Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7191|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Running man] PD nói về khả năng Song Jong Ki quay trở lại chương trình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sự nổi tiếng không ngừng của Song Jong Ki trong khoảng thời gian gần đây thông qua bộ phim "Hậu duệ mặt trời" với mức rating vượt hơn 30%, ghi nhận một thành tích chưa từng có trên kênh truyền hình quốc gia sau quãng thời gian 4 năm.

Vào năm 2010, Song Jong Ki đã từng là thành viên cố định của chương trình "Running Man". Anh ấy đã chiếm được tình cảm của khán giả nhờ tinh thần cạnh tranh của mình bất kể hình tượng "chàng trai đẹp như hoa" cũng như tình bạn với người bạn cùng tuổi Lee Kwang Soo.

Vào năm 2011, Song Joong Ki đã quyết định rời "Running Man" do không khớp được lịch trình với lịch quay phim điện ảnh của mình, tuy nhiên anh ấy vẫn duy trì mối quan hệ với các thành viên khác.

Gần đây, PD Jung Chul Min của "Running man" đã nói về khả năng quay trở lại của Song Joong Ki: "Mọi chuyện đều có thể. Trong một bài phỏng vấn khác, Song Joong Ki cũng nói rằng nếu có cơ hội thì anh ấy cũng muốn xuất hiện trong chương trình. Nếu đều đó xảy ra, tôi nghĩ rằng sẽ có rất nhiều điều thú vị cho chương trình"

Tuy nhiên, PD cũng nói đùa rằng "Nhưng mà chi phí để có thể mời được Song Joong Ki đã thay đổi rất nhiều so với trước đây. Tôi tự hỏi cậu ấy sẽ yêu cầu bao nhiêu cho lần xuất hiện này. Tôi cũng đã hỏi Lee Kwang Soo. Lee Kwang Soo đã đóng một vai diễn khách mời trong "Hậu duệ mặt trời", vì vậy tôi nghĩ là liệu chúng tôi có thể trả bằng với những gì mà Lee Kwang Soo đã nhận được hay không"

PD Jung Chul Min trước đây là thành viên nhỏ nhất của tổ đạo diễn khi Song Joong Ki còn là thành viên cố định. "Lúc đó tôi là trẻ nhất, Song Joong Ki và Lee Kwang Soo lại là em út trong các thành viên. Tôi còn nhớ lúc chúng tôi cầm mấy chai nước chạy theo sau các đàn anh. Còn bây giờ, một người là "Hoàng tử Châu Á", và một người khác là ngôi sao nổi tiếng của làn sóng Hallyu. Thật sự khó mà có thể tượng tượng nổi chúng tôi có thể đạt đến vị trí như ngày hôm nay. Tôi thực sự rất vui mừng rằng mọi người đều đang làm tốt công việc của mình".

Còn bạn thì sao? Bạn có muốn nhìn thấy Song Joong Ki quay trở lại "Running Man" hay không?

Source: Soompi
Trans: My_KYU
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-4-2016 13:02:05 | Chỉ xem của tác giả
Yep. Rất muốn Song Joong Ki quay lại luôn. Hơn nữa với tích cách của ổng, có lẽ không cần phân vân về cát sê đâu.
Một ông là hoàng tử châu Á, một là ngôi sao nổi tiếng của làn sóng Hallyu. Vẫn nhớ ngày ấy, thân thiết, cùng đội, khác đội,... Nhanh thật!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-4-2016 13:10:56 | Chỉ xem của tác giả
Sau 6 năm mà vị trí đã thay đổi nhiều nhỉ. Mình cũng mong SJK quay lại chương trình lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-4-2016 14:12:02 | Chỉ xem của tác giả
Kì bây giờ mà về chắc chỉ làm khách mời một vài tập đc, chứ nếu làm thành viên cố định thì chắc khó lắm Giờ ổng bận quay phim, quảng cáo, FM đầy rẫy ra đó mà
Mà chắc vụ cat xê PD ổng chả để ý đâu, còn nếu có thì đưa ông Sú ra đàm phám là chốt deal cái rụp (đùa thôi) ))) Tính ông Ki thì đời nào có chuyện này, RM đưa ổng đến với kha khá fan, nên ổng quý và biết ơn lắm, cho nên cat xê chẳng phải vấn đề :v

Mong lâu lâu anh về một tập là mừng rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-4-2016 14:23:23 | Chỉ xem của tác giả
Anh ki mà trở lại thỳ còn gì bằng
Nhưng khó xảy ra lắm chắc làm khách mời trong 1 tập thôi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-4-2016 14:33:06 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù biết là lịch trình  dày đặc của Joong Ki và khả năng quay lại đội làm thành viên cố định là rất khó nhưng vẫn luôn chờ đợi và hi vọng cái ngày đấy sẽ đến. Còn 1% thì vẫn còn cơ hội.  Đó là một cơ hội cho Running Man lấy lại toàn bộ phong độ của mình với sự trở lại của anh ý. Và là cơ hội cho Ki chứng tỏ khả năng variety của mình tiến bộ lên như thế nào. Chắc chắn là Ki sẽ là khách mời rùi, trong tương lai gần hay xa thôi.
PD chính mới thật là hài hước. Mong anh sẽ giúp Running Man vươn lên đỉnh cao mới với nhiều tập thú vị hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-4-2016 15:04:35 | Chỉ xem của tác giả
hy vọng Anh sẽ là khách mời trong tập đặc biệt của running man để có thể ngắm được anh, lại thấy đc cảnh Kwang Sú bị dìm hàng, chắc là hài chết mất
Chứ quay lại làm thành viên cố định thì hơi khó vì anh còn phải tập trung vào diễn xuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-4-2016 15:25:30 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra cát xê đôi khi không chỉ có ý nghĩa là 1 con số, nó nói lên rất nhiều thứ: vị trí, đẳng cấp của nghệ sĩ trong giới giải trí. Vị trí của Joong Ki hothit hiện nay so với 5 năm trước quả thật là 1 trời 1 vực. Nhà sản xuất cân nhắc cũng phải.
Tuy nhiên, mình nghĩ tham gia với tư cách thành viên cố định như trc là ko thể, nhưng làm cameo trong 1 ep thì rất hoan nghênh. Với mối quan hệ thân thiết của JKi với các sunbae và có "cò mồi" là bạn Sú thì chắc Ki ko từ chối đâu )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-4-2016 16:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Muoonsnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn SJK thì không cần phải nghĩ về chi phí gì hết, nhân cách tốt, quan hệ tốt như thế cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-4-2016 16:23:16 | Chỉ xem của tác giả
hi vọng anh quay trở lại Running Man, sát cánh cùng Lee Kwang Soo thì còn gì bằng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách