Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
Thu gọn cột thông tin

(Running Man) Gary: "Vuột mất thời cơ trong mối quan hệ với Song Ji Hyo"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-2-2016 16:51:51 | Xem tất
Chỉ như vậy thôi, có lẽ sẽ thoải mái tự nhiên hơn đó, dù là vẫn mong 2 ac thành đôi chứ, nhưng nghĩ lại thì k đơn giản đâu, thôi thì vẫn cứ là MC của RM, của fan, cùng nhau vì 1 RM ngày càng vui nhộn thành công, chỉ mong sao cả 7 thành viên đủ sức khỏe để gắn bó vs RM dài dài, sợ nếu 1 ngày nào đó họ lớn tuổi rồi k còn tgia RM nữa thì RM sẽ ra sao, vs mình RM thật sự là RM chỉ khi có mấy con người này là thành viên thôi
cám ơn bạn đã đăng bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2016 23:45:04 | Xem tất
Gary nói thế này thì lẽ nào không phải là thật. Cũng có thứ tình cảm không phải là tình yêu nhưng vượt quá tình bạn và như tình thân giữa nam và nữ chứ.
Mà nếu đang quen nhau rồi, sau Ji Hyo còn tham gia vào show TQ kia.
Dù sao fans vẫn ủng hộ anh chị, nên hãy cứ vui vẻ bên nhau và mang niềm vui, rung động đến cho mọi người như thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 08:36:29 | Xem tất
Mặc dù rất ủng hộ cặp đôi này đến với nhau nhưng nếu đứng ở vị trí của họ thì rất khó để ước mơ của chúng ta - những người ủng hộ Monday couple - thành hiện thực
Nếu hai anh chị hẹn hò và êm đẹp thì chả có gì để nói nhưng nếu lỡ như chia tay thì thế nào? Liệu cả hai có phải rời khỏi chương trình hay không??? Running man đúng là đã đem họ đến với nhau nhưng cũng chính là trở ngại lớn nhất để họ có một cái kết mà người hâm mộ mong muốn
Nếu họ có thật sự đến với nhau thì chắc phải đến khi quyết định kết hôn chúng ta mới có thể biết được là họ thật sự đã hẹn hò, mong là điều đó sẽ thành hiện thực chứ mình là thích Monday couple nhất
Cảm ơn bạn đưa tin nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2016 01:34:49 | Xem tất
Mình không nghĩ họ yêu nhau, chỉ đơn giản là thích đối phương và quan tâm lẫn nhau, nam nữ đâu nhất thiết phải rạch ròi tình bạn với tình yêu, kiểu như "some" ko rõ ràng vừa thú vị vừa nhiều cảm xúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2016 08:32:14 | Xem tất
Là người luôn ủng hộ anh chị đến với nhau, nhưng cho dù hai anh chị có đến với nhau hay ko mình cũng luôn ủng hộ 2 người. Ko phải là người yêu của nhau, 2 người vẫn là những người anh em tốt, bạn bè tốt của nhau. 5 năm qua Monday Couple cũng như 7 thành viên của RM đã trở nên thân thiết như một gia đình, và mình tin ko có điều gì có thể chia cắt được mọi người. Chúc anh chị và các thành viên RM luôn luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2016 12:26:23 | Xem tất
End show rồi yêu nhau là dc mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2016 17:03:01 | Xem tất
Khi biết tin Song Ji Hyo tham gia "Chúng ta yêu nhau đi" với Trần Bách Lâm thì fan Monday couple đã tan nát cõi lòng rồi
thế mà Gary lại còn lên tiếng ủng hộ
bảo sao mà dân tình ko sôi sục lên cơ chứ, hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2016 23:56:45 | Xem tất
nghe anh nói thì có vẻ như anh đang rất buồn, nhưng có lẽ như vậy sẽ tốt hơn, cho cả 2 bên
dẫu sao cũng có những thứ đáng giá hơn cả tình yêu
đó là tình bạn, là thứ đã liên kết tất cả bọn họ suốt 5 năm qua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2016 22:33:42 | Xem tất
trời ơi, lúc đốt lên, lúc nguội xuống thế này
cứ tưởng đang ngon nghẻ từ vụ mv của ổng xong phát qua ủng hộ Jihyo vs cái anh Trung Quốc gì đó, và giờ thì thế này
thực lòng mà nói không muốn thêm tin tức nào về monday couple nữa, cứ để tình cảm của 2 người tự nhiên phát triển vậy đi
tình cảm trên show giống như con dao 2 lưỡi vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-2-2016 04:00:52 | Xem tất
Mình cũng nghĩ thời cơ tạo mối quan hệ tình yêu của hai anh chị Gary và Ji Hyo qua rồi. Tuy là fan của cặp đôi này trong Running Man nhưng thấy anh chị giữ tình cảm bạn bè thân thiết này còn hay hơn là đến với nhau bằng tình yêu trai gái. Mấy khi fan meeting đủ 7 thành viên nhỉ. RM cố lên !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách