Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lavender1204
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2008] Family Outing Season 1 - Ep8 VIVO Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 1-4-2013 15:13:15 | Chỉ xem của tác giả
nghe tin vào đây ngay . .thanks sub team n` lắm lắm ý . .mình xem đi xem lại FO1 mấy lần r . .và h cũng đg down lại cả FO1 vs RM từ đầu về xem . .nhưng down trên ytb nên chất lượng k tốt lắm . .bh M-zone làm sub chương trình này r thì qá đã . .bao lâu mình cũng đợi đc hết . .muốn giữ một số tập nên chờ subteam đến cùng . .{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 1-4-2013 15:14:34 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều nhiều. Mình thích nhất là Family outing với Running Man đấy.
Xem mà cứ cười đau cả bụng, có lần nửa đêm cười to quá bị cảnh cáo, suýt nữa thì bị mama tịch thu máy tính.
Lần này sẽ được xem bản có chất lượng tốt hơn rùi, mấy bản trước mình xem chất lượng hình ảnh thấp quá.
Subteam fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 1-4-2013 15:43:57 | Chỉ xem của tác giả
Waaaaa, hôm nay vào xem thì mới biết Sub Team đang làm lại FO1, vui quá đi mất, hehe
Mình đang muốn down lại trọn bộ show này mà, ^_^
Mỗi lần xem là lại cười đau cả ruột, có tập xem đi xem lại mà vẫn thấy buồn cười, hehe
Thanks Sub Team nhiều nhiều nhé! :D
Mong từng tập! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 1-4-2013 15:58:16 | Chỉ xem của tác giả
family outing công nhận rất vui...lắm lắm luôn á.
Các thành của gia đình này là Yoo Jae Suk, Lee Hyori, Dae sung, Park Ye Jin, Lee Chun Hee, Jong Shin.
Khi đến một nơi du lịch mới đều có mời một khách mời đặc biệt.
Đây là một show thực tế vui nhộn, mang lại nhiều tiếng cười và bạn còn được học cách nấu ăn, và du lịch cùng FAMILY OUTING{:161:}
Ôi cảm ơn subting nhá!Mình cực kì thích chương trình này....
subting 5ting{:157:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 1-4-2013 17:10:37 | Chỉ xem của tác giả
vỡ oà....oa oa oa, không ngờ subteam lại làm show kinh điển này, FO là show thực tế cũng như show Hàn đầu tiên mình theo dõi, dù cũng cố gắng theo mà vẫn chưa thể xem trọn vẹn được. chúc subteam và hy vọng subteam theo nhanh và đến cũng FO nhé {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 1-4-2013 18:26:29 | Chỉ xem của tác giả
ST nhà mình làm lại FO ah~
mừng phát khóc ý <3
vừa xem ep 1 trên Vivo xong :x
gia đình kute cực ý :x:x:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 1-4-2013 19:29:02 | Chỉ xem của tác giả
Hiu hiu

Sáng em còn thấy ep 2 coming soon giờ vào chả thấy nữa T____________T

Subteam cố lên ))

Coi đi coi lại vẫn không chán ))

Lần này quyết giữ đủ 85 ep )))))))))))))

Bị thích Kim Sooro

Bình luận

=)) đạp bà Chin =))) tuôi ngây thơ xua nay mà.=))) cái cmt nào ngaoì này cũng ngây thơi hết :)))))  Đăng lúc 1-4-2013 07:58 PM
=)) ngây thơ thế :3  Đăng lúc 1-4-2013 07:47 PM
Em ơi cá nhà M =)) treo coming soon từ tối qua tất cả các thớt cơ =)) đến cái show mới của sbs chưa thèm quay đã coming soon =)) 2 tuần nữa có ep 2 nha :">  Đăng lúc 1-4-2013 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 1-4-2013 20:40:26 | Chỉ xem của tác giả
Đây là show thực tế đầu tiên mình xem đấy. Nhờ show này mà bắt đầu mê chú châu chấu và biết đến Hyori, JK, Sooro... Mọi thành viên đều gắn bó như 1 gia đình vậy. Sau này cũng xem các show khác thì chỉ thấy được sự hài hước sôi nổi kịch tính, còn về tình cảm yêu thương thì chưa thấy show nào bằng cả.
Cảm ơn subteam nhé, 1 khối lượng tập rất lớn ấy nhưng hy vọng mọi người cố gắng, lấy niềm vui làm động lực.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 1-4-2013 20:42:51 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vời. Ủng hộ ủng hộ
Tuần nào cũng mở lại xem vài tập
Xem đi xem lại vẫn hay dù hình mờ mờ, sub thì đôi chỗ bị bỏ qua nhưng cũng tốt lắm rồi
Giờ team làm lại mừng gần chết. Lần này phải lưu trữ lại
Tks các bạn nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 1-4-2013 20:56:07 | Chỉ xem của tác giả
OMG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Tks subteam ngàn vạn lần luôn.

Mình giữ file cũ nhưng mà bị virus ăn hơn nửa, ảnh mờ  nữa T_T. Giờ thấy subteam làm lại show này, mừng hết lớn luôn {:290:} {:290:}

Thích nhất là FO1, yêu bác Châu Chấu từ show này, biết tới các show Hàn cũng từ FO.

Ủng hộ subteam muôn phần ^^~ Tks mọi người nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách