Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6377|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Running Man) Yoo Jae Suk xin lỗi Lee Seung Gi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập phim phát sóng ngày 25 tháng 11 của SBS 'Running Man',Yoo Jae Suk và Kim Jong Kook đã khiến Lee Seung Gi bất ngờ khi nói,"Hãy cùng nhau dùng chút trà nóng đã."

Yoo Jae Suk và Kim Jong Kook đã đi đến cuối một con hẻm để nhận được thêm gợi ý.Trên đường đi họ phải trải qua rất nhiều thử thách.Có rất nhiều nhóm người bao gồm các bà nội trợ,người chơi thể thao và các cô gái mà họ phải vượt qua để đến được nơi có gợi ý.Yoo Jae Suk và Kim Jong Kook đã trải qua việc này nên trông họ có vẻ lo lắng khi hỏi Lee Seung Gi,"Cậu sẽ ổn chứ?"

Lee Seung Gi ngạc nhiên,"Liệu có vấn đề gì sao?" nhưng Yoo Jae Suk chỉ xin lỗi,"Đã một thời gian rồi chúng ta mới được gặp nhau và cùng tham gia một chương trình thực tế phát sóng ngày chủ nhật,anh rất tiếc khi để cậu phải chịu khổ."

Yoo Jae Suk đã bỏ lại Lee Seung Gi và nói,"Chúng ta nên làm gì đây?Tôi cảm thấy thật tệ cho cậu ấy." Nhưng ngay sau đó,Yoo Jae Suk đã kết luận,"Cậu ấy đủ mạnh mẽ..." Yoo Jae Suk nói thêm,"Các bà mẹ thích chạm vào đôi má của cậu ấy..." và phá lên cười cùng với Kim Jong Kook.

Sau khi vượt qua nhóm các bà nội trợ,Lee Seung Gi hối tiếc,"Họ chẳng hề lo lắng gì cả.Đáng lẽ tôi nên bỏ trốn ngay sau khi dùng trà." Ngay khi Gary đến sau cậu ấy,Lee Seung Gi nói,"Anh phải thật khoẻ mạnh để trải qua nhiệm vụ này.Có một giải thưởng cực kì hấp dẫn ở cuối con hẻm.Em sẽ dõi theo anh từ đây dù anh sẽ không cảm nhận được.Hãy gọi em khi có bất cứ chuyện gì xảy ra." nhưng ngay sau đó cậu nhanh chóng bước lùi lại và mang lại một trận cười cho người xem.

Image: ‘Running Man’
Source: NewsEN via Nate
Engtrans: Kpopfever
Vtrans: [email protected]

Can't wait to watch this episode♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-11-2012 08:12:59 | Chỉ xem của tác giả
coi ep của tuần trước hài ko chịu đc với b Seung Gi,

khi nhạc Catch Me của DB nổi lên là b bắt đầu có linh cảm chẳng lành về việc bị bắt rồi =))))))

nhìn mặt b sáng làng thế kia ko ngờ ngốc thế mất 5p để mở cái cửa còn hay nc 1 m =)))

ep tuần này có vẻ còn thú vị hơn nữa ^^ hóng-ing
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-11-2012 08:14:12 | Chỉ xem của tác giả
hớ hớ hớ...bị nghiện ràu. cứ thấy RM là nhảy vào đọc ngay lập tức

Bình luận

ôi cái ava ^^ mình cũng tiếc cho couple nì  Đăng lúc 26-11-2012 08:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-11-2012 08:14:42 | Chỉ xem của tác giả
Haha, Seung Gi ngốc, lúc nào cũng để các đàn anh phải lo lắng!!!
Ai mà trà trộn vào đám các bà cô và chạm dc vào Seung Gi thì chắc vui sướng lắm!!!
Ước j mình cũng ở đấy để chạm vào ảnh!!!
{:414:}

Bình luận

Yêu Gi ngốc :)  Đăng lúc 10-1-2013 04:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-11-2012 09:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Hix, tội nghịp cụ,
chú Jae Suk nói đúng ghê mí bà xồn xồn gặp cụ là thic nựng má thui
mình thì chỉ ước được béo má cụ 1 lần , cái má phúng phính iu ơi là iu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-11-2012 09:49:29 | Chỉ xem của tác giả
mang đồ vest vô ai cũng đẹp chai lên hẳn
mà seung gi bị châu chấu vs hổ lừa nên lừa lại gary
thiệt nà, lừa xong người khác ai cũng phá ra cười hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-11-2012 09:57:13 | Chỉ xem của tác giả
Muốn coi ep mới mau mau thui :x

Ep trc lúc đang nguỵ trang tự dưng bài Catch Me vang lên :))

Đúng là dự đoán trc tương lai mà

Đúng là nhanh chóng bị bắt gọn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-11-2012 11:54:14 | Chỉ xem của tác giả
Xem ep này mà ôm bụng cười lăn lộn vỡ phòng lúc 11h đêm. Đóng kín cửa mà mẹ vẫn nghe thấy vì cười to quá {:312:}

Xem RM lúc nào cũng thấy hay nhưng lâu rồi mới có tập làm mình cười to mà nhiều đến thế. Rất ít khi xem show có Lee Seung Ki nhưng sau khi xem thì giờ đã hiểu vì sao khán giả Hàn đặc biệt là các bà nội trợ quý chàng rể út đến vậy

Tập này xem mà cứ muốn dài nữa dài mãi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-11-2012 12:26:40 | Chỉ xem của tác giả
xem RM onl hwa mà đau cả bụng với cụ GI {:410:}Sao cụ teo thế cụ hơm chịu nổi cụ mất nhất đoạn cụ cố thuyết phục bác châu chấu sao mà cái bộ dạng đấy êu thế không biết cụ em ku tê quá{:418:}mong chờ việt súp ep này{:440:}cụ Gi fiting{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-11-2012 12:40:40 | Chỉ xem của tác giả
éc, mắc cười wá
chú CC đúng là khó đỡ mà, đưa ngta vào tình huống r xin lỗi =))
đã thế Seung Gi lặp lại vs Gary =)) nhưng có vẻ Gary của tui thông minh hơn trc, kịp thời lùi bước =)) [ chưa xem đoạn này, đợi subs thôi ]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách