Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3709|Trả lời: 35
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Remember) SBS nhá hàng teaser đầy ấn tượng/ Yoo Seung Ho và Park Min Young hội ngộ trong nước mắt

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào chiều tối 18.11, SBS tung teaser nhá hàng cho bộ phim sắp tới với sự tham gia của Yoo Seung Ho, Park Min Young, Park Sung Woong, Nam Goong Min. Ngay sau khi được tung ra nó đã nhận được nhiều phản hồi tích cực, đặc biệt là diễn xuất qua ánh mắt của Yoo Seung Ho cũng như Park Min Young.

Ngoài ra những hình ảnh tĩnh của nhân vật Lee In Ah do Park Min Young thủ vai cũng như là cuộc gặp gỡ trong nước mắt của Seo Jin Woo (Yoo Seung Ho) và Lee In Ah (Park Min Young). Cuộc gặp gỡ diễn ra tại công viên với khung cảnh đầy lãng mạn khi hai người đã trở thành luật sư và công tố viên. Cả hai từng là bạn học thời nhỏ và lớn lên cùng nhau. Nhưng điều khiến nhiều người tò mò hơn cả chính là nước mắt thấm đẫm trên gương mặt của Lee In Ah.

Remember kể về cuộc hành trình chứng minh sự vô tội về người cha của luật sư thiên tài Seo Jin Woo cùng sự giúp đỡ của nữ công tố viên Lee Inah- người bạn thân thuở nhỏ. Phim sẽ lên sóng vào 9/12 lúc 22h thứ tư thứ năm.

Source: youtube sbsnow, dramabeans
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Atula1994 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-11-2015 09:04:33 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung nghe cũng có vẻ ok. Yoo Seung Ho cũng đã trở lại sau thời gian nhập ngũ rồi. Chắc sẽ xem chứ không đu nữa đâu
SBS sau một phim kinh dị The Village thì cũng đã quay trở lại vs phim thường. Cơ mà thể loại này là gì thế, melo, hay là chính trị vậy. Mong là phim được viết tốt
Mà sao mình không xem được video vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 19-11-2015 09:14:15 | Chỉ xem của tác giả
pandalam gửi lúc 19-11-2015 09:04 AM
Nội dung nghe cũng có vẻ ok. Yoo Seung Ho cũng đã trở lại sau thời gian nhập ngũ rồi. C ...

Mình cũng không rõ thể loại nhưng thiên về pháp lý giống I Hear Your Voice.
BK từng chắp bút cho tác phẩm Attorney, một bộ phim pháp lý rất thành công nhận nhiều giải thưởng có Lee Seung Min, Song Kang Ho và Siwan đó bạn.
Mong bác BK chắc tay nữa thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-11-2015 09:27:22 | Chỉ xem của tác giả
PMY xinh quá +_+ rất vui vì sự trở lại của chệ, chứ chệ mà cứ đóng ở Trung Quốc là ko vui tẹo nào

Bình luận

Mời bạn tham gia game nhà Hồi ức http://forum.kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=461517&pid=9752793&page=42&extra=#pid9752793  Đăng lúc 15-12-2015 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-11-2015 09:47:59 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hóng phim sắp lên sàn rồi.
Thích couple này quá thể, mà theo thông tin là chị em.
Chị PMY khóc mà vẫn xinh quá, Ho thì đẹp khỏi cần bàn làm chi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-11-2015 09:52:54 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ nhìn ánh mắt hai người nhìn nhau là thấy xúc động đậy rồi, đến khi xem chính thức chắc khóc ướt gối mất@@ hóng-ing.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-11-2015 09:58:40 | Chỉ xem của tác giả
Teaser hay quá >< mà tạo hình của cả 2 nhân vật đều lung linh thế chứ ><

Hóng film lên sàn ghê cơ Yoo Seung Ho thì khỏi nói nha, oppa đẹp trc giờ rồi

Hình ảnh mới này của Min Young cũng ổn, hơn hẳn so vs Healer luôn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-11-2015 10:27:09 | Chỉ xem của tác giả
Xem teaser hấp dẫn quá, nội dung khá kích thích người xem
Yoo Seung Ho và Park Min Young quá tuyệt ^^
Chắc sẽ đặt gạch cho phim này thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-11-2015 10:32:30 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hóng hóng. Em trai quốc dân đã trở lại. hihi.
Teaser có vẻ thú vị, chuyện gì mà 2 anh chị đều nước mắt lưng tròng thế kia.
Từ nam chính, nữ chính đến nam thứ đều từng đóng phim chung với Chun dép lào nhà em. haha.

Bình luận

Mời bạn tham gia game nhà Hồi ức http://forum.kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=461517&pid=9752793&page=42&extra=#pid9752793  Đăng lúc 15-12-2015 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-11-2015 10:59:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hóng lắm rồi.. nhìn 2 người tâm trạng quá. Chuyện gì đã xảy ra.. nhưng sao ko thấy nam fụ.. nam fụ trốn đâu rồi.. hjhj

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách