Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Quân nhân Lee Seung Gi, từ đại sứ đến MC, ca hát đều đẳng cấp đặc biệt”. Lễ hội Quốc quân Gyeryong 2016 thu hút hơn 1.18 triệu người, thúc đẩy kinh tế địa phương tăng 200% so với 2015

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-10-2016 20:13:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Ngưỡng mộ anh quá đi.

Người hùng trong lòng dân tộc.

Anh luôn phát huy hết tài năng của mình cùng vs sự mài mò cố gắng.

Thanks bạn trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-10-2016 20:14:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Chỉ cần biết nơi nào có cậu là nơi đó có yêu thương..
Các gia đình luôn lấy Seung Gi làm tấm gương sáng cho con em mình...
Chỉ muốn cảm cảm thán...thật tuyệt..!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-10-2016 20:15:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

chưa thấy ai nhập ngũ mà thông tin ảnh ọt cứ đều như lão Gi
con rể cưng của đại hàn dân quốc đấy, khổ tâm hết sức
Lee Seung Gi fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-10-2016 20:15:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Chờ ơi, lại là tin của Lee Seung Ki oppa, ổng cứ như ánh sáng á. Tuy không dành hết công lao,nhưng mà thành công của mùa lễ hội năm nay cũng phải nhắc đến sự góp sức của Lee oppa. Cái con người gì mà báo nhíu yêu thuơng đều gồm hết vô người hà. Thương anh vất vả làm nhiệm vụ,mong anh có nhiều sức khỏe đặng màu về đóng film cho tui em coi. Lee Seung Ki oppa, sarang hae yo!
Thần kỳ bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-10-2016 20:17:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Có vẻ bất kỳ điều gì Lee Seung Gi làm cũng đều có thể tạo được nhiều sự quan tâm từ dư luận cả. Chẳng hạn như khi đã vào quân đội rồi mà hình ảnh khi Lee Seung Gi dự lễ nhà thờ lúc trước cũng dậy sóng vậy. Tí ti chuyện về Lee Seung Gi cũng gây xôn xao dư luận được, đến câu nói bánh chocopie ngon ra sao (trong thư riêng gửi người hâm mộ) cũng trở thành tin tức gây chú ý.

Thể hiên được sự yếu mếm của người dân đối với  Ngôi sao Quốc Dân. Đặc biệt Cụ còn làm được nhiều việc mà người khác lun mơ ước.
Sau đợt lễ hội này chắc khó gặp được Cụ rồi Chuẩn bị vào mùa đông  Cụ chắc sẽ phải tham gia những khóa huấn luyện gian khổ hơn nữa, hay giữ gìn sức khỏe Cụ nhé!!!
Em cảm ơn ss!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-10-2016 20:19:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Lễ hội năm nay hoành tráng quá chừng
Thúc đẩy nền kinh tế địa phương tận 200% thật ngoài sức tưởng tượng
Có lẽ cũng nhờ có quân nhân Lee Seung Gi làm đại sứ, rất nhiều gia đình cầm bản đồ và cẩm nang có ảnh Lee Seung Gi hỏi thăm làm thế nào để gặp được. Cảm ơn Lee Seung Gi nhiều lắm.

Sức hút của Bạn Gi ngày càng cao, là công dân gương mẫu nên dù trong bất kỳ môi trường nào: showbiz, quân đội bạn ý cũng tỏa sáng. Tự hào về bạn Lee Seung Gi lắm
Lee Seung Gi  fighting!!!!!!!!
Tks thớt nhìu ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-10-2016 20:23:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Dạo này anh có vẻ hót
tin về anh hơi bị nhiều
nhưng mà tài năng nên cũng đáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-10-2016 20:23:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Sức hấp dẫn của cái tên Lee Seung Gi đúng là không đùa được rồi, lượng người đến nè, rồi doanh thu đều tăng cao, mà chưa kể trời còn mưa nữa chứ, nếu không chắc con số này còn tăng cao hơn. Dù sao cũng chúc mừng lễ hội thành công tốt đẹp. Báo chí cũng dành quá nhiều lời khen cho anh luôn, fan của anh hẳn phải tự hào lắm.
Cảm ơn bạn dịch news nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-10-2016 20:24:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

News dài ghê, những tin về Lee Seung Gi luôn đem lại cho tôi sự thoải mái bởi vì đều là những tin vui. Mặc dù thực hiện nghĩa vụ quân sự nhưng tôi cảm thấy hình như Lee Seung Gi vẫn hoạt động nghệ thuật trong môi trường quân sự thôi.

Bất kỳ lễ hội văn hóa nào Lee Seung Gi vẫn thể hiện tất cả khả năng mà anh luôn có.

Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 10-10-2016 20:24:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Như vậy là đại hội thực sự đã rất thành công. Có lẽ Lee Seung Gi đóng góp một phần không nhỏ vào sự thành công này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách