Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2598|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Remember) Rating cán mốc 17%, Park Min Young sẽ hiện thực hóa lời hứa "Free Hug"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong buổi họp báo diễn ra tại trụ sở SBS ra mắt phim ngày 4.12.2015, khi được hỏi về kì vọng rating sẽ đạt bao nhiêu và nếu được hiện thực hóa thì các diễn viên "Remember" sẽ làm gì, nữ diễn viên Park Min Young hứa nếu rating của bộ phim đạt 17% thì cô sẽ đến trường luật và có màn "free hug" với các sinh viên ở đó.

Và theo thống kê của AGB tập 16, tập mới nhất đã lên sóng hôm qua, lời hứa ấy xem ra đã được hiện thực hóa khi tỉ suất người xem toàn quốc đạt 17% lập một kỉ lục mới, hơn thế nữa ở khu vực Seoul, con số này lên đến 19,8%. Không chịu kém cạnh, TNMS cùng đồng loạt lập kỉ lục, từ khóa "Remember" và các bài viết liên quan đến phim cũng liên tục là chủ đề nóng trên các mặt báo tại Hàn Quốc từ tối qua đến hiện tại.

Để đáp lại sự trông mong của người hâm mộ, Park Min Young sẽ hứa trong một ngày sớm nhất sẽ tới trường luật và "free hug" với các bạn sinh viên.

Rating Remember liên tiếp phá vỡ những kỉ lục, trở thành bộ phim trong tuần đầu tiên vượt mốc 17% trong năm 2016. Chỉ còn 4 tập phim nữa là Remember sẽ kết thúc, người hâm mộ đang kì vọng bộ phim sẽ leo lên 20% như Yoo Seung Ho đã kì vọng, và nếu có thể,  chàng diễn viên điển trai cũng sẽ hiện thực hóa lời hứa như đàn chị, chúng ta hãy cùng chờ xem.

Cre: tổng hợp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-2-2016 08:12:45 | Chỉ xem của tác giả
Haha lần này là Ho ko trốn được rồi
Lần đầu tiên thấy yêu dân hàn dễ sợ, đúng 17% haha
Năm nay nhà rem yên tâm ăn tết
Thank mark trans tin nhá, #team only care about rating vui chưa

Bình luận

game đoàn rate mới mở lại mà chế, mấy tuần giảm buồn não ra nên ko mở, vừa có đó, vô đoán đê =)))))))  Đăng lúc 5-2-2016 08:41 AM
Quên mất vụ đoán rate :((( hồi đó tui toàn đoán số tròn chẵn nv luôn :)))  Đăng lúc 5-2-2016 08:39 AM
team only care rating vẫn chưa thấy ai hết :)))))))  Đăng lúc 5-2-2016 08:21 AM
haha có new là được =)) chúc cô vui vẻ đi canh bánh chưng =))  Đăng lúc 5-2-2016 08:17 AM
vui lắm cô kia, tui dịch r sớm out đây, hnay phải đi trông bánh chưng =))), tui tự chém đó chứ ko lấy new ở đâu đâu =))  Đăng lúc 5-2-2016 08:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-2-2016 08:37:58 | Chỉ xem của tác giả
Trời lần đầu tiên đc ở mặt tiền :3
Thật là không uổng công team nhà Rem mấy nay buồn phiền , ủ rủ , giờ thì vui lên r .
Cái phim số phận ngược đãi đã 17% r , quẩy lên thôi .
Hy vọng tuần sau cũng tốt thế này dù dính Tết !
Thấy mark đưa tin thế này chắc kế hoạch thành công chớ nhẩy ))

Bình luận

đương nhiều rầu, chờ tin từ chị Younh thoai =)))  Đăng lúc 5-2-2016 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-2-2016 08:49:01 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật tối qua xem xong raw tập 16 toi khá lo lắng về cái rating, toi sợ ngược, thấy thứ 4 tăng thứ 5 lại giảm thì mần răng
Sáng ra thấp thỏm tay run xem con rate, thật không tin vào mắt mình, con số 17% trong mơ nay đã thành hiện thực
Nhà Remember có thể nằm nhà yên tâm ăn tết tưng bừng roài
Young tỷ tỷ nhớ lôi Ho đi freehug nha tỷ, em chờ tin tỷ đó
Toi đang sướng điên lên đây

Bình luận

âu cơ =)))  Đăng lúc 5-2-2016 09:05 AM
hí hí trưa nay nhà, giờ tui đi đây ^^  Đăng lúc 5-2-2016 08:58 AM
đi canh bánh chứng xong vô nhà 888, hôm nay toi sẽ chôn chân trong nhà Rem =)))))  Đăng lúc 5-2-2016 08:54 AM
quả nhiên đêm qua shock quá haha =))) hôm nay tâm trạng toi phải nói là up up  Đăng lúc 5-2-2016 08:53 AM
kinh thiệt, tối qua im ỉm đến tận sáng nay ms vô top =))  Đăng lúc 5-2-2016 08:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-2-2016 08:53:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lại cuốn hút mỗi tội thích cân não ng xem quá
Nên đành bỏ dở lúc xem đc 7 tập để chờ ra hết rồi xem ko thì ức chế mà chết quá (
Đọc các bạn review mà chỉ muốn down luôn xem luôn cho khỏi bực, PMY xinh thật đấy, bạn nào đc chị ý ôm chắc thích lắm oà oà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-2-2016 09:03:59 | Chỉ xem của tác giả
Mong ngày này cách đây lâu lắm rồi,
Chị Gấu chắc hẳn vui lắm đó, mong được thấy nó quá.
Remember đã làm tốt, chúc mừng đoàn phim.
Hôm nay vui quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-2-2016 09:14:06 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng các diễn viên và cả đoàn phim luôn nhé
Mình dừng coi ở ep 4 rồi nhưng vẫn đọc news rating thấy phim này giữ được lượng người xem khá ổn định và tăng đều theo các tập nữa
Giờ đến lúc 2 người thực hiện lời hứa rồi
Cảm ơn chủ thớt

Bình luận

Ao Haru Ride bạn ạ, nhưng ku này là nam phụ nhé =)) nam chính là người khác  Đăng lúc 5-2-2016 12:11 PM
bạn ơi cho hỏi, quần bạn là phim gì vậy :D  Đăng lúc 5-2-2016 11:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-2-2016 09:41:15 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, sau bao ngày cuối cùng cũng đến ngày này

Chúc mừng các bạn sinh viên sắp được join event Free Hug của cặp đôi Jin Ah!!!!!!!!! ^^

Chúc mừng đoàn phim & không thể quên ủng hộ @mark1234!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-2-2016 10:04:08 | Chỉ xem của tác giả
Bên nhà mình rần rần mà bên đây cũng rần rần hà )))
Sáng giờ vui quá nên đi hóng hớt đủ chỗ hết )). Young ah~~, Young mà đi free hug thì cũng phải kéo trai Yoo của tớ đi cùng nhá, đừng tha cho hắn =. giờ mấy bạn sv trường Luật cũng đứng ngồi  ko yên chờ ngày đc ôm cặp trai xinh gái đẹp này.
Cảm ơn Mark dịch tin nhá <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-2-2016 10:09:47 | Chỉ xem của tác giả
) toy biết thế nào hôm nay cũng dậy sóng mà . Bao ngày trong ngóng, coan Linh nó còn bảo gì 17% vại chị vì tập hôm qua quá hay, đáng ra phải hơn .  Lạy bà Linh. Hahaha
Em Ho chụy Young giờ hết trốn được roài, Free Hug đi. Người ta được ôm chứ k phải minh mà mình vui quằn quại

Bình luận

Ko có ít nhưng mà nó ít hơn e mong =))) tập tối qua e nghĩ xưng lên tới 17.5 =))  Đăng lúc 5-2-2016 12:57 PM
Linh ơi là Linh =))))))))))))) 17% còn chê ít hả =)))  Đăng lúc 5-2-2016 12:23 PM
ss gọi hồn j e vại?! =)))  Đăng lúc 5-2-2016 12:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách