Hãy chọn Truy cập mobile | Tiếp tục

Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2012] Phẩm chất quý ông - EP ĐẶC BIỆT COMPLETED

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-7-2012 19:26:06 | Xem tất
Chào cả nhà, từ hôm t7 đến giờ em ko dám vào thăm nhà :))
Vì sợ bị bấn loạn bởi các new, pic sẽ xem fin mất cảm xúc.

Bi h đã xử lí xong ep 11 và 12 mới đủ dũng cảm lội cả đống page =))

Cm vài dòng nhân tiện khoe áo mới :">
Mà sao e lội nãy h, ko thấy ai thik cái đoạn lão Jin ngồi giã lá cây vậy =)) Nãy e đi học, đang ngồi trong lớp nhớ tới đoạn ấy tự nhiên mắc cười thành tiếng =)) lũ bạn chọc em đang yêu, mà quả là đang yêu thật :">

Mà buồn quớ, phải chi cô giáo đồng ý sống chung nhỉ :-< 100% là ko pass rồi. hức hức.

Bình luận

ối giời, cảnh ấy được nhắc đến nhiều lần rồi mà bạn, ai cũng cười như điên vs cảnh ấy mà =))))) k đỡ đc anh Jang, nhìn thì tĩnh tâm lắm, ai dè .. ^^  Đăng lúc 2-7-2012 07:46 PM
aigooooo cái cảnh bứt lá cây dằm làm thuốc mình cười như khóc luôn đấy =))))))))  Đăng lúc 2-7-2012 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2012 19:31:48 | Xem tất
Ep 12 {:402:}

Hay quá {:402:}

Cười đau cả ruột {:402:}

Chìa tay ra cho nắm {:402:} gặp mình là chạy lại ôm luôn chứ nắm gì {:412:}

"Tae San-ssi là người có sức hút... á hihihi" ))))

Biểu cảm của anh thật đúng không đùa được )

"Bây giờ em có cảm nhận được tà niệm của anh không? Bây giờ anh đang phát tán dục vọng của mình. Anh sẽ xoa cho đến khi không còn sức nữa thì thôi."

"Vậy em sẽ biến thành trọc đầu."

)))))))))))))))

Cười ra nước mắt với cảnh này )))))))))))))

"Không phải cậu nói sẽ dùng kính ngữ sao?"

"Anh cô đâu có ở nhà."

"Ôu ôu! Phải làm gì với cậu ta đây? Làm gì đây?"

Aigooooooo dễ thương quá đi {:402:}

"A. Huyết áp." ))))

"Hôm nay anh hãy sống vui vẻ nhé, anh già."

Ep này thiệt là daebakkkk!!!!!

Dù không có pre ep 13 nhưng mình vẫn rất hạnh phúc. Hi vọng BK Kim Eun Sook-ssi đừng làm mình thất vọng {:402:}

Chúng em yêu chị {:402:} Saranghaeyo {:418:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2012 19:36:04 | Xem tất
hi cả nhà, suốt time làm silence reader đến hum nay đọc cái tin bà xã a Jang mà mình thấy bực ghê, muốn vào xả với cả nhà :|
c ấy cứ làm như có mỗi chồng nhà chị đi đóng phim tình cảm ấy, mà ở cái tuổi tứ tuần rùi ko có kiss vs cả bed scene thì hơi bị lạ đấy, lại còn kiểu đọc xong kịch bản rùi phán a Jang ko được đóng phim này, rùi đến cả chị biên kịch phải lừa c ý nữa thì mình pó tay vs c xã luôn haizzzzzzzzzzz
anw, giờ chỉ tập trung vào couple Gun-Neul thui, ước j a Dong Gun chưa lấy vợ :((((((((((

Bình luận

chị này có vẻ ghê gớm mà trông khó gần a Jang thì hiền lành dễ bị bắt nạt lắm  Đăng lúc 3-7-2012 11:14 PM
Uhm mình cũng vậy biết a jang lấy c này mình cũng buồn . Ước gì a ấy lấy 1 chị nào hiền hơn như ss kim thì mình vui hơn . Mình sợ c ấy ăn hiếp a jang  Đăng lúc 3-7-2012 12:16 AM
he, nói thiệt là mình cũng ko thích GSY lắm, ngày xưa biết a Jang lấy cô này mà mình buồn mất vài ngày :(  Đăng lúc 3-7-2012 12:05 AM
Cái c go này xưa nay nổi tiếng là kênh kiệu rồi mà b có ai thích c ấy đâu . Đám cưới 2 người 1 rừng sao mà toàn b a jang còn b của c go co 1 người cũng đủ hiểu   Đăng lúc 2-7-2012 10:28 PM
Ô kìa, đài báo đưa tin để đánh bóng tên tuổi cho phim và dv thôi, gì mà bức xúc thế, bình tĩnh nào :D *Xoa xoa*  Đăng lúc 2-7-2012 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2012 19:43:25 | Xem tất
Mấy bạn ơi, dòng điện thoại mà phim này đang promote mọi người biết là dòng nào không vậy. Đang kiếm mua nè. ^^

Bình luận

có mỗi meari dùng galaxy note thui bợn anniechip à!  Đăng lúc 5-7-2012 09:17 AM
LG Optimus VU. mình cũng mê cái dòng này ghê gớm, giá cũng ko phải cắt cổ cơ mà dùng ở VN ko đc vì dùng mạng j đó chỉ có SPhone mới cớ mà SPhone die rồi TT.TT  Đăng lúc 2-7-2012 07:57 PM
LG Optimus VU nhá bạn :D cm phải trên 3 dòng luôn nha ^^  Đăng lúc 2-7-2012 07:53 PM
Hình như là Samsung Galaxy Note mới ra đó bạn :D  Đăng lúc 2-7-2012 07:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2012 19:44:29 | Xem tất
Dễ hiểu thôi mà, ai mà chịu được khi nhìn ox của mình thân mật vs người khác được cơ chứ, vai diễn của anh Jang k chỉ skinship tràn lan mà thêm nữa kiss sence cũng nóng bỏng mắt =))))))
Như mình chả lq j mà cứ nghĩ đến ánh mắt anh Jin nhìn ss sky mà thấy nao hết cả lòng, cảm nhận cứ như anh chị iu nhau thật í, nếu k phải anh Jang có vợ rồi thì mình vote mạnh cho đôi này nên duyên =))
TÓm lại là xin chị so young bình tĩnh, chị bị Bk Kim lừa thì đúng là cay cú thật =))))) cơ mà nhờ có phim mà bọn trẻ bọn em mới có cơ hội xem anh Jang trực tiếp cùng thời đại thế này, tính từ hồi 11t tới h em mới có cơ hội gặp lại anh ^^

Bình luận

Bạn ckynlady cafe nhầm người à =)))))  Đăng lúc 2-7-2012 07:56 PM
LG Optimus 4x đó bạn♥  Đăng lúc 2-7-2012 07:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2012 19:57:40 | Xem tất
222222222 các bạn, mới phát hiện ra phim này, hay phết các bạn ạ, các chú tuổi tứ tuần mà vui vẻ nhí nhố quá đi mất. Ah Các bạn ơi có bạn nào biết tên thật cậu học sinh của đang yêu thầm cô giáo là gì không chỉ hộ mình với ? em ấy đóng kũng hay phết{:297:}

Bình luận

Kim Woo Bin :D  Đăng lúc 2-7-2012 08:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2012 20:09:28 | Xem tất
Ôi côi xong ep 12 mình lại thêm chắc chắn, khả năng Colleen là con lão Jin là cao nhấttrong 4 lão nhưng đến h vẫn ko ngoại trừ khả năng Colleen là con của ng khác chứ ko phải của các quý ông.
Rất có khả năng Nhók Colleen đi vòng quanh HQ du lịch là để làm quen đất nc vs con người nơi này và tiện thể tìm thêm thông tin về cha đẻ luôn. Sau khi đã tìm đc nạn nhân Nhóc cần ng củng có lưc lượng băng phái (là 4 lão quý ông nhà ta đấy) và cũng đúng lúc hoàng tử hóa ăn mày nên nhóc mới chính thức đến chào hỏi 4 lão. Và hình như Colleen cũng có chút tình cảm hay quan tâm đặc biệt đến Meari nên mới mún đến nhà Tea San ở, mục đích là để chọc tức Yoon và trở thành chất xúc tác cho tình cảm của 2 ng (nếu tính cách Colleen mà đúng như vậy thì...)
Pé Colleen tuy nhỏ tuổi nhưng cũng thuộc hàng khôn và thâm có số ah (sao giống cây Kim dzậy ), nói ra câu nào kim đâm câu đấy, chỉ có anh Jin và anh San là chưa nếm mùi thôi chứ anh Rok thì bị xước da nhưng do vô tư nên ko biết, bi thương nặng nhít vẫn là anh Yoon ảnh đau đến nỗi sắp nhẩy lên ko và hóa thành siu nhin kìa, nhưng may mén sao lại có mỹ nhưn bên cạnh nên ảnh mới tạm thời ở lại face đất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2012 20:10:02 Từ di động | Xem tất
Ngiền xog ep 12 mình thích nhất đọan a jin đứng đưa tay ra sau để nắm tay cô đi dạo,hành động rất jản đơn nhưg mình rất thích,cảm thấy rất ấm áp
đọan a jin cai thuốc và nhảy lúc cạo râu thì hài đừng hỏi,xem đi xem lại vẫn cười như điên =)))))
ngoài ra rất thích lời cầu hôn có 1 0 2 của a jin và a yoon bị cứng họng với lời nói của meari :)
hy vọng ep 13 yoon-meari sẽ tiến triển hơn và đừng xảy ra biến nhiều cho a c jà
lại tiếp tục chờ đợi đến cuối tuần và nghiền ngẫm lại các ep,lượn page,hóng news ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2012 20:12:22 | Xem tất
Không có pre cơ mà thích tập này kinh hoàng, đặc biệt là cái đoạn hậu trường í cười nôn cả ruột, hix mấy chú cười mà cháu cứ gọi là rung rinh xao xuyên
Bây giờ lại mỏi mắt trông ngóng thiệt là nhớ nhung mấy chú quá đi................TT.TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-7-2012 20:15:28 | Xem tất
Couple "Chin-Su" (Tên 2 người này ghép lại là tên nước mắm hén..haaaaahaaaa)
theo mình đoán là Su sẽ đồng ý về chung dưới một mái nhà
Nhưng do 1 nguyên nhân nào đó sẽ bị trì hoãn lại..
Trắc trở 1 vài tập gì đó... hành họe nhau buồn mất ăn mất ngủ gì đấy
Sau đó nhận ra là không thể sống thiếu nhau được...
Rồi sẽ có cảnh 18+ như mình mong và đợi diễn ra

Mong là Chin Su sẽ action tốt

Hy vọng tràn trề đi

Bình luận

hóng cảnh 18+ =))  Đăng lúc 2-7-2012 08:49 PM
mình cũng mong đc như bạn nói...bed scene 18+ ;)))  Đăng lúc 2-7-2012 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách