Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: roseskissdarl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Review] W Two Worlds: Kang Chul

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-9-2016 21:31:29 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này xong không biết có ai bị ung thư não không nữa @@ biên kịch đúng là được thần nhập rồi lâu lắm mới xem phim nội dung lạ thế, chỉ có điều công việc của mình đã đủ stress rồi, mà xem phim thì mệt mỏi ghê nên mấy tập cuối gần như không coi nữa. Có một điều mình công nhận là phản ứng hóa học giữa nam nữ chính rất tốt, nhưng thích chị Han đóng vai vui vẻ cười nhiều hơn, vì nụ cười của chị ấy đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-9-2016 21:49:52 | Chỉ xem của tác giả
Một bài phân tích nhân vật hay.
Đặc biệt đáng lưu ý ở chi tiết Kang Chul bắn Yeon Joo.
Trong các phim Hàn tôi chưa bao giờ thấy nam chính "ra tay" với nữ chính như thế (dù biết an toàn hay không biết an toàn hay không)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-9-2016 23:51:44 | Chỉ xem của tác giả
thích Kang Chul và cả Yeon Joo nữa
đúng là 1 bộ phim hack não nhất mà mình từng xem mà biên kịch có trí tưởng tượng phong phú quá
càng xem càng thấy mình là con ng quá ít não so với biên kịch nim :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-9-2016 01:30:17 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích và cũng rất đồng ý, đồng cảm với những cảm nhận của bạn @Rose. Thật sự W mang đến cho mình cũng cực kì nhiều cảm xúc. Lần nào cũng muốn viết gì đó nhưng ko biết viết gì, viết sao nên đọc những cảm nhận của bạn lại càng thích.
Đón chờ bạn có thêm nhiều bài chia sẻ nữa nhá, đặc biệt là về W (vì mình cũng chỉ xem W). Hy vọng mình cũng sẽ có dịp (chắc đến cuối tuần mất) sẽ viết được cảm nhận để trao đổi thêm cùng bạn. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-9-2016 10:51:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
thớt hãy ngồi im và xin nhận của e 1 lạy
nói đúng chuẩn nỗi lòng của con dân mê W , nhất là những định kiến về Han ca ♡
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách