Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: saophale_91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Reply 1994) 5 lí do khiến "Reply 1994" khác với "Reply 1997"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-10-2013 01:25:23 | Chỉ xem của tác giả
đang thích phim này
Sau Good Doctor thì không biết xem gì, cuối cùng đu Secret và Reply 1994 ^^
Cứ nghĩ phần 2 sẽ thua kém phần 1 chứ, nhưng không ngờ phim rất thú vị
Thích nghe nhiều tiếng từ các vùng khác nhau ^^
Thích cả tuyến nhân vật, nhất là anh Rác :3
Go Ara cũng làm mình bất ngờ với diễn xuất mới lạ này ^^

Bình luận

^^  Đăng lúc 23-10-2013 09:31 AM
...mê mệt, xong rồi vào phim là cái không khí của những năm đó ùa về ngay. Chả biết sao  Đăng lúc 23-10-2013 09:12 AM
ss xem không được T^T, Go Ara đóng tốt thế nhưng mà tổng thể ss thấy sao á, cứ chậm chậm, hok gây ấn tượng với ss như 1997. Hồi đó nhìn cái poster đã chết..   Đăng lúc 23-10-2013 09:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-10-2013 05:10:36 | Chỉ xem của tác giả
Rác Oppa với cả anh Bóng chày là nam chính mà :))

Thật ra nếu để cho con gái chọn giữa một thứ tình cảm giống như hũ rượu ủ lâu năm và một thứ tình cảm mới mẻ đầy hấp dẫn thì đầu tiên sẽ chọn thứ mới trước, nhưng sau khi bản thân con gái nhận ra được tình cảm thật trong tim mình thì nhiều khi sẽ là hũ rượu lâu năm muốn uống nhưng không nỡ.

Kiểu bị đổ anh Rác ý, tính xuề xòa nhưng khi cần được quan tâm thì lại luôn ở bên. Lúc Na Jung nằm lăn lộn ở bệnh viện vì đau đớn k ngủ được mở mắt ra thấy ông anh Rác ở bên, thề là lúc đấy mình cảm động muốn khóc, lúc anh ý ôm Na Joung ngủ chỉ ước giá mà bên canh mình cũng có một người như thế.

Lúc đầu không định xem R1994 vì diễn viên cứ xấu xấu thế nào ý :)) xem xong thì lại k dứt ra được :)) đúng là cái số giời :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-10-2013 05:26:32 | Chỉ xem của tác giả
uầy bài viết chuẩn ko chịu nổi ý ><, trời ơi mới xem tập đầu 1994 mà cảm thấy sung sướng bấn loạn lắm rồi, cá nhân mình thấy 1994 ko hề bị đè bởi cái bóng của 1997 chút nào, mà ngược lại rất tỏa sáng, mình xem mà bị thu hút từ đầu đến cuối, nhân vật nào cũng cá tính, cũng thích. Lần đầu tiên xem 1 phim phần 2 mà thấy thỏa mãn đến thế :3

1994 jjang!!!!! :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-10-2013 06:43:14 | Chỉ xem của tác giả
Bài biết này hay nah. Đúng là để thoát khỏi cái bóng quá lớn của đàn anh đi trước thỉ phim

phải tạo ra những điểm khác biệt nhưng đặc biệt thu hút người xem. Mong phim sẽ thành công

Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-10-2013 07:50:12 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra reply 1997 mới down về mà chưa có cơ hội xem :))
Nhưng mà nghe chừng rất hay, thế nên lúc có reply 1994 cũng rục rịch múc về,
Mỗi tội lúc xem trailer, thấy có vẻ tự tự nhau nên đang phân vân
May đọc đc bài này, những lý do này cũng đủ làm mình cảm thấy phấn khích
Nhất là khi mình là fan của bóng rổ hàn <3
Ngày xưa thương thầm chú Hoon cao kều mãi . Rồi thì lại còn thích Ara <3
Nên quyết rồi, em sẽ cày jejeje
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-10-2013 08:26:11 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim này xem cũng khá thú vị
có những trang phục quen thuộc với m
hóng tập mới của p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-10-2013 08:27:38 | Chỉ xem của tác giả
Thấy khá thú vị, liên tưởng nhiều đến phần 1, hi vọng cũng như phần 1, xem xong mấy tập mình mới bị nghiền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-10-2013 08:49:22 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu không có ý định coi Reply 1994 đâu, đơn giản chả có diễn viên nào ấn tượng với mình ( Giống hồi chưa coi Reply 1997 ghia :)) ) Nhưng mà vô thớt phim với đọc tin của thớt chắc phải suy nghĩ lại
Hồi coi RL1997 phải nói là vô cùng bấn loạn, nhờ phim đó mà thích bác Dong Il
Chuyện tình bạn, tình yêu, tình cảm gia đình rất thân thuộc nhưng lúc coi phim mình cũng đã qua thời học sinh 6,7 năm rồi nhưng cũng cảm thấy có gì đó thân thuộc
Phần này lại làm lùi lại quá khứ 3 năm, thêm nữa câu chuyện về những sinh viên xa nhà chắc chắn sẽ có điều thú vị
Thêm 1 điều mình ưng ở nhân vật chính là mê thể thao như mình, con gái mà mê mấy môn thể thao như bóng đá, bóng rổ thường có cá tính mạnh, chỉ riêng điều này là đủ để mình có lý do theo bộ phim rồi
Đợi tuần này ra thêm 2 tập nữa coi cho sướng
Hy vọng phim sẽ thành công như phần 1^^
Ps: Coi RM kết nàng Go Ara lắm, hy vọng bạn sẽ có 1 bộ phim lột xác nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-10-2013 09:00:35 | Chỉ xem của tác giả
Mới chỉ xem qua 2 tập, cũng có nhiều khen chê
Nhưng quả thật cái bóng Sung Shi Won của Eun Ji quá lớn, theo cảm nhận của mình thì Na Jung của Go Ara vẫn chưa thoát ra được, những màn la hét cổ vũ của nhân vật NJ có vẻ hơi cường điệu quá, không tự nhiên như SW.
Chắc tại tình cảm mà mình dành cho Reply 1997 quá lớn nên vẫn chưa sẵn sàng đón nhận "người mới". Sẽ tiếp tục theo dõi những diễn biến của các tập tiếp theo để cảm được nhân vật hơn.
Hiện tại thì mình thích xem Trương Quốc Vinh với cậu bạn cùng phòng, hai người này hơi bị "vô đối". Cười vật vã!!!
Thanks chủ thớt nhiều nhiều!!!

Bình luận

vậy thì có hứng xem hơn rồi nàng ạ :))) thích anh Rác :xxxx  Đăng lúc 23-10-2013 02:54 PM
chưa coi tập 2 hả nàng, Rác là bạn thân của anh trai NJ, anh trai NJ mất hồi bé, Rác là ứng viên số 5 ấy nha ^^  Đăng lúc 23-10-2013 09:50 AM
hả? Mình như anh Rác là anh ruột mà??  Đăng lúc 23-10-2013 09:49 AM
sẽ tiếp tục theo dõi để xem đột biến từ nhân vật, phần mình vì tò mò chồng tương lai của NJ, mình vẫn không nghĩ đó là Rác, thích sớm quá nên hơi ái ngại   Đăng lúc 23-10-2013 09:47 AM
ừ, không phủ nhận Ara đã rất cố gắng, trước đó mình cũng đã xem Papa với Running Man có chị ý, nói chung là thích ngắm gái xinh ~~~  Đăng lúc 23-10-2013 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-10-2013 09:09:35 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận xem reply 1994 khác reply 1997
cơ mà thề luôn :))
xem phim tò mò dã man :))
nhiều chuyện ko thể nào đoán trước được ý :))
bị thích ông anh zai ngơ ngơ :))
chả hiểu sao anh ý đc gọi là Rác mà mình vẫn thích trong khi mấy bạn kia đzai mà nhiều tài laị chả ưng bạn nào :">
reply 1994 khá thú vị :))
ngóng tập tiếp quá :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách