ là hiện nay cô ấy chưa bộc lộ thui, hihi.Cứ chờ mà xem.
{:313:}
Anh luật sư thì hiện nay thấy có vẻ mờ nhạt với Soo Ha, nhưng từ giây phút anh ấy bảo vệ thành công cho người bị khiếm thính, mình tin anh ấy sẽ thay đổi cho mà xem. Chính vì mới có mấy tập mà chị Hye Sung đã có vẻ phải long anh luật sư rùi nên mình nghĩ thành đôi cuối cùng là Soo Ha cơ, thường là sau bao biến cố mới nhận tình cảm của mình là dành cho người kia mà hehe.
Nếu chị với anh luật sư thì quá đẹp rùi, đâu có trắc trở gì vậy, còn với Soo Ha mới khó khăn, có khó thì mới có phấn đấu chứ. Mình ko thích tình cảm chị em lắm nhất là chênh nhau quá xa như phim này nhưng lại thích cái cặp đôi chị em trong phim này mới điên chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 10:08:32 | Xem tất
vừa coi xong ep 5. cái đoạn soo ha làm rơi dù khi thấy 2 anh chị kia tình cẩm sao mà thương soo ha quá trời. mới ep 5 thôi mà đã làm khổ em nó vậy à . haizzz,cơ mà  hye sung ship với soo ha hay luật sư cha gì mềnh cũng thích hết
p.s: ước gì mình cũng đọc được suy nghĩ như soo ha nhể

Bình luận

:))  Đăng lúc 21-6-2013 10:22 AM
ước mơ nhỏ nhoi quá... ^^  Đăng lúc 21-6-2013 10:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 10:44:45 | Xem tất
THỀ LÀ THÍCH HYESUNG VỚI SOOHA QUÁ ĐÊ >.<
Phim BIG cái kết đã khiến mình điên rồi, mong phim này sẽ gỡ gạc lại, mong sao 2 người đến với nhau  :x
Đoạn sau khi kết thúc phiên tòa rồi gặp được Sooha, Hyesung cầm vào bắp tay dắt đi trông tình cảm quá đi mất... Mười năm rồi mà tình cảm vẫn không thay đổi với Sooha còn Hyesung thì bây giờ mới bắt đầu. Lại còn có chút tỉnh cảm vỡi Gwanwoo nữa chứ, công nhận là Sanghyun đóng phim này ngố quá đi. Xem mà cười đạt ruột, lên làm luật sư được cũng giỏi ghê =

Bình luận

http://kites.vn/1028-1/la-sharing.html ^^~ đây nhé  Đăng lúc 21-6-2013 05:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách