Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: atlibby
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Sassy, Go Go) A Pink Jung Eun Ji - Lee Won Geun, nét lãng mạn “tươi trẻ + ngọt ngào”... “Rung động con tim”

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 26-10-2015 19:45:40 | Chỉ xem của tác giả
Dù rating không cao nhưng phim vẫn rất okie. Đặc biệt là có Eun Ji - Thần tượng phim học trò của mình.

Chắc do phim chiếu vào khung giờ đặc biêt nên lượng người coi không nhiều. Nhưng mình vẫn ủng hộ đoàn làm phim và chị Eun Ji. Hy vọng con rết sao này sẽ khả quan hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 26-10-2015 19:46:18 | Chỉ xem của tác giả
Cực thích Eun Ji, dễ thương quá trời quá đất, cười thì như thấy ông mặt trời vậy
Coi từ Reply cho đến Gió mùa đông năm ấy đều thích những nhân vật mà EJ thủ vai!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 26-10-2015 23:02:27 | Chỉ xem của tác giả
Anh diễn viên chính lạ lắm, lần đầu tiên thấy, nhưng mà lúc ảnh cười trông đẹp trai thế
Thích cặp DooYeol cuồng bạo luôn, cả hai đứa bạn thân của hai người nữa, dễ thương lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 27-10-2015 15:07:38 | Chỉ xem của tác giả
Định đợi ra khoảng 10 tập rồi mới xem cơ. Nhưng mà nam chính quá cool ngầu, cười phát ngất trên giàn quất luôn, thế là lại xem từ lúc ra đc 4 tập, để bây giờ mòn mỏi chờ tập mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 27-10-2015 16:11:06 | Chỉ xem của tác giả
không hiểu sao mà tập phim nào tui cũng muốn khóc, Yeon Doo bị ăn hiếp cô lập thì sẽ có real king, thầy bị ăn hiếp lại vẫn có các bạn trẻ ở bên cạnh :'( như thầy nói, tìm được người có thể làm mọi việc cùng em, tìm một người lớn luôn đứng về phía em cảm động quá (( bấn luôn chuyện tình của 2 vị phụ huynh >.< đại loại các bạn trẻ cười toả nắng mà tui chỉ muốn khóc thôi... các vị phụ huynh chỉ cần đơn giản yêu thương con mình như mẹ Yeon Doo thì thiệt thòi lắm sao, đứa nào cũng bị ép học đến phát điên =.=
p/s: tui bị ghét ông bố bạo lực của Ha Joon, ghét bà má của Ah >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách