Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 971|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Ruler: Master Of The Mask” tiết lộ ảnh tĩnh từ L (INFINITE) với vai diễn cổ trang đầu tay

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào năm ngoái, các nguồn tin tức xác nhận việc L (INFINITE) đã được tuyển chọn cùng với Yoo Seung Ho và Kim So Hyun trong drama cổ trang sắp tới của MBC, “Ruler: Master of the Mask.” Gần đây, MBC đã công bố các bức ảnh tĩnh của L khoác lên mình bộ trang phục truyền thống, cho khán giả một cái nhìn rõ hơn về nhân vật mà anh ấy sẽ hoá thân trong bộ phim.

“Ruler: Master of the Mask” được đặt trong bối cảnh thời đại Joseon nơi những người giàu có đang cố gắng độc quyền việc cung cấp nước của vương quốc. L vào vai Lee Sun, con trai của một người dân thuộc tầng lớp thấp kém, người có trí tuệ và niềm đam mê cháy bỏng, điều thường tỏ ra là một vấn đề trong tầng lớp xã hội mà anh ta sinh sống. Trong những bức ảnh do MBC chia sẻ, có thể nhìn thấy anh đang mặc một bộ quần bẩn thỉu với biểu cảm nghiêm trọng trên khuôn mặt.

Trong một buổi phỏng vấn, L đã bày tỏ nhiệt huyết của mình dành cho bộ phim, "Tôi rất hạnh phúc khi được tham gia vào bộ phim đáng kinh ngạc này và cực kì phấn khích khi thử qua đề tài lịch sử." Anh nói thêm, "Việc xung quanh là những diễn viên dày dặn kinh nghiệm như thế khiến mỗi khoảnh khắc trên phim trường của tôi trở thành một cơ hội học tập."

Các nhà sản xuất đánh giá khá cao chàng tân binh này và tiết lộ, "L rất nghiêm túc trong việc khắc hoạ chân dung nhân vật của mình với tất cả khả năng có được vì đây là drama cổ trang đầu tiên mà cậu đảm nhận. Cậu ấy đã thể hiện nỗ lực liên tục để nâng cao diễn xuất của mình."

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-4-2017 22:51:46 | Chỉ xem của tác giả
Đóng vai thuộc tầng lớp thấp kém mà mặt bạn ấy vẫn baby, toát lên nét thư sinh là sao?
Đúng là tạo hình nào cũng k dìm được nhan sắc đó
Chúc cho L sẽ khắc hoạ nhân vật của mình thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-4-2017 07:58:08 | Chỉ xem của tác giả
L ngày càng tiến bộ trong diễn xuất, tạo hình rất thu hút ấn tượng, chúc anh có vai diễn thành công. Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-4-2017 09:31:08 | Chỉ xem của tác giả

Mặt L cute quá đi
Mong phim thành công
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-4-2017 13:49:33 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh này trông bộ dạng nhem nhuốc quá
Về sau chắc sẽ lung linh hơn
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-4-2017 17:37:27 | Chỉ xem của tác giả
ôi L-ssi nhà em đi đóng phim này <3 người đâu nhìn cưng thí mồ luôn á <3 chúc cho đồng chí L sẽ thành công trong dự án phim cổ trang đầu tay nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-4-2017 23:03:10 | Chỉ xem của tác giả
L luôn nỗ lực chăm chỉ trong diễn xuất. Hy vọng với nỗ lực đó anh sẽ làm tốt trong phim cổ trang đầu tiên.
Cơ mà công nhận dù có rách rưới hay bẩn thỉu nhem nhuốc thế nào nhìn L vẫn rất đẹp trai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-4-2017 09:34:49 | Chỉ xem của tác giả
L ngày càng diễn xuất tốt hơn ấy
Thanks bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-4-2017 10:55:10 | Chỉ xem của tác giả
chúc vai diên đầu tiên của L sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-4-2017 16:21:53 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu nhìn không ra vì ăn mặc quá khác so với các vai đã đóng Nhưng định thần nhìn lại thì vẫn là cậu ấy thôi, hy vọng cậu có cơ hội học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm mới.
chúc cậu thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách