Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2543|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Running Man" tập 342, Lee Kwang Soo nhờ hỗ trợ từ Jo In Sung, Song Joong Ki và Park Bo Geum

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập phát sóng ngày 19.3, những thành viên của show truyền hình "Running Man" (SBS) được yêu cầu gọi điện cho người quen để tìm kiếm những vật dụng cần thiết trang trí trong ngôi nhà an toàn.

Lee Kwang Soo được phân công tìm ghế sofa và anh đã gọi bố để mượn một chiếc từ công ty của ông. Bố anh sảng khoái đồng ý với điều kiện: Lee Kwang Soo phải xin cho được chữ ký của Jo In Sung và Song Joong Ki, vì nhân viên của ông muốn có chữ ký của hai nam diễn viên.

Lee Kwang Soo gọi trước cho Jo In Sung và đã bị đàn anh trêu chọc "tôi không mua đâu", "cậu cứ để đồ trước cửa là được", "dạo này tôi không ký tên, chỉ có bắt tay thôi". Tuy nhiên, sau một vài câu đùa nghịch, Jo In Sung vẫn ký hộ người bạn.

Cuộc điện thoại tiếp theo đến Song Joong Ki, nhưng không may anh đang ghi hình ở Gwangju, tỉnh Gyeong Gi và lo rằng không thể đưa chữ ký giúp Lee Kwang Soo. Dù vậy, Lee Kwang Soo quyết tâm phải hoàn thành nhiệm vụ, anh đã quyết định chạy thẳng đến công ty Blossom Entertainment.

Lee Kwang Soo may mắn nhận kèm thêm DVD drama "Descendants of the Sun" có chữ ký và vô tình còn chạm mặt nam diễn viên Park Bo Gum. Không bỏ lỡ cơ hội, anh đã xin cả chữ ký Park Bo Gum và đổi lại anh ký lên thẻ tên "Running Man" của mình tặng cho cậu. Dù chỉ lên hình vài phút ngắn ngủi, Park Bo Gum vẫn vô cùng lễ phép và chu đáo.

Được sự giúp đỡ của những người bạn, cuối cùng Lee Kwang Soo cũng thành công đổi được chiếc ghế sofa như ý từ công ty của bố mình.

Soompi
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-3-2017 19:20:00 | Chỉ xem của tác giả
) chưa xem vietsub được tập này, nhưng đọc sơ qua thì phải xem liền mới dc :v. Hoá ra Gummie không phải Sú chủ ý mời đến mà vô tình gặp mặt ak :v sao mà gặp được hay thế cơ chứ. Ông In Sung lúc nào cũng troll thg em nhớ đợt trước gọi điện nhờ giúp còn nói Sú là người tiếp thị cơ Joong Ki đúng là bạn tốt, quay phim bận bịu như v mà cũng nghe máy, dù không trực tiếp giúp được. Tình bạn của mấy ổng đáng yêu thế cơ chứ
cám ơn bạn trans tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-3-2017 19:33:41 | Chỉ xem của tác giả
Jo In Sung k tham reality show quá phí
đi mỗi một lần show 2N1Đ thôi mà phá đảo cả rating cả mùa
anh này kiểu nghịch ngầm í
ngoài mặt thì hiền lành lãnh đạm
mà hễ nói gì làm gì là y như xát muối anh em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-3-2017 21:29:33 | Chỉ xem của tác giả
Tập này hay lắm đây, Sú có hội bạn thân quá tốt, giúp đỡ tận tình thế kia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-3-2017 21:53:03 | Chỉ xem của tác giả
Thì ra là Sú nhờ bạn thân Joong Ki k được lại vô tình gặp thằng em tốt của bạn thân
Mà thằng em cũng nhiệt tình ủng hộ lắm nên sẵn sàng giúp ngay
Ông anh In Sung thật biết troll Sú, cứ trêu chọc Sú lơ ngơ hoài
Tình bạn của các anh thật đáng trân trọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-3-2017 21:56:56 | Chỉ xem của tác giả
Bố Quăng Sú lên hình mấy đợt rồi đấy. Bác đẹp trai và vui tính lắm.
Hội bạn của Hươu toàn trai đẹp cả thôi lại được Jo In Sung "dạo này tôi không ký tên, chỉ có bắt tay thôi"
lâu lâu vẫn thấy news về RM thật là tốt
cảm ơn cô nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-3-2017 22:56:12 | Chỉ xem của tác giả
Bố Sú quá đỉnh để từ đó mới thấy khả năng hài hước bá đạo của anh In Sung và độ lầy của Hươu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-3-2017 23:27:26 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem đoạn cut của anh Sú và Gummy. Công nhận anh Gấu chu đáo lễ phép thật đấy, cứ cúi đầu rồi rồi cảm ơn hoài, lúc về còn cho Sú một đống đồ ăn nữa.
Jo In Sung thì mặc dù luôn phũ và trêu chọc nhưng vẫn giúp cậu em của mình hoàn thành nhiệm vụ.
Anh Ki với anh Sú thì không phải bàn rồi.
Tình bạn của mấy anh này thật đáng quý. Hy vọng mọi người sẽ luôn thân thiết như thế.
Cảm ơn bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-3-2017 23:46:21 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi tập này buồn cười lắm luôn )))
đoạn In Sung trêu Sú mà chết cười luôn ấy
Bo Gum lên hình dù mặt mộc nhưng vẫn xinh trai và lễ phép nữa
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#