Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: atlibby
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Sassy, Go Go) A Pink Jung Eun Ji - Lee Won Geun, nét lãng mạn “tươi trẻ + ngọt ngào”... “Rung động con tim”

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-10-2015 20:01:16 | Chỉ xem của tác giả
Couple này đúng là yêu dã man luôn! Tuy không xinh đẹp lung linh nhưng diễn xuất rất khá cả những đoạn tửng tửng hay nghiêm túc đều ok cả. Nội dung phim thì cũng miến trê: thực tế, sinh động, diễn biến nhanh, logic. Nói chung là một bộ phim chất lượng từ dàn cats đến nội dung phim.
Cá nhân mình thấy phim này còn hay hơn cả school 2015 ý! Nhưng chắc tịa nội dung phim về đề tài học đường nên lượng người xem có hơi hạn chế chút. Nhưng có được một tác phẩm chất lượng là niềm vui của diễn viên rồi. Vậy nên chúc phim kết thúc thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-10-2015 20:12:30 | Chỉ xem của tác giả
Trong 6 tập vừa rồi thì tập này làm mình khóc nhiều nhất lun í...tập 1 coi lúc tập trang đang buồn nên đoạn YeonDoo khóc cũng chực khóc theo
còn tập này thì khóc vì tình cảm thầy trò của mấy đứa...đoạn ngồi ăn cơm này...đặc biệt là đoạn cuối í
Trước đây thì thường ko quan tâm đến cái rating lắm đâu...nhưng mà bây giờ lại muốn nó cao một tí để có thể biến 12 tập thành 14 hoặc 16 tập...để được ngắm cái dàn học sinh nhất quỷ nhì ma này + mấy cái cặp đôi dễ thương không thể nào tả nỗi đặc biệt là nụ cười cực kỳ chết người của bạn Yeol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-10-2015 21:45:32 | Chỉ xem của tác giả
Phim đề tài học đường nhiều đoạn vui ơi là vui, lại cả chemistry lãng mạn xuyên từ ep 1 đến giờ của đôi trẻ  Yeol vs Yeon Doo nữa chứ, cả tuần chỉ hóng T3-4 có sub để xem phim thôi
Diễn biến phim cũng nhanh nữa, tiếc là có 12 tập à, sao nhà đài lại nỡ cắt tập của tụi tôi dzợ
Kệ con rate, mình thấy hay là được, tiếp tục ủng hộ phim <3
Ôi rung rinh vs nụ cười tỏa nắng của Yeol, lại mê mệt cái kiểu lạnh lùng đầu gấu của Ha Joon lắm cơ, làm sao đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-10-2015 21:55:01 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim mà mình ship cả Kim Yeol với Kang YeonDoo lại thích Ha Joon với YeonDoo nhưng chắc thuyền HaDoo không trôi được đâu. Tôi buồn
Đúng là lúc nào cũng muốn đến thứ 2 và 3 để xem phim ý. Chưa bh tôi yêu thứ 2 và 3 như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-10-2015 22:17:48 | Chỉ xem của tác giả
huhu bao giờ mới đến thứ 2 tuần sau TT^TT... mòn mỏi mong ngóng từng ngày
hum nào cũng phải tua đi tua lại vài lần ngắm chemistry của 2 đứa nó nhưng nhiều nhất vẫn là nụ cười anh nam chính =="... tui bị nụ cười đó tẩy não không à ==".. giờ tui chỉ nhìn anh ý thôi:'(
mà sao tập 5 thít thêm bạn nam phụ.. khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-10-2015 22:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Hiuhiu từ tập một đã hoàn toàn bị cái mẹc hiền khô mà không kém láu cá đó làm cho rung động rồi :">

Chuyện tình cảm của tụi nhóc làm tui cũng thích quá đi được :

Tiến lên nào Kim Yeol )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-10-2015 23:00:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thiệt là điên đảo với trai mới này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 21-10-2015 23:12:36 | Chỉ xem của tác giả
Bạn nam chính đóng Hyde Jekyll, Me nhìn không có quyến rũ như phim này
Nom vừa đẹp trai vừa đểu vừa dâm dâm vừa ngọt ngào và vừa hiền lành í
Lại thích cặp này hơn là Yoonjae-Shiwon rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-10-2015 10:44:15 | Chỉ xem của tác giả
rinnguyen18 gửi lúc 21-10-2015 05:39 PM
lý do rate không cao thì chỉ có một nguyên nhân là do buổi tối giờ đó thường ng coi  ...

cám ơn bạn nhiều chỉ là mình tiếc cho bộ phim hay vậy nhưng mà lại không được mọi người xem nhiều thoy, tôi cho đoàn phim cực lực làm việc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-10-2015 11:20:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi, xem phim này mà tim cứ rung rinh rung rinh như trở lại tuổi 18, đôi này đáng iu dã man!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách