Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1824|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[REVIEW] W Two Worlds: Nhân vật Oh Yeon Joo gây tranh cãi? Hồi 1: Sự lầy lội và bất đắc dĩ của OYJ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[REVIEW] W Two Worlds: Nhân vật  Oh Yeon Joo gây tranh cãi? Hồi 1: Sự lầy lội và bất đắc dĩ của OYJ

Hình ảnh chỉ mang tính chất lừa tình.  

Có ai ngờ cô gái đẹp như hoa này khi lên phim lại bị dìm hàng đến vậy Đạo diễn cho Oh Yeon Joo mở màn bằng cảnh ngủ xải lai thẳng cánh, chảy ke tóc rối (và chắc còn hôi nữa, thông cảm bác sĩ ngoại khoa cực khổ nó vậy), ok fine, thế mà cái anh tỷ phú Kang Chul lủng bụng nằm ngoi ngóp được nàng cực khổ cứu sống cũng nói câu phũ phàng, 'cô ấy mà đẹp thì chó mèo thành mỹ nữ hết', thì chẳng khác nào sét đánh giữa trời quang Xuyên vào thế giới truyện và không  biết cách nào để thoát ra, OYJ đã sử dụng hết năng lực trí não và sự tinh ranh của mình đến tận cùng, cô không ngại dùng đến bất cứ thủ đoạn tồi tệ quê xệ nào Trong hành trình OYJ bị tỷ phú đẹp trai chà đạp lê lết hết lời, chúng ta thường xuyên nghe được lắm lúc tiếng con tim cô loảng xoảng vỡ vụn đầy đất. Cái 'sức quyến rũ của kẻ dở hơi' OYJ là gì Lúc thì có 1 cái áo phải mặc hoài một tuần không thay, đói khổ dơ không thể tả, còn ăn cắp áo ng*c bị đá tung bay ngay tại trận nó mới đau chứ, xong nàng hận quá xin cho lùa 2 đũa mì trước đã, có thực mới vực được đạo, chắc lòng phải tụng lâm râm trai đẹp mà phũ thế thì cũng bằng thừa, còn đâu chồng em đi kèm thập hiếu một ngày

Ấy thế mà, cái ngày chồng em nhận lại vợ, chàng ta lại phan ngay câu, 'nếu biết em ăn ở bầy hầy vầy là thằng KC chắc phải suy nghĩ lại về việc kết hôn rồi', sét đánh giữa trời quang tập 2. Có ai hay 2 dòng lệ tung bay trong tim YJ, vì quá nhục nên không cần biết nhục là gì nữa, ok fine, 'anh ở tù có một năm mà nhìn già xấu thế này hả', *phản pháo thành công oh yeah*

Chồng với ta cơm lành canh ngọt
Cho dù chọt cũng thấy vui vui
Ai xui chìa khóa là ta
Chồng thì ổ khóa ta mà tiến lên

OYJ lầy lội đến mức nào thì chỉ có xem phim bạn mới biết được thôi. Đối với tôi, cô ấy lầy và nhây một cách khó đỡ, rất gần gũi như khi xem Beautiful Gong Shim vậy

Credit: viết bởi [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 13-9-2016 14:15:16 | Chỉ xem của tác giả
[REVIEW] W Two Worlds: Nhân vật  Oh Yeon Joo gây tranh cãi? Hồi 2: Nội tâm của OYJ

Vui lòng đăng nhập để đọc tại đây (http://forum.kites.vn/forum.php? ... age=191#pid10401747)

Cũng có thể đọc tại facebook kites (https://m.facebook.com/story.php ... 9&__tn__=%2C%3B )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-9-2016 14:43:33 | Chỉ xem của tác giả
Oh Yeon Joo thỳ lầy khỏi phải bàn rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-9-2016 15:43:37 | Chỉ xem của tác giả
nữ chính lầy lội và bựa quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-9-2016 17:00:07 | Chỉ xem của tác giả
tem tem tem tem
mất tem rồi, cuối cùng cũng có bài bênh Yeon Joo yêu quý của mình, quả thật mấy hôm nay từ khi có cái bài anti dời ơi đất hỡi xuất hiện trên Netizen buzz vtrans là phim giảm độ hot, là bắt đầu có một số thành phần antifan giả dạng fan trá hình, vào comt nào là vì nữ chính mà bỏ phim, phim nhạt dần đều, đọc mà lộn hết cả óc. Hyo Joo noona chính là một thứ gia vị không thể thiếu của phim, bộ phim hại não như thế có Hyo Joo noona như kiểu là cơn mưa tưới mát cho mảnh đất sặc mùi chết chóc vậy. Biên kịch cũng nói rồi, W nhìn từ quan điểm của Yeon Joo giống như là Alice đi vào xứ sở thần tiên vậy, các người thử 1 phát đi vào cái thế giới mà bấy lâu nay mình chỉ nhìn qua tờ giấy giờ nó sờ sờ trước mặt, rồi còn thời gian thì mới có mấy giây mà đã qua 2 tháng, thậm chí qua cả năm thử xem có phát hoảng như Yeon Joo không. Các người suốt ngày kêu Chul khổ, nhưng đừng quên Joo cũng khổ đâu kém gì Chul, hết ra tù vào tội, các người đã thấy nữ chính phim nào mà đóng liền 3 tập phim không thay nổi 1 bộ quần áo chưa. Lúc Chul mất kí ức, quên đi tất cả, rồi ở thế giới thực chỉ có mình Joo biết cô ấy đã trải qua những gì, phải cố gắng gượng mà sống, tỏ ra là mình vẫn bình thường, mấy người có hiểu được nỗi đau của cô ấy thế nào không hả. Có lẽ vì biên kịch đã dành có nhiều tâm huyết cho Chul nên nhân vật nữ chính vẫn chưa khắc họa nội tâm tốt lắm, nhưng qua những mảnh phim xuất hiện, thực sự đây là nhân vật nữ chính mình thích nhất từ trước đến giờ (cùng với luật sư Jang Hye Sung trong I hear your voice). Chul hy sinh nhiều, nhưng Joo cũng hy sinh chẳng ít, 2 con người này xứng đáng có 1 HE, zậy nên mong mấy thành phần anti để yên phim phát tập cuối cùng

Bình luận

cuồng nhất là nữ chính lun, trước giờ phim nào níu chân tui xem đến cuối đều là nhờ nữ chính, phim này cũng ko ngoại lệ, nhưng nói chung là tui cuồng cả 2 dv  Đăng lúc 13-9-2016 06:33 PM
ui tui bít mà, 2 tháng qua tui đu phim này, cuồng phim quá đến nỗi mò mẫm lập nick kites để cập nhật news phim, đây là phim đầu tiên khiến tui cuồng đến mức này   Đăng lúc 13-9-2016 06:32 PM
Phim hay là dc, ta chỉ muốn bàn về nhân vật trong phim. 9 ng 10 ý vậy mà. Phim này xem hài và duyên cực =))  Đăng lúc 13-9-2016 06:07 PM
cảm thấy hết bình tĩnh nổi sau cái vụ wrap up party hôm qua một số thành phần mớt zậy rao tin đồn thất thiệt làm tui bị đau tim lại sau bao nhiêu năm không bị=)   Đăng lúc 13-9-2016 06:02 PM
Bình tĩnh, yêu ghét là quyền của mọi người. Đừng kéo thù hận vào thớt của ta.  Đăng lúc 13-9-2016 05:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-9-2016 17:43:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
bạn post bên này nữa á. Thôi khi nào đấy mình viết một ít review để post bên forum W nha. Mở ra cái này để nhiều người vào ý kiến cho vui cửa vui nhà.

Bình luận

:3 không hứa lèo đâu, nhưng hơi mất thời gian í, có gì tag rose vào đọc ha  Đăng lúc 13-9-2016 07:47 PM
Viết đi, ta chờ. Ko dc hứa lèo đó nha :D  Đăng lúc 13-9-2016 05:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-9-2016 18:39:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chị phải lầy lội như vầy để có sức hút khác người chứ ko sao KC bị chỉ thu hút được. Nữ 9 lầy nhất phim hàn :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-9-2016 18:41:11 | Chỉ xem của tác giả
"OYJ lầy lội đến mức nào thì chỉ có xem phim bạn mới biết được thôi"
đúng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-9-2016 19:07:40 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này xong thì nhận thấy một điều là chị ấy diễn mấy vai vui vẻ thôi, chứ nhìn chị ấy khóc mà mình muốn cười thì biết làm sao chủ đề phim này mới nên sẽ còn được nói dài cảm ơn chủ thớt nhé

Bình luận

=)) hãy xem các movie trước của chị ấy đi bạn. Mà bạn ngược thiệt í, ai cũng bảo chị ấy đóng nội tâm hợp hơn mấy vai nhí nhảnh này  Đăng lúc 13-9-2016 07:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-9-2016 19:13:59 | Chỉ xem của tác giả
chủ đề phim này sẽ còn được nói nhieefu
Thanks ban trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách