Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Running Man" lọt top "20 chương trình truyền hình nổi tiếng nhất năm 2016" của Business Insider // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 3-1-2017 13:07:02 | Chỉ xem của tác giả
Quá sức đáng tiếc cho một game show thành công và nổi tiếng nhất châu Á
Show đang hot thì lại đổi khung giờ phát sóng liên tục, rồi đưa những PD tài năng sang Trung thì làm sao mà rate ko giảm cho được
Đã vậy không thay đổi nội dung show cho phong phú hơn mà lại cho rằng đó là lỗi của các thành viên rồi lại loại họ khỏi mùa tiếp theo mà ko hề có một thông báo rõ ràng
Một chương trình hay đã bị nhà đài bóp chết một cách đáng tiếc như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-1-2017 13:57:51 | Chỉ xem của tác giả
Tình cảm của Fan Việt Nam đối với RM không hề tụt giảm.
So với bình phẩm trên KNetizen thì tôi thấy người Việt yêu RM hơn nhiều.
Thằng con tớ khi xem tập Gary chia tay mà mắt nó rưng rưng.
Haiz... RM là kỷ niệm đẹp nhất của tớ đối với K Media
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-1-2017 14:16:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
SBS mình biết đến đài này khi xem FO và sau FO là RM. Vậy mà RM sau ngần ấy thành công, sau ngần ấy danh tiếng mang lại cho SBS đã bị chính nhà đài phản bội. Cách xử lý của họ k thể chấp nhận dc. Từ tập 324 Kang Gaery rời đi mình chưa xem tập nào luôn. Vì thấy thiếu thiếu nên k còn hứng xem. Và nghĩ trong đầu 1 ng ra đi rồi thì lần lượt rồi cũng sẽ ra đi. Nên thôi đừng xem kẻo thất vọng. Vậy mà khi nghe tin Kooknim và Mong Ji. Thôi rồi k thẻm đọc những tin tức tiếp theo luôn

Bình luận

đã vậy anh anh Hổ và miss Mong lại là bị SBS đá đi phũ phàng nữa chứ, haizzz...  Đăng lúc 3-1-2017 04:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-1-2017 16:17:15 | Chỉ xem của tác giả
SBS giờ ngồi nhìn mớ hỗn độn họ gây ra cho RM kìa, top 9 thế giới đấy, phương tây thường ít khi chịu ghi nhận thành quả của phương đông, nhưng RM đã nằm ở vị trí thứ 9, điều đó chứng tỏ RM rất được yêu thích ở nước ngoài.
SBS thu bao nhiêu tiền từ sự nổi tiếng của RM ở nước ngoài, giờ lại muốn kéo thêm rating trong nước. Tham lam nhưng lại xử sự không ra gì, giờ thì mất con ngỗng đẻ trứng vàng rồi nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-1-2017 18:01:14 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong càng buồn hơn
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-1-2017 19:22:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chương trình đang thành công vậy mà vẫn quyết định dừng lại :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-1-2017 19:23:18 | Chỉ xem của tác giả
SBS đã mất đi một con gà đẻ trứng vàng còn fan mất đi một phần không thể thiếu mỗi thứ 2
Đọc cmt càng buồn thêm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-1-2017 20:50:27 | Chỉ xem của tác giả
SBS giờ ngồi đấy mà hối hận với tiếc nuối. Nhờ RM mà SBS kiếm 1 đống tiền xong đối xử với người ta như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-1-2017 21:23:49 | Chỉ xem của tác giả
SBS bị quả đắng này thật sự nuốt khó mà trôi rồi, RM là chương trình duy nhất của Hàn lọt top 10 đó.
Thật tiếc cho một chương trình kéo dài 7 năm có lượng fan đông như vậy lại kết thúc theo cách ko ai mong muốn như vầy. Những ep cuối này thật sự ko nỡ xem.
Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-1-2017 22:34:43 | Chỉ xem của tác giả
Đó chính xác là "giết chết con ngỗng đẻ trứng vàng" mà... những tên ngốc này

Chuẩn luôn, chưa xét trên phương diện 1 fam, 1 người xem thông thường cũng ko hiểu nổi sự dại dột ngớ ngẩn của SBS, phần đông khán giả ngoài Hàn Quốc biết đến SBS nhờ Running Man, và h họ cũng biết luôn SBS đã giết RM như thế nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách