Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2817|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Sasy Go Go) Dàn diễn viên "Sassy Go Go" nói lời tạm biệt

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đến lúc nói lời chia tới với bộ phim "Sassy Go Go". Tập cuối cùng của bộ phim học đường vừa có vị đắng vừa có vị ngọt của tuổi trẻ với sự diễn xuất của những tên tuổi như Apink EunJi, VIXX N và In Kyo Jin vừa phát sóng tập cuối cùng vào ngày 10 tháng 11

Trên trang instagram của In Kyo Jin vào ngày 10 tháng 11 đã đăng ảnh của dàn diễn diên đứng quây quần bên nhau vô cùng dễ thương, cùng đó là dòng chú thích "Mấy đứa đã làm việc vất vả rồi, "Sassy Go Go". Các học sinh yêu quý của thầy". Tương tư, EunJi cũng đã đăng hình ảnh của mình cầm tấm bảng cùng lời viết "Cảm ơn mọi người đã yêu quý bộ phim trong thời gian vừa qua. Hãy vui vè hôm nay và ngày mai nữa nhé"

Bộ phim đã kết thúc với tập 12. Bạn có hài lòng với tác phẩm này không?

Nguồn: alkpop
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-11-2015 22:58:56 | Chỉ xem của tác giả
Giá mà phim dài thêm mấy tập nữa, để đi sâu hơn vào các mối quan hệ, để giải quyết triệt để hơn những mâu thuẫn (gia đình Ha Joon, gia đình Kim Yeol, gia đình Soo-ah...). Và cũng giá mà có cái kết rõ ràng hơn cho đôi trẻ Yeol-Yeon để thỏa lòng shippers Ví dụ như một đoạn "xxx năm sau", khi mà hai đứa đã học hành xong xuôi, đi làm và đến tuổi kết hôn chẳng hạn.

Từ hồi School 2013 đến giờ mới xem một drama học đường đáng yêu thế này. Xem phim vì Eun-ji, và giờ thì yêu mến cả Ji-soo và Lee Won Geun nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-11-2015 23:10:06 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là hết phim rồi
Rating hơi ảm đạm nhưng phim rất hay
Tuần sau là phim mới của a Sub và chị Min ah rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-11-2015 23:11:59 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong tập cuối mà đến giờ vẫn còn dư âm đây, vẫn còn quá nhiều cảm xúc cho bộ phim , có phải do 11 tập trước cảnh của YeolDoo quá nhiều nên tập cuối bị cắt xén quá tàn nhẫn cho dân ship ko kịp shock vs 2p cuối phim
nhưng mà thật sự rất tiếc vì nhà đài cắt tập, nên biên kịch cũng rất khó khăn để lên nội dung cho hợp lý, cũng khá hài lòng với kết thúc như vậy, mọi ng ai ai cũng vui vẻ, thoải mái, ít ra là không kiểu gây ức chế thần kinh - kết thúc mở ai đoán thì đoán nhé như School.
Thực sự rất rất thích Sassy go go  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-11-2015 08:01:28 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ phim quá đi mất, đặc biệt là nhớ Kim Yeol chết đi được, lâu lắm rồi mới có một phim học đường làm mình mê mẩn thế này.
Điều đáng tiếc nhất là phim quá ngắn và con rate thì...
Với mình đây đã là một bộ phim rất tuyệt rồi, yêu phim nhiều lắm, dạo này cày suốt thôi.
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-11-2015 08:34:46 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ đang thắc mắc là bạn Ha joon của mình đâu, sao không chụp cùng mọi người vậy???
Hết phim rồi, mình còn chưa xem tập cuối, quyết chờ link dow chứ không xem onl nữa, cho nó đã hehe, tạm biệt Cheer up
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-11-2015 09:13:45 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự thật sự rất rất nhớ phim . Đặc biệt là couple Yeol-Yeon của mình
Từ tối qua giờ chỉ biết lên youtube tìm clip đôi trẻ mà ngắm nhìn, mà quắn quéo thui <3
Hi vọng sẽ dc gặp 2 bạn trẻ trong 1 bộ fim học đường tươi trẻ, zui nhộn và ý nghĩa như thế này nữa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-11-2015 12:38:52 | Chỉ xem của tác giả
C3m giác kết thúc nhanh quá. Kéo thêm vài tập, cái kết chắc sẽ chặt chẽ hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-11-2015 13:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Haizz, hết phim này buồn ghê, bộ phim thứ 2 của Hàn xẻng phải coi live, coi onl,
rồi down về máy coi lại; 1 bộ phim học đường hài hước, tình cảm và mang đậm tính
nhân văn; mở đầu tập 1 đã gây cấn, thấy hài rồi ; còn cái kết đc BK giải quyết gói
gọn rất ổn, nhẹ nhàng ở từng tuyến nhân vật, có lẽ vì là phim học đường nên mức độ
tình cảm đc BK phác họa kiểu sinh động, hài hòa.

PS: Cá nhân mình thấy nên có phần 2 của Sassy Go Go, để xem tình cảm lúc trưởng thành
hơn của Yeon Doo - Kim Yeol - Ha Joon, cũng như cặp Soo Ah - Dong Jae
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-11-2015 14:09:17 | Chỉ xem của tác giả
bleh bleh
lúc trước thì mừng vì cả đống phim mới ra
giờ thì đua nhau hết à huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao