Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8309|Trả lời: 63
Thu gọn cột thông tin

"Running Man": Lee Kwang Soo mất mặt khi bị Jo In Sung ngó lơ + Phản ứng hài hước từ cư dân mạng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-11-2015 18:36:25 | Xem tất |Chế độ đọc

Lee Kwang Soo đã thất bại trong việc mời Jo In Sung.

Vào tập phát sóng ngày 1/11 hôm nay của chương trình tạp kĩ "Good Sunday - Running Man" trên đài SBS, các thành viên Running Man được tổ chức một trận đấu với đội hình tuyển thủ 100 người cùng với những anh hùng - vận động viên thứ thiệt do Kim Ki Tae, Lee, Won Hui, LU ZHISHEN, Jung Doo Hong, Tammy đại diện trong các môn thể lực như: đô vật, Yudo, Võ thuật, Taewondo.

Hôm nay, nhà chế tác đã nói với các thành viên: "Trong vòng 6 tiếng, các bạn sẽ cùng với nhựng vị này xé bảng tên""Bạn phải đích thân triệu tập được 93 vị khách nữa. Điều kiện là khi tìm kiếm trên cổng thông tin phải xuất hiện hình ảnh và tên của những vị khách mời này (chỉ mời người nổi tiếng)".

Các thành viên Running Man, mỗi người đã gọi cho những người mà mình quen biết. Tuy nhiên, khi đến lượt Lee Kwang Soo gọi điện thoại đến cho người bạn của anh - Jo In Sung thì nhận được câu trả lời chăm chọc: "Cho hỏi ai vậy? Hình như anh gọi nhầm số rồi".

Điều này khiến Lee Kwang Soo hết mức bàng hoàng: "Anh bị sao thế anh?". Tuy nhiên, Jo In Sung dứt khoát: "Tôi không tham gia đâu" và liền cúp máy ngay sau đó. Lee Kwang Soo lập tức giải thích: "Thỉnh thoảng tôi mới gọi nên anh ấy làm như không quen tôi ấy mà. Có vẻ như là hiểu lầm thôi chứ không có gì đâu. Thấy vậy chứ tụi tôi giống như anh em ruột thịt vậy đó. Còn lí do mà anh ấy làm vậy với tôi thì tôi cũng chã rõ nữa", khiến mọi người cười vang.

Phản ứng cư dân mạng:

Cr: http://entertain.naver.com/read?oid=109&aid=0003192412
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
mymy1053JK + 5 Bài viết hữu ích
phuongha109 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 18:51:36 | Xem tất
Chết cười với cặp anh em này
Xem IOTL cũng đủ biết rồi.
Thật là hóng tập này quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 18:53:10 | Xem tất
Hihi, InSungie coi vậy chứ tính tình hài hước & hay nghịch ngầm

Còn lí do mà anh làm vậy với KS thì có lẽ là từ hôm bị a Tae Hyun lừa vô tròng phải tham gia 1N2Ds, a đã cảnh giác lắm rồi, nên vừa nghe bạn KS hỏi 'a đang ở đâu vậy?' là anh trở giọng liền - giả vờ như bị gọi điện thoại chào mời mua hàng 'Bạn làm việc chăm chỉ, a ko mua, a ko tham gia đâu' xong cúp máy cái bụp luôn.

Giờ mà còn dùng chiêu gọi đt thì đừng hòng lừa được anh

Thanks bạn đã đăng news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 19:15:40 | Xem tất
cười muốn xíu quá
phải chi mời được Jo In Sung
thì hay quá mong anh sớm
tham gia RM 1 lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 20:27:50 | Xem tất
Haha tội nghiệp Lee Kwang Soo bị troll làm dễ quê ghê chứ đúng là hai anh rất thân thiết với nhau.  Mong một ngày Jo In Sung sẽ tham gia Running Man ghê luôn đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 20:35:42 | Xem tất
Anh già quá phũ với bạn Sú
Hy vọng lần tới được thấy anh già mình tham gia Running man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 20:44:24 | Xem tất
Mấy tập trước thỳ bị tát cho cái
Giờ lại còn bị anh sung troll nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 20:45:01 | Xem tất
Hahahah Quả là quá phũ với con huơu thích phản bội này rồi anh ơi
Gì chứ 2ae này thân nhau phải biết, đi du lịch 2 3 lần rồi còn đến trường quay thăm nhau nữa
Hóng vietsub tập này quá cảm ơn bạn dịch news nheeee~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 21:01:48 | Xem tất
Hươu nhà ta bị anh zai ruột thịt phản bội
Ôi anh Sung cũng thật lạnh lùng với em nó
Phũ nhau level max
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 21:47:17 | Xem tất
Bị ông anh bơ làm thằng em hốt hoảng
Trả lời