Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: roseskissdarl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[REVIEW] W Two Worlds: Nhân vật Oh Yeon Joo gây tranh cãi? Hồi 1: Sự lầy lội và bất đắc dĩ của OYJ

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-9-2016 21:06:03 | Chỉ xem của tác giả
Lầy lội mới sống nổi chớ hok là tâm thần sớm rùi truyện tranh thì cứ ra rùi zzo toàn hoàn cảnh éo le đi tù như chơi quay về thì bị fan cuồng chỉ trích bố-anh Đen  thì muốn giết mk mấy lần... như Soo Bông chi mà tội mua cả thuốc trợ tim mờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-9-2016 23:41:58 | Chỉ xem của tác giả
ôi Han ca mà lại xem BTS mà cười đau ruột với ca
muốn biết thêm chi tiết về độ lầy lội của Han ca mọi người có thể xem 2D1N ạ
tks thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-9-2016 02:25:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bài viết nghe mát lòng và cho dù có ai ko thích bà Han lầy lội nhưng trong lòng tui cái sự lầy độ nhây ,nhảy của bả cũng là nét riêng ít ai có nó đã ngự trị trong tui rồi. Nói về nhân vật YJ trong truyện có nhiều người ném đá nhưng ko nghĩ lại nhân vật đó là do bk và đạo diễn đã cảm nhận sự hài lòng về vai diễn YJ của chị Han sao? Cám ơn bài viết của bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-9-2016 09:11:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
"OYJ lầy lội đến mức nào thì chỉ có xem phim bạn mới biết được thôi" => yup chuẩn cơm mẹ nấu
phim này nhiều tranh cãi lắm , fan thực tâm mới thấy phim hay thôi, mỗi nv trg phim đều là gia vị ko thể thiếu đc.
nên chúng ta cứ bơ lũ anti này nọ các kiểu đi , tối nay tận hưởng tập cuối đi nào ♡
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-9-2016 11:00:12 | Chỉ xem của tác giả
Yêu thương, cảm ơn thớt nhiều nhiều nhiều lắm ấy, cảm ơn vì đã thay lời trái tim muốn nói của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-9-2016 22:18:00 | Chỉ xem của tác giả
nữ chính rất nhây và lầy lội max, thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách