Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: saophale_91
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) 5 lí do khiến "Reply 1994" khác với "Reply 1997"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-10-2013 23:23:45 | Xem tất
Đúng là do tâm lý từ Rep 1997 nên có rất nhiều so sánh giữa nvật Si Won và Na Jung
Nhưg dù sao phim cũg chỉ mới chiếu được 2 tập chưa thể đánh giá hết được về nv NJ
Có thể mog chờ vào nhữg tập tiếp theo của phim và cảm nhận thôi
Dù sao cũg vẫn ủng hộ Rep 1994 nhất là cặp đôi bố mẹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2013 23:51:21 | Xem tất
Mình sợ nhất là sự so sánh giữa phiên bản sau với phiên bản trước, mà thực tế cũng chứng mình thường thì cái nào tốt hơn... Cảm thấy lo lo cho R94.
Hồi trước xem R97 là do bạn bảo hay, còn R94 là tự nguyện xem vì mô típ khá giống R97.
Tuy nhiên sau khi xem xong 2 tập thì vẫn thấy R94 hấp dẫn lạ thường vì Rác-Jeong quá dễ thương.
Ngay từ đầu đã có linh cảm ông anh này là con nuôi của nhà này rồi nhưng không dám tin vì cảnh Jeong lột quần áo thằng anh trơ trọi thế cơ mà T_T.
Với mẫu đàn ông "Không biết mùi vị, không biết thời trang, cho gì mặc đó, cho gì ăn đó." cộng thêm 5 ngày chưa tắm mà đốn ngã được biết bao trái tim thiếu lữ thì phải nói anh Rác diễn quá xuất thần. Công nhận lúc nhếch nhác và bắt nạt em gái đã đạt đến cái mức "thằng anh kiểu này ai dám lấy hở trời, tội nghiệp con vợ ảnh" thế nhưng khi cần quan tâm thì vô cùng dịu dàng, để ý đến những chi tiết nhỏ nhất và trở thành mẫu đàn ông lý tưởng . Lúc mặc áo Blouse trắng thiệt ra dáng người đàn ông của gia đình mà, Jeong nó không yêu anh Rác là phí cả đời đấy!
Ứng cử viên thứ 4 cũng cao ráo, đẹp trai đó chứ nhưng cần phải hóng thêm mấy tập nữa mới dám cho ý kiến. Túm lại đã ship Rác-Jeong rồi đó nga~. Đoạn cắn môi mới thực sự là truyền cảm hứng cho con shipper này đó, sao lại có cặp đôi đáng yêu một cách quá mức như vậy?!
Phản ứng của dân Hàn có vẻ khả quan, diễn xuất của Ara cũng khá ổn mà, Ara lại còn xinh xắn đáng yêu nữa xD.
Hóng tập tiếp theo thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 02:18:25 | Xem tất
Lúc đầu mình cứ có cái ý nghĩ rằng thường thì phần 2 sẽ không hay bằng phần 1 đâu.
N rồi lại lân la xem thử trailer rồi thấy đoạn Na Jung đánh anh Rác mà mình không thể nhịn cười.
Thế là ngay sau đó mình xem ngay ep 0, rồi lân la chén tiếp ep 1, rồi mong chờ ep 2.
Repply 1994 không giống 1997~ 1994 có nét riêng của nó, không trùng lặp với 1997~ đấy chính là điều mình thích.
Mình thích độ "điên" của Na Jung~ rất đáng yêu rất thu hút^^
Ông anh Rác tuy lúc nào cũng bị cô em "bắt nạt" nhưng lại rất yêu quí em^^
Cậu bạn Baro có chút ngô ngố rất đáng yêu
Cả anh bóng chày nữa (mình không nhớ tên anh ý><) lúc anh ý cười thật là đẹp^^
2 ông bạn cùng phòng kia nữa. Mình xem mà không nhịn được cười.
Mỗi nhân vật mỗi tính cách không pha trộn với nhau, có chút gì đó "hâm hâm" lại rất đáng yêu^^
Mình rất rất rất tò mò không hiểu ai sẽ là chồng của Na Jung nhỉ:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-11-2013 08:56:21 | Xem tất
Ai có file nhạc chuông của cái tiếng dê kêu be be trong phim này cho mình xin với :D
mình ko có yh nên nếu ai có thì gửi link cho mình lên face nhé.
https://www.facebook.com/730dayslove
Thanks nha :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách