Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2161|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Remember" được mong đợi là phim truyền hình trong tuần cán mốc 20% đầu tiên trong năm 2016

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong khi những ngày đầu năm mới có nhiều show hấp dẫn có thể chi phối lượng người xem đài nên có thể ảnh hưởng đến lượng người xem K-Drama.

Nhưng thực tế với câu chuyện pháp luật hấp dẫn của "Remember" tiếp tục thu hút một lượng người xem tăng cao và tỉ lệ người theo dõi cứ lớn dần lên theo từng tập. Theo số liệu thống kê được công bố của Nielsen Korea, rating tập phát sóng đầu năm của "Remember" đạt 15,7% tăng 2,3% so với tập trước đó.

Với sự kết hợp của của những phiên tòa xử án căng thẳng những cảnh hành động rượt đuổi hấp dẫn đã thu hút được một lượng người xem của một bộ phim truyền hình tội phạm.

Không những vậy, lượng người xem sẽ còn tăng cao khi mà có phản ứng hóa học lãng mạn của cặp đôi chính Yoo Seung Ho và Park Min Young vẫn chưa xuất hiện khiến khán giả mong chờ hơn bao giờ hết.

Tập 7 mở màn bằng cuộc gặp gỡ trong không khí căng thẳng của chàng luật sư trẻ tuổi Seo Jin Woo ( Yoo Seung Ho ) và kẻ thù tuyên thệ Nam Gyu Man ( Nam Goong Min ).

Hành động của Jin Woo khi tuyên bố sẽ đưa hung thủ thật sự và những kẻ nhúng tay vào ra ánh sáng trong vụ án sát hại nữ sinh năm xưa mà ông Seo Jae Hyuk ( ba Jin Woo ) bị kết tội oan trước mặt Nam Kyu Man đã gây ra một cơn sốt.

Tuy nhiên Jin Woo đã bị sa bẫy trở thành kẻ trốn chạy và có cuộc gặp gỡ với công tố Lee In Ah ( Park Min Young ) trong căn phòng bí mật tại văn phòng của mình. Và niềm tin của In Ah dành cho Jin Woo bị thử thách khi cô đối mặt với luật sư Park Dong Ho ( Park Sung Woong )- người vì tiền mà đã quay lưng với sự thật.

Sources: Tổng hợp
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-1-2016 10:31:25 | Chỉ xem của tác giả
Tem được không đây? Thật sự dù tuần qua là lần đầu tiên Remember giảm 0.1% nhưng mình vẫn tin là phim sẽ tiếp tục tiến lên.  Nhưng cũng mong là nội dung cũng đi lên theo rating chứ không bị đuối khi về cuối.

Thanks Mark siêng năng làm việc công suất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-1-2016 10:34:27 | Chỉ xem của tác giả
Ngay từ đầu mình đã biết
rating sẽ tăng mạnh
và đầu 20 là chuyện sớm muộn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-1-2016 10:35:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất hay, phản ánh sâu sắc thế lực ngầm và những mưu đồ, tiền bạc, những góc khuất của xã hội.
Chúc mừng Remember được đánh giá cao như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-1-2016 11:02:29 | Chỉ xem của tác giả
hihi ủng hộ mark siêng năng
Phim đã đi gần nửa đường rồi, rat cao đoàn phim sẽ vui nên hy vọng rat còn cao nữa
sắp chạm mốc 17 hóng chị em nhà Rem free hug
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-1-2016 12:04:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại nghĩ khá khó, bởi vì dạo này phản ứng của netizen không hề tốt
Rating cán mốc 17% là hay rồi, mong đợi làm gì để thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-1-2016 12:25:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì không quan trọng lắm về rating, chỉ cốt nội dung hay là được.
Nhưng nếu rating càng cao thì mọi người đều cảm thấy có thêm động lực
Mục tiêu trước mắt là 17%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-1-2016 12:53:52 | Chỉ xem của tác giả
Boss trên hình sao trẻ quá hồi Google tuổi mà giật mình  tưởng 8X hóa ra 7X luôn chứ
Phim này lượng khán giả ôn định rồi
Chắc rate tăng nhẹ từ từ chứ không giảm đâu
Cảm ơn chủ thớt

Bình luận

đúng đó, tớ cũng ko thích kiểu đó, mong chỉ là phát sóng đồng thời ở Hàn-Trung thôi, nhưng mà phim của Suk chế tác là Trung Quốc mà phim này là HQ :)  Đăng lúc 9-1-2016 07:27 PM
ôi thôi mình ko thích , thích fim Hàn thôi , mấy fim hợp tác chán lắm , fim Vịt thấy phản ứng mà nản luôn  Đăng lúc 9-1-2016 07:24 PM
tớ sợ là lại dự án kiểu 1 ngôi sao Hàn và 1 ngôi sao Trung như phim mới của Lee Jong Suk đó, vì kiểu hợp tác Hàn-Trung  Đăng lúc 9-1-2016 07:16 PM
oh mà cũng đến lúc ss Bo come back rồi nhỉ  Đăng lúc 9-1-2016 07:14 PM
sbs là đơn vị chế tác, chú này là người thuộc sbs quản lý mà, tại tớ nghe đồn là chú này mời Lý Bo với 1 dự án mới  Đăng lúc 9-1-2016 07:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-1-2016 13:51:14 | Chỉ xem của tác giả
PHim hay và hấp dẫn quá mà
Dàn diễn viên diễn xuất tuyệt vời
Mốc 20% là rất khả quan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-1-2016 14:05:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay nên có thể xảy ra,
Dạo này phim hàn rating không cao lắm, hiếm mới có bộ trên 20%.
Nhưng nếu remember phá được thì còn gì tuyệt bằng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách