Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7460|Trả lời: 30
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Rating ngày 17.9.2015) - "She was pretty" tăng mạnh, "Yong Pal" và "Assembly" giảm nhẹ.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"She was pretty" là bộ phim tình cảm hài hước mới của đài MBC được trình chiếu vào khung giờ thứ 4, thứ 5 tiếp theo bộ phim cổ trang hoành tráng "Thư sinh bóng đêm". Sau khởi đầu có phần bấp bênh với tỷ suất xem đài tập 1 là 4,8%, tỷ suất xem đài tập 2 đã tăng mạnh vượt bậc 2,4% và là drama duy nhất có tỷ suất xem đài tăng ngày hôm qua.

Bên cạnh đó, tỷ suất xem trên mạng của "She was pretty" cũng tăng mạnh từ 14,7% lên 22,3% cho thấy phim dần dần thu hút được sự quan tâm của khán giả.

Tỷ suất xem đài hai drama còn lại của khung giờ thứ 5 là "Assembly" và "Yong Pal" giảm nhẹ và nếu "Assembly" kết thúc với tỷ suất xem đài chỉ 4,9% giảm 0,5% so với tập trước thì drama đình đám "Yong Pal" vẫn còn duy trì tỷ suất xem đài trên 20% hiếm có của mình.

Tuần sau, drama cổ trang được đầu tư lớn của đài KBS với nam diễn viên gạo cội Jang Hyuk là "The Merchant: Gaekju 2015" - tạm dịch là "Bậc thầy Thương Gia" sẽ lên sàn. Liệu "Yong Pal" vẫn sẽ tiếp tục duy trì vị trí độc tôn cho đến tập cuối hay sẽ có sự thay đổi trong cuộc đua mà mỗi phim đều có thế mạnh riêng của mình và đều là 3 thể loại khác nhau hoàn toàn, chúng ta hãy cùng theo dõi nhé.

Tỷ suất xem đài theo AGB

SBS #2 Yong Pal tập 14 – 20.9% (- 0.6%) | Seoul #2 22.3% (- 1.4%)
MBC She Was Pretty tập 2 – 7.2% (+ 2.4%) | Seoul #17 7.8%
KBS2 Assembly tập 20 [tập cuối] – 4.9% (- 0.5%)

Dịch và tổng hợp: [email protected]
Nguồn: beastuscorner, starnews

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kimleebi + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-9-2015 06:55:02 | Chỉ xem của tác giả
Yong Pal đã có kình địch cướp rating rồi
Tuy khó gây ảnh hưởng tới ngôi vương
Nhưng ít nhiều làm rating sụt giảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-9-2015 07:04:57 | Chỉ xem của tác giả
She Was Pretty hài không chịu nổi
hay anh chị từ anh em sang làm
tình nhân diễn suất hay hết hồn luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-9-2015 07:25:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
YP giảm nhẹ một phần vì SWP khá hấp dẫn nhưng vẫn siêu cao ấy. Mong tập tới BK sẽ giải quyết điếc những khúc mắc về YJ. Mong tuần sau lại xác lập new record nữa,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-9-2015 07:27:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Yongpal chỉ còn 4 tập mà mạch phim ngày càng gay cấn thế này thì vẫn xưng vương thui, công nhận Hee nhà e hợp làm chảnh nữ ghê luôn hehe
Tae Hee unie hwaiting! Yongpal hwaiting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-9-2015 07:42:06 | Chỉ xem của tác giả
Ẹc hôm qua đang kìm hãm không xem tập 1 để chờ có tập 2 xem cho nó bõ, vậy mà đã nhận được tin zui rùi..^^
Chúc mừng hai anh chị nhé
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-9-2015 07:50:57 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái con rết nó k tăng tớ cũng xem chứ nói gì tăng, tăng bao nhiêu cũng được, cắm cọc nằm lì trong nhà đó rồi . Hy vọng sẽ tăng tiếp, phim hài vô đối, nhưng cũng có những đoạn xúc động, buồn vui lẫn lộn, cho nên rết nó tăng cũng đúng thôi, dự rết sẽ lên tiếp
Cám ơn chủ thớt đưa news (từ dạo vào đây chưa từng thấy chủ thớt đưa news của ai SWP có mãnh lực quá ta ưi )

Bình luận

Hồi đó có đưa tin của KMHM nha :P  Đăng lúc 18-9-2015 09:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-9-2015 08:05:30 | Chỉ xem của tác giả
Chưa coi SWP nhưng chắc sẽ xem vì thích chị JE.
Nhưng giờ đang nghiền Yong Pal, phim thì đang bước vào gay gấn hấp dẫn rating giảm nhẹ cũng không sao cả vì nó cũng quá cao.
Mong 2 phim đều thành công nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-9-2015 08:46:47 | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim của ss đã tăng ròi sao??? đã vậy còn tăng mạnh nữa chứ
Tập 2 chưa coi nhưng mà tập 1 hôm qua vui quá chừng, thể loại phim này dự rating chắc cũng không cao lắm nhưng tăng cũng rất vui ạ
Mà dù tăng hay không, mình đã quyết mọc rễ bên nhà SWP rồi

Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-9-2015 08:48:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim mới xuất hiện khó tránh khỏi ratting phim cũ Yong pal có phần giảm, nhưng vẫn đứng top, đạt mức ratting lớn khó tin, mình thích cả 22 phim, nên phim nào cũng thấy hay hết áh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách