Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: linhxu
Thu gọn cột thông tin

(Running Man) Gary giận dữ với ZE: A Siwan vì ghép đôi với Song Ji Hyo trên "Running Man"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-1-2014 23:39:43 | Xem tất
Xem cái này lại gào lên Dispatch làm ơn khui ra MC đang hẹn hò ) *lên cơn fangirl*
Đùa chứ mấy tập gần đây MC toàn bị chia cắt nha ) Ji Hyo với Lee Dong Wook, rồi Lee Jong Suk và giờ là Im Si wan, toàn trai đẹp hơn hoa bảo sao Gary không xoắn )))
Mình sẽ hóng tập này lắm ))) *thật ra thì tập nào chả hóng :">*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 23:41:43 | Xem tất
Thật ra cuối cùng oppa Gary có iu chị Ngố ko nhỉ, thấy trên RM tì tình củm thế, nhưng ko biết thực tế ngoài đời thế nào. Mình hy vọng 2 người thành cặp thật sự, vì nhìn 2 người dễ thương quá. Mà gần đây anh oppa Gary hơi bị đen nhỉ, tập trước thì Ngố nhà ta hẹn hò bí ẩn với JS, tập nỳ thì bắt cặp zới người khác, phim thì đang kiss anh Thần Thú chia bùn cùng oppa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 23:44:21 | Xem tất
trùi ui, gary bình yên nổi giận nha, chỉ có ji hyo mới có khả năng thần thánh nhường này
mà đến bao giờ hai anh chị định công bố tình cảm đây cho fan nó còn mừng
gớm chết cứ thấy hai ông bà tình củm trên RM còn hơn tình nhân thật thế này, nghi lắm *vuốt cằm suy nghĩ*
hai anh chị mà về với nhau em đây tình nguyện múa lục chúc mừng luôn *hehehe*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 23:47:26 | Xem tất
tội nghiệp chú gàri, tập mới vừa rồi bơ vơ ngơ ngác nhìn chị Ngố thân thiết cặp kè với trai đẹp. bị sock tinh thần tập 1
tập này lại tiếp với trai đẹp, chú sock lần 2.
thêm cái drama mới cũng với trai đẹp hun rần rần, kì này chắc anh phải vào bệnh viện khám tim rồi Gary ơi.
xấu trai không phải là cái tội đâu anh, thôi ráng dùng chân tình cảm hóa chị Ngố nhà em tiếp nhé  mới 3 năm thôi mà.
Tuần nào cũng chờ đợi running man để được cười thoải mái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 23:51:33 | Xem tất
ôi nhìn mặt kìa
mỗi khi coi RM rất chi là hóng cảnh của Monday couple nhé, mà dạo này anh chị toàn kiểu rất thích thể hiện tình cảm thắm thiết nhé, fan là cứ sướng điên cuồng
kết hôn thôi anh chị ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 23:59:00 | Xem tất
haha tội nghiệp cho chú quá đi mấy tuần nay không có thấy sự kết hợp của monday couple hehe thôi ráng chờ đợi thử mấy tuần sau đi chú ơi hehe...iu cái couple này quá đi...mới có ghép đôi chơi trò chơi thôi mà chú giận dữ zậy òi oi phim mới của chị ngố đóng với anh trai đẹp chắc chú giận dữ hơn nữa hehe
thks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2014 00:04:37 | Xem tất
2tuần rồi ko được ở chung đội với Chị Ngố
Ko biết khi về nhà coi tập với Jong suk thì lão sao nhỉ
Hy vong tập sau cho 2người chung đội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2014 00:06:28 | Xem tất
anh Gae bây giờ đã biết lo lắng

chị Ngố thì càng ngày càng hot

vừa nãy đọc tin có hôn anh Hyuk trên phim

tuần trước lại nắm tay và thân mật với Dịt

tuần này thì nắm tay Siwan

lão Gae hãy tự liệu thân mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2014 00:44:10 | Xem tất
Nhìn mặt của ông Gae khi ghen không đỡ được luôn
Tập này xem chừng có vẻ hay đây, ngóng vietsub lên sàn quá đi mất
Nhất là Kookie lại còn ghép đôi với Do Hee nữa chứ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2014 00:46:34 | Xem tất
Cái này người ta gọi là: Dám quay MV nóng bỏng thì phải chịu được hậu quả của nó )

Anh quay MV với các chị chân dài sexy quá đỗi nên mấy tuần nay Ji Hyo đều không ghép cặp với anh mà toàn sóng đôi với các mỹ nam, lại còn là trai trẻ ) Jin Hyuk này, Jong Suk này, giờ lại còn cả Im Siwan.

Thôi nhé, Kang Gary. Anh xong phim rồi ) Ji Hyo sẽ trả thù dài dài khiến anh có ngày thứ Hai buồn bã )  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách