Hãy chọn Truy cập mobile | Tiếp tục

Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2012]Gửi Người Xinh Tươi~ Ep 4,5,6 FullHD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-9-2011 18:13:37 | Xem tất
phim này thấy SM nó rumor lâu lắm ròi
sao giờ vẫn chưa thấy tăm hơ j` hết vậy :o
ko biết phim này SM định để dàn idol như S9 , fx, SJ.. đóng
hay là dành suất cho các bạn trainer sắp debut đóng nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-9-2011 17:32:01 | Xem tất
Phim nè hay lắm nè. hehe chắc chắn là chuyển thể sang bản Hàn sẽ có dư vị của zai xinh gái đẹp hehe hóng hóng :lol

Bình luận

ủa cái bản này là chuyển thể của đài loan àk :|:-/:-< cho mình pék tện cái bản Đài loan đc hem :|  Đăng lúc 19-8-2012 04:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2011 18:01:18 | Xem tất
hic
sao càng lúc càng có cảm giác bị SM cho ăn quả lừa vậy nè
đơi chờ từ hồi đầu năm, bảo hè chiếu rồi dời lại đầu 2012
chẳng nhé SM muốn đấu tay đôi vs Dream High sao???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-12-2011 11:11:56 | Xem tất
dễ bị SM cho ăn quả lừa nặng quá
đợi lâu lắc mà ko nghe tin gì
hự hự
ko biết cái dự án này còn hay ko nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2012 23:33:20 | Xem tất
dự án phim này lâu rồi nhưng giờ vẫn chưa lựa chọn xong dàn diễn viên nữa :(
đạo diễn là bác làm phim BOF nên chắc cũng hay đây
xem ra phim này cũng đáng để chờ đợi ^^
anh Min Ho mà là diễn viên chính thì mình ủng hộ hết mình :), hy vọng sẽ là anh ấy :P

Bình luận

Thật kỳ lạ, tôi không thể dời mắt khỏi bạn được.  Đăng lúc 5-9-2012 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2012 12:32:39 | Xem tất

Minho của nhóm SHINee và Sulli của nhóm f(x) sẽ là nam nữ chính của drama thần tượng "Beautiful You".

"Beautiful You" được chuyển thể từ truyện tranh ăn khách Nhật Bản Hana Kimi, do công ty giải trí SM mua bản quyền từ năm ngoái.

Vì SM đứng tên sản xuất drama này nên ngôi sao nào của SM sẽ đóng vai chính trong phim là điều khán giả hâm mộ hết sức quan tâm. Sau khi cân nhắc, SM quyết định giao vai chính cho Minho và Sulli.

Ngoài ra, "Beautiful You" do đạo diễn Jeon Ki Sang (BOF) thực hiện, dự kiến phát sóng trên kênh SBS nửa cuối năm 2012.

Nguồn Chosun
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2012 17:25:55 | Xem tất
nửa cuối năm 2012 cơ à ít nhất có còn hơn không cứ tưởng SM bỏ dự án này rùi chứ ~ minho với sulli cờ xem tạo hình 2  đứa quá ~ nói chung phim thần tượng lại chuyển thể từ truyện tranh teen xem nhiều chứ mí bà mí cô xem mấy ~ dù sao thế nào cũng có gà SM đóng nên vẫn hóng như thường ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2012 16:42:44 | Xem tất
nói chung mình cũng ko biết nên nói thế nào
Hanakimi thật sự là một bộ truyện tranh mình thích.
Bản Đài khá sát nguyên tác nhưng nhí nhố không chịu được, bản Nhật xem rất ok các nhận vật đều thể hiện được cái thần của nhân vật dù hơi khác nguyên tác.
Nói là giả trai nhưng nhân vật Mizuki khá nữ tính chứ không phải kiểu tomboy nên mình nghĩ cái Sulli cần diễn đạt được là những cố gắng của Mizuki để trở thành con trai.
Còn Minho đóng vai Sano thì... Minho nhìn mặt khá tươi hy vọng sẽ diễn ra nét lạnh lùng của Sano.
Hơn nữa những nhân vật phụ khá quan trọng như Nakatsu, Nanba, thầy Umeda cũng rất đáng quan tâm.
Tóm lại là lót dép ngồi hóng.
Haiz, bao lâu mới có phim nhỉ, mong là sẽ không thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2012 19:06:58 | Xem tất
Mình cũng là một fan của Hana Kimi từ lâu. Mình thích bản phim Đài Loan của Hana Kimi nhất, dù nó có vẻ nhí nhố quá nhưng lại mang đến cảm giác gần gũi của học sinh của tình bạn và rất hài hước nữa :X. Thế nên mình cực kỳ mong đợi khi nghe tin Hana Kimi được nhà SM mua bản quyền ^^, về hai diễn viên chính là Minho và Sulli cũng khá thích hợp. Dù lúc mới có tin mình mong trong f(x) thì Krystal sẽ là Ashiya Mizuki hơn, nhưng Sulli vẫn ko vấn đề gì :)

Minho về thể thao thì rất tốt, nhìn Minho mình thấy cũng hợp với nhân vật Sano Izumi, mong là Minho sẽ diễn xuất tốt chứ ko quá cứng vì Sano Izumi bề ngoài đã lạnh lùng rồi, nếu ko thể hiện được cái lạnh đó thì sẽ thành ra bị đơ chứ ko có cool :)). Còn nhân vật nữ Ashiya Mizuki, có một số bạn hiểu lầm Ashiya Mizuki giả trai thì Amber sẽ hợp hơn Sulli nhưng thật ra Ashiya Mizuki chỉ là một cô gái giả trai chứ không phải tomboy thứ thiệt nên mình thấy Sulli rất ổn, nghe nói Sulli còn là diễn viên nhí từ nhỏ nên về diễn xuất rất mong chờ :X.

Ngoài nội dung và nhân vật chính thì các nhân vật phụ mình cũng rất quan tâm, nhất là Nakatsu Shuichi - mỗi lần xuất hiện là cười ko thôi, rồi lúc yêu thầm Mizuki cũng cực kỳ cute :)), Umeda Hokuto - thầy giáo đồng tính, xem bản Đài mỗi lần thấy mặt thầy lúc Mizuki chia sẻ nổi niềm thiệt ko chịu nổi :))) nhưng chắc ko nam idol nào dám đóng vai này nhỉ? Thầy Umeda Hokuto bị dìm lắm đó :)), ngoài ra còn hội bạn chung của Sano Izumi và Ashiya Mizuki, rồi hội bạn ở ký túc xá đối đầu nữa :X

Mình mong chờ dàn idol nhà SM sẽ cùng có mặt trong Beautiful You! Có điều vừa đọc tin L của Infinite với Kwanghee của ZE:A cũng có tham gia nữa, hơi lạ là có gà ngoài nhưng vẫn hóng :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2012 19:14:53 | Xem tất
[07.06] L của INFINITE và Kwanghee của ZE:A  đã được xác nhận sẽ tham gia drama "To the Beautiful You"

L của INFINITE và Kwanghee của ZE:A đã được xác nhận sẽ tham gia bộ phim truyền hình sắp tới của đài SBS, là "Beautiful You", đượ sản xuất bởi SM Entertainment của Hàn Quốc phỏng theo bộ truyện tranh nổi tiếng Nhật Bản là "Hana Kimi".

Theo một nguồn tin trong chương trình, L và Kwanghee mới đây đã khẳng định trong dàn diễn viên tham gia vào bộ phim.

'Beautiful You ", sẽ phát sóng tập đầu tiên vào 09 tháng 8, là một câu chuyện về một vận động viên đạt huy chương vàng nhưng đã rơi vào khủng hoảng sau khi bị một chấn thương. Để giúp anh ấy có thể quay lại cuộc chơi, nữ chính đã cải trang mình như một cậu bé và chuyển vào một trường học thể thao nam, cùng trường với chàng trai. L và Kwanghee sẽ đóng vai trò của hai sinh viên học ở ngôi trường này và thể hiện kỹ năng diễn xuất cũng như thể hiện khả năng thể thao và khiêu vũ..

Minho SHINee và f(x)'s Sulli cũng được xác nhận sẽ tham gia bộ phim trước đó, dự đoán bộ phim đang được sản xuất

Cre: Allkpop
Vtrans: [email protected]

Bình luận

ah, phim này có Kwanghee, phải coi rồi :)  Đăng lúc 15-7-2012 12:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách