Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11887|Trả lời: 63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Running Man" Lee Kwang Soo trở thành ngôi sao trong tập phim mới nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Kwang Soo thực sự toả sáng như một ngôi sao trong tập "Running Man" phát sóng ngày 29.9 vừa qua khi không chỉ được giới thiệu người ba cực kì phong độ của mình với tất cả mọi người mà còn có cơ hội gặp gỡ một trong những fan ruột vô cùng yêu mến anh.

Với đôi mày rậm, vẻ ngoài thân thiện và tính cách dễ gần, ba của Kwang Soo đã gây được ấn tượng cực kì tốt cho các thành viên "Running Man" và còn khiến Yoo Jae Suk không tiếc lời khen ngợi. Jae Suk cũng thừa dịp nói rằng:"Kwang Soo chẳng giống chú dù chỉ một ít. Chú tuyệt vời hơn nhiều."

Cũng thông qua nhiệm vụ từ cuốn sổ lưu niệm, mọi người đã tìm đến được ngôi nhà của nữ sinh tên An Hye Mi. Khi bước vào căn phòng của cô bé, mọi người hoàn toàn bất ngờ vì rải rác khắp phòng chính là hình ảnh, chữ kí, thú bông Hươu cao cổ, ...

Kwang Soo không tin vào mắt mình, cười lớn và hỏi:"Không phải mình đó chứ?" trong khi Ji Hyo phải công nhận rằng:"Cô bé là fan đích thực của Kwang Soo rồi, yêu cậu ấy nhiều đến thế cơ mà." Kwang Soo sau đó cũng có mặt ngay tại lớp học của Hye Mi làm cô bé và các bạn phải hét lên trong niềm vui sướng. Để thể hiện tình cảm dành cho thần tượng, Hye Mi đã suy nghĩ về cách thức giành chiến thắng trong nhiệm vụ. Tuy người thắng cuộc là Ji Suk Jin nhưng Kwang Soo vẫn vô cùng cảm kích tấm lòng của cô bé.

Lee Kwang Soo, người đã trở thành một ngôi sao thực thụ của làn sóng Hàn không chỉ được giới thiệu ba với mọi người mà còn trực tiếp gặp gỡ một fan hâm mộ đáng yêu của mình. Một Lee Kwang Soo luôn nhiệt tình và tốt bụng chắc chắn đã khiến khán giả bị thu hút. Điều đó càng tạo ra sự trông đợi Kwang Soo sẽ thể hiện mình thế nào trong những tập tiếp theo.
Cre: kpopfighting
Trans: [email protected]
Tác giả bài này chắc cũng fan Hươu nè, viết dạt dào tình cảm quá chời {:118:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-9-2013 22:54:19 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới coi tập này xong..h bên đây có bài.. công nhận tập này không có khách mời nhưng hay và rất ý nghĩa
Lee Kwang Soo tập này zui quá toàn nói về quê hương của anh
cô bé đó  cũng là fan của RM nữa ...thạt là zui hô hô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-9-2013 22:55:08 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời, đọc cái news thấy bợn Hươu được hâm mộ đang mừng cho ẻm, công nhận papa của Hươu phong độ thật, phúc hậu bụng bự :) đúng dáng công chức
mà xong đọc xuống thấy chú Suk Jin thắng cũng hơi buồn, vừa biết trc kết quả mà bạn ngôi sao lại không được thắng :( thôi thì chúc b may mắn lần sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-9-2013 22:56:29 | Chỉ xem của tác giả
Tập này anh Hươu đúng tỏa sáng luôn.

Nhưng mà tiếc. :( Ko thắng được. Mấy tập bị thắng hụt như thế rồi í. :((

Khổ thân. Dù gì ngay đầu tiên mình cũng đã là fan của Hươu rồi. :P Lúc nào xem RM cũng mong anh í thắng. :xxxxxx

Cứ dễ thương thật thà hay hay sao í. Lại còn hài hước nữa chớ. :xxxxxxxxxxxxx

Mình mà ở Hàn hay ở đâu đó có FM của anh cũng cố cho mà đi xem cho mà bằng được. Cho mà đc chữ kí cho mà đc chụp ảnh cùng như em Hye Mi đó. :

Muốn lắm. Yêu lắm.

Tks chủ thớt. Tập này đúng là về Hươu rồi. Quê hương của anh mà. Bố cũng dễ thương nữa. Cơ mà bố đẹp trai hơn thật. :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-9-2013 22:59:06 | Chỉ xem của tác giả
tập này Soo nổi quá ha

vừa được giới thiệu bố với mọi người ( cũng không quên kể tôi Hổ)

lại còn được gặp fan iu quý

mấy cô nữ sinh chắc thích Hươu lắm

tập này như là làm riêng tặng Hươu vậy

chúc mừng anh sau "bao năm" mới được nổi thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-9-2013 23:06:54 | Chỉ xem của tác giả
vừa coi xong tập này đúng là vui quá cơ
Hươu hạnh phúc rồi có ba làm hậu thuẫn mà méc anh JK hay bắt nạt mình
còm được gặp fan hâm mộ của mình nữa :))
hơn hết chú Suk Jin cũng lần đầu thắng trong trò chơi mừng :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-9-2013 23:07:34 | Chỉ xem của tác giả
hiuhiu đọc news về bạn hươu mà thấy lâng lâng khó tả
mừng vì hươu ngày càng được yêu mến và hâm mộ
tính cách thật thà hiền lành tốt bụng của lão đương nhiên phải khiến mọi người iu quí rồi
hi vọng sau này kwangsoo sẽ ngày càng nổi tiếng, thành công hơn nữa. hi vọng hươu sau này sẽ thành người tiếp bước anh Yoo châu chấu để trở thành ng đc iu mến nhất hq
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-9-2013 23:10:19 | Chỉ xem của tác giả
hoảng tử châu Á Lee Kwang Soo ngày càng được yêu mến, cư thấy anh ấy là mình phì cười mà chả cần lý do, hehe, hi vọng anh Kwang Soo sẽ được mến mộ nhiều hơn nữa
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-9-2013 23:11:17 | Chỉ xem của tác giả
cóc nhà mềnh dc tỏa sáng nhá
bù lại cho những năm tháng gian khổ bị cả running man bắt nạt :))
thanks chủ thớt dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-9-2013 23:18:09 | Chỉ xem của tác giả
Từ hồi sang Việt Nam đã chứng tỏ sức hút của con Huơu rồi
Hồi đó con bạn mình còn chắc như đinh đóng cột là
nếu quay ở Sài Gòn nó sẽ nghỉ làm đi cổ vũ Huơu.
Biết được mình trở nên nổi tiếng và có sức ảnh hưởng như vậy chắc Huơu vui lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách