Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10272|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Running Man) Running Man tiết lộ preview 139 ấn tượng của khách mời Go Ara và L

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Running Man- chương trình giải trí của SBS sẽ được chuyển sang một hướng mới đầy kịch tính trong tập tuần tới, với nữ diễn viên xinh đẹp Go Ara và Lee Yeon Hee.

Chủ đề xung quanh việc quay một bộ phim truyền hình, ban đầu nội dung sẽ là lovey-Dovey của các cặp đôi được ghép cặp với nhau và sau đó sẽ tái hiện lại những cảnh quay nổi tiếng nhất từ một số bộ phim truyền hình của Hàn Quốc.

Bộ phim này không có tên và nó được pha trộn bởi nhiều thể loại trong đó, dàn diễn viên Running Man và khách đã bị sốc vì có tin tức rằng có một bí mật sẽ được tạo ra bởi một trong các thành viên. Ai có thể làm sáng tỏ những bí ẩn và trở thành người thừa kế để cung cấp thông tin được gọi là 'R'? Vận may sẽ đến với ai?

Hãy cùng xem đoạn preview dưới đây

V-trans: [email protected]
Nguồn: http://www.allkpop.com/2013/03/r ... ra-and-lee-yeon-hee
Youtube: mante seven

----------------------------------
Bài này là new chữ Hàn mình đã trans qua tiếng anh để dịch nhưng cũng ko chắc lắm, cơ mà dù sao cũng đăng lên để khoa vs mọi ng` body chuẩn của anh Hổ nhà mềnh! <3

Kim Jong Kook công khai cơ bụng

Cơ bụng của Kim Jong Kook được lộ ra đẹp như tranh vẽ

Ngày 24/3 Trong tập mới nhất của chương trình thực tế Running Man với khách mời là Kim Woo Bin, Lee Jong Suk, Kim Soo Ro, Min Hyo Rin & Lee Jong-hyun cuộc đua mới lại bắt đầu giữa 2 đội

Khi các Running man tham gia trò chơi ở bể bơi thì Ha Ha đã kéo áo của Kim Jong Kook để khoe cơ bụng của anh ấy cũng như để dọa các đối thủ của đội còn lại. Kim Jong Kook đã rất quyết tâm khi tiến lên phía trước ngay sau đó để bắt đầu trò chơi.

Ngoài ra, 2 thành viên Yoo Jae Suk và Suk Jin đã có hành động trêu đùa nhau trông giống như hai đứa trẻ với sự ngớ ngẩn nhưng thu hút của mình

V-trans : [email protected]
nguồn: http://news.nate.com/view/20130324n14122
tin này dịch từ trang Hàn nên có sai xót mọi ng` bỏ qua cho! Mình đã cố trans sát nghĩa lắm rùi ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thaopeo166 + 5 Ủng hộ 1 cái!^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-3-2013 23:39:52 | Chỉ xem của tác giả
ôi.hóng quá.lần đầu ngồi sô fa Running Man
càng ngày càng bấn chương trình này
đọc nội dung ep sau thấy hấp dẫn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-3-2013 23:43:49 | Chỉ xem của tác giả
cái pre có tên thật khó đỡ : That Winter, The Typhoon Blows

bạn nhỏ Hươu lúc đầu còn nói "Tôi là Oh Soo" nữa mới sợ

RM toàn mặc áo khoác dài dai màu nổi để giống Oh Soo trong phim

nhưng buồn là hình như MC không ghép cặp

chắc tại dạo này chem nhiều quá nên phải tách nhau ra cho bà con lấy hơi để thở

Bình luận

Hươu chỉ được mỗi cái cao như Oh Soo thôi,còn lại đều là tinh thần tự sướng vốn có bộc phát thôi.Mình hóng tập này quá.Đang ngồi chờ =))  Đăng lúc 25-3-2013 08:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-3-2013 23:45:36 | Chỉ xem của tác giả
Hổ khoe cơ bắp là ep 138 chứ, bị Haha lột thì phải, cơ mà các múi chuẩn ế, nhìn cũng đã mắt{:171:}
preview ít thấy cảnh của Ngố và hổ thế, nhất là đoạn cuối, không thấy hình ảnh nào, đừng nói cả hai out sớm nha{:152:}
nghe đến chuyện tái hiện các cảnh phim nổi tiếng mà thấy hứng thú rồi, giống tập của Siwon và Kim Min Jong, diễn lại các đoạn trong phim của Kim Min Jong rất hài hước, thú vị và sáng tạo nữa

Bình luận

uk! khoe bụng của ep 138  Đăng lúc 25-3-2013 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-3-2013 00:01:12 | Chỉ xem của tác giả
xem xong cái preview đúng là ấn tượng thật :))
mình mong chờ tập mới thật
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-3-2013 00:02:59 | Chỉ xem của tác giả
Hô Hô, hấp dẫn qá.....hóng hóng
Có vụ người thừa kế của R nữa chứ...ko đỡ nổi...
Chờ màn khoe cơ bắp của Hổ hổ...

Bình luận

vậy hả? hjx ss chờ sub koi lun nên chưa xem bản raw...>''<  Đăng lúc 25-3-2013 12:06 AM
khoe cơ bắp là ep hôm nay rùi ạ!  Đăng lúc 25-3-2013 12:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-3-2013 00:13:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
A hóng quá đuê, lại đc gặp ss Yeon Hee r, mog lần này ss chơi nhiệt hơn lần trc vào cho em, cảnh giác đừng để bị lừa nữa nhớ ạ.
Nghe ndung là đóng lại các cảnh nổi tiếng trog phim truyền hình đã thấy hấp dẫn r. Ko biết có cảnh nào trog I miss you của mợ Yoon ko để còn xem phản ứng của a Hổ :-))
thank b dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-3-2013 01:18:08 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên liên quan tới Gió đã thấy hot rồi.                                                                                                             Lại còn có Ara tình yêu của đời mình nữa thì ko thể bỏ qua kì trước nàng đã bá đạo xé bảng tên của mấy anh, ko biết kì này sẽ làm giề đây ? càng nói càng thấy hóng. Dạo này running man toàn mời tình yêu của đời mình ko à? Iu chết đi dc à mà gió vô tay running man thì thành typhoon là đúng rồi. Bi mà thành hài thiệt sẽ khó đỡ lắm đây. Nhưng mà ta khoái lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-3-2013 05:14:39 | Chỉ xem của tác giả
Xem preview thấy RM mặc áo khoác dạ giống JIS trong phim, không biết là tái hiện cái gì đây.
Mình thì mong O2 couple tham gia RM luôn cho rồi, nhưng mà chắc là hơi khó
Hóng tập này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-3-2013 06:24:43 | Chỉ xem của tác giả
ôi hóng cái ep này quá đi thôiiii
có lớp trưởng Go Nam Sun và cả bộ sậu trong School 2013 luôn,
đã thế lại còn 2 bạn nữ xinh ngất ngây của SM,
ôi binh đoàn trai xinh gái đẹp, kiểu này các ông chú già trong RM lại tha hồ giở quẻ thôi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách