Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Reality Show] The Voice season 3 - Vietsub ep 32 END Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 24-9-2012 12:35:08 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù tối t2 vs tối cn nào cũng mở kênh AXN lên koi The Voice S3
Nhưng vẫn thích lưu lại trong máy để xem đi xem lại hí hí
Cảm ơn các bạn trong sub team nhiều lắm nhé :x:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 24-9-2012 12:46:01 | Chỉ xem của tác giả
e nhìn nhầm hay sao
sub nhà mình định giảm cân hay sao, mà quên ăn quên ngủ làm sub :{:297:}
tks đội sub nhà mình nhiều nhé {:287:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 24-9-2012 13:01:07 | Chỉ xem của tác giả
Woa, không ngờ....tốc độ quá khủng lun....
Lại được coi show mình thích nhứt nữa....
Thanks mấy bạn subteam nhiều nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 24-9-2012 14:04:38 | Chỉ xem của tác giả
   Mình nghe đến show này nhiều rồi nhưng chưa có dịp xem, hôm nay coi thử phát thấy nghiền luôn. không hiểu sao đặc biệt ấn tượng với anh Nelly's Echo hát bài Ain't no sunshine, căn bản mình cũng thích bài này lâu rồi nhưng anh ý đem lại cho mình cảm giác rất khác, ngay khi anh ấy ngân lên câu đầu tiên "Ain't no sunshine when she's gone" là mình kết ngay luôn, bài này kết hợp với ghita quá đỉnh. Mong anh ấy tiến xa hơn trong cuộc thi này.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 24-9-2012 14:31:40 | Chỉ xem của tác giả
ep 4 & ep 5 vừa rùi chấm thêm đc 2 bạn , Collin & Avery .
ss3 này thấy team Adam & CeeLo có kha khá nhân tài đấy chứ .
Chỉ sơ vào sâu đấu đá nhau ... thì tiếc lắm
Năm nay công nhận toàn người trẻ, 15, 16, 17 tuổi ...Hát quá đỉnh luôn ấy .

Cre:  NBCTheVoice

Bình luận

bạn này nhìn nghiêng hơi bị giống Kompany của ManCity haha  Đăng lúc 24-9-2012 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 24-9-2012 15:26:57 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, em muốn xem thì phải down phần mềm gì về máy mới xem được ah. EM hỏi ngố tí. mogn cả nhà chỉ bảo giúp em

Bình luận

mình hay xài torrent kéo về. Bạn lên google search utorrent, cài đặt xong kích vào link trên kites là okie  Đăng lúc 24-9-2012 06:03 PM
http://kites.vn/thread/-support-trung-tam-ho-tro-ki-thuat-va-giai-dap-thac-mac-2979-1-1.html em vào đây xem hướng dẫn nhé!  Đăng lúc 24-9-2012 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 24-9-2012 15:54:26 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam for E4, E5 nhé
subteam làm việc nhiệt tình quá.{:301:}
xem đến tập 3 tớ đã thấy hâm mộ chú Blake chứ.chú ấy thật lắm chiêu lôi kéo nhân tài ý, toàn nói những chuyện chả liên quan chứ, tự dưng lại xuất hiện cái băng rôn gì cơ chứ..thật là quá ngộ luôn
cũng phải công nhận là S03 nhiều thí sinh hát hay cơ mà ấn tượng vs cái chị D.O.M.O , I say DO and Everybody say NO.chú Ceeloo chắc sẽ vất lắm đây {:312:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 24-9-2012 16:25:24 | Chỉ xem của tác giả
Tập 4 với 5 xuất hiện toàn mấy bạn tuổi trẻ tài sao , kiểu này lúc đói đầu chắc nảy lửa đây. Hóng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 24-9-2012 16:57:04 | Chỉ xem của tác giả
choài oai, ss3 làm nhanh như điện, iu sub team wá đi
coi US rùi lại coi VN thấy sao mà đẳng cấp xa vời wá

Bình luận

Mặc dù thích tài năng và sự chuyên nghiệp trong tổ chức của US nhưng vẫn ủng hộ VN vì hiện tại có thể nói the voice là show đầu tư phần nghe , nhìn tốt nhất   Đăng lúc 25-9-2012 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 24-9-2012 17:54:39 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, sau ss2 kết thúc hơi căng thẳng, ss3 trở lại quá tuyệt vời. Lúc mới nghe các coachs Start me up mà đã muốn nhảy khỏi ghế roài
Nốt tuần này chắc là sẽ kết thúc vòng Blind Auditions rồi, có tí cảm nhận cá nhân mình về mỗi team thế này.
Team Adam kết nhất là a Bryan vs cô Nicole, nghe bài Hallelujah cô hát thấy quen quen, hóa ra là từng nghe trong Shrek rồi.
Team CeeLo kéo đc a Trevin vs bạn j hát Without You về đúng là giọng ca đích thực, có mấy chú lớn lớn tuổi mà hát nhạc soul, k hay nghe nhạc đấy lắm nên cũng chả biết cảm thế nào. Nhưng mà gọi là đúng chất 'CeeLo' nhất chắc là chị DoMo rồi (chả biết diễn tả cái chất ấy thế nào ), cứ xem lại đoạn CeeLo reaction trc màn chính diễn của chị í là lại bò ra cười (các coachs cũng cười ngất )
K hiểu sao thấy team bác Blake cứ đuối đuối sao ấy. Mình thiện cảm nhất vs a hát La Bamba, có cảm giác tính cách rất chân thật, như chính dòng nhạc a theo đuổi vậy. Mà càng ngày Gấu Bố càng nhố nhăng quá đê, hết chọc Adam lại qua đến Xtina, thật là nhìn bác đạo mạo vậy chứ... nguy hiểm lắm, vác cả cúp CMA lên câu thí sinh là biết rồi
Team Xtina năm nay đc mấy e xinh tươi trẻ đẹp (hí hí rất là đúng gu của mình, đội hình đẹp từ coach đến mem ). Nhưng hy vọng đại diện cho team Xtina trong đêm ck sẽ là a Aquile hoặc chú Nelly's Echo, nghe 2ng họ hát cảm giác như 'chạm' thực sự vào cảm xúc vậy đấy. Hy vọng hơn nữa là năm nay team Xtina sẽ thắng, trc khi phải tạm chia tay chị trong ít nhất 1 ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách