Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dr.mọtphim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Running Man" Lee Kwang Soo trở thành ngôi sao trong tập phim mới nhất

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-10-2013 08:29:14 | Chỉ xem của tác giả
Tập này anh Hươu đúng tỏa sáng luôn.
Nhưng mà tiếc. :( Ko thắng được. Mấy tập bị thắng hụt như thế rồi í. :((
Khổ thân
Hoàng tử châu Á Lee Kwang Soo ngày càng được yêu mến, cư thấy anh ấy là mình phì cười mà chả cần lý do, hehe, hi vọng anh Kwang Soo sẽ được mến mộ nhiều hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 1-10-2013 08:32:11 | Chỉ xem của tác giả
Hươu tập này là sướng tít con mắt rồi nhé
Coi cái khúc ổng vô phòng bé Hye Mi mà nhìn cái mặt như ko thể tin nổi thiệt là dễ thương quá đi
Không liên quan nhưng mà tập này thiệt là mừng muốn khóc cho Suk Jin hyung 3 năm rồi mới có 1 cái chiến thắng cá nhân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-10-2013 08:35:18 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi đau khổ với màn máy kí tự động... từ đó đến cuối film miệng hắn lúc nào cũng ngoác ra
Có vẻ là hạnh phúc sung sướng đến tận cuối film
Mặc dù cũng được coi là diễn viên chính trong tập này nhưng mà vẫn bị lột đồ thảm hơn cả vụ lôi đồ trong mông ra tập trước
GATO: mình cũng muốn như bạn Hae Mi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-10-2013 09:00:10 | Chỉ xem của tác giả
Chú Mũi To đã tiến bộ rất rất rất là nhiều luôn, dù sao cũng chúc mừng chú, tuy con thích anh Gary thắng hơn
Hươu chắc sẽ nhớ mãi cô bé này nhỉ. Mà đến cả người ngoài cuộc là Hye Mi mà đang chạy trông thấy Hổ còn phải thất kinh hồn vía thì ko biết RM mems sợ thế nào hah
Tập này hay và cảm động, cứ như là "cứ mơ, cứ yêu thương đi, rồi sẽ được thôi" vậy
2 anh chị kia suốt ngày chụp chọt cho nhau
Thích Kwang Soo quá đi, đúng là luôn tốt bụng và nhiệt tình, quan tâm đến người khác, chắc là Bố Hươu phải tự hào lắm nhỉ, ko phải vì con mình là người nổi tiếng, mà vì con mình luôn đc mọi người yêu mến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-10-2013 09:07:26 | Chỉ xem của tác giả
Tập không có khách mời thì lại là một tập đáng nhớ cho mà xem!
từ hôm qua có nhiều tin về ep này quá!
Từ việc Hươu gặp bố, được hâm mộ và chú SJ giành chiến thắng! {:447:}
Hóng quá đi mất!
Thanks chủ thớt! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-10-2013 09:23:59 | Chỉ xem của tác giả
Tập này Kwang Soo là nhân vật chính đó nhé "tự sướng tự sướng* bố cậu í đang nhìn đó hehe Trông bố con nhà Soo giống nhau chứ bộ, mắt cười miệng cười nè, y chang nhau á. Trông bố Kwang Soo phong độ trẻ trung quá, có cậu con hài thế này, ngố thế này, ngoan thế này coi bộ cả ngày cười vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-10-2013 09:46:23 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì hươu cũng được làm vai chính như mong ước của mình.
Bù lại những tháng ngày cực khổ bị đàn áp vì là em út.
Nói thật nhiều lúc cũng thấy tội mà nhiều lúc cũng thấy choáng vì sự phản bội của hươu. Nhưng mà mình yêu tất cả các thành viên của RM.
Tập này vẫn chưa coi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-10-2013 10:12:53 | Chỉ xem của tác giả
tập này Hươu sướng nhá, được là nhân vật chính, về quê mình, lại có fan hâm mộ anh nữa chứ
bé Hye Mi hâm mộ Hươu thiệt, tất tần tật mọi hình ảnh, dự án của Hươu đều được em cập nhật, lại còn đến tận nơi gặp PD nữa chứ
đáng tiếc tập này Hươu không thắng, nếu thắng thì sẽ còn ý nghĩa hơn, dù sao cũng mừng cho chú Suk Jin lần đầu thắng cuộc đua cá nhân :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 1-10-2013 10:34:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa xem tập này nhưng đọc thôi cũng tưởng tượng ra vẻ vui sướng của Kwang Soo,

Được giới thiệu bố mình với mọi người, lại còn có cơ hội mách bố trên truyền hình, được gặp fan hâm mộ như vậy nữa

Tập này Hươu là trung tâm rồi, sướng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 1-10-2013 10:54:04 | Chỉ xem của tác giả
Được về quê nè, được gặp bố nè, còn được gặp cả fan ruột nữa...tập này nhất anh rồi nhé {:422:}
Bị cảm động lúc bé ấy nói "Làm thế nào anh Kwang Soo mới thắng được đây", yêu ghê gớm
Mặc dù có chút tiếc nuối vì tập này Hươu không thắng nhưng có 1 niềm vui to đùng dành cho chiến thắng cá nhân đầu tiên của chú mũi to trong suốt 3 năm qua, chúc mừng chú già {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách