Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Phỏng vấn trên tạp chí Cosmo Men) "Một Lee Seung Gi đang trải mình trong thời thanh xuân rực rỡ nhất: Hiểu được bản thân mình hơn, tôi thấy lòng thanh bình đến lạ"

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 4-1-2016 22:59:22 | Chỉ xem của tác giả
eo thanks bạn trans đã dịch cả bài dài vậy
từ trước đến nay mình vẫn luôn rất thích seunggi
anh đúng là hình tượng nam mình thích í
có thể không nổi bằng một số diễn viên trẻ ngang tuổi tầm như kim soo hyun hay woobin nhưng mình thật sự thích những phim anh đóng
lót dép hóng phim mới của seung gi nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 4-1-2016 23:15:49 | Chỉ xem của tác giả
Hình như đây là lần thứ 4 mình đọc bài pv này
Thanks ss nhiều, bài dài và rất hay
Vậy là Cụ đã chuẩn bị bước sang tuổi 30 rồi, nhìn lại chặng đường 11 năm Cụ đã chịu nhiều vất vả
sẽ mãi yêu mến Cụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-1-2016 05:26:07 | Chỉ xem của tác giả
Bài phỏng vấn dài dữ dội
Bây giờ mình mới biết anh ý lại sắp đóng 1 movie nữa đó
Thank chủ thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 5-1-2016 10:28:29 | Chỉ xem của tác giả
Vô cùng cám ơn chủ thớt dịch bài này.
Vì news này siêu dài, rất phức tạp, vậy mà chủ thớt vẫn dịch đầy đủ, chú thích chi tiết,
dịch rất mượt mà, thật có tâm quá đi mất.

Đọc xong thấy hóng cái phim điện ảnh Goonghap ghê, thường không xem movie Hàn lắm,
nhưng cái kiểu bói toán thì thấy hấp dẫn nhỉ.
Shim Eun Kyung chuyên trị mảng điện ảnh hài hài, công nhận hợp với anh Lee lắm.
Hóng phim thôi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 7-1-2016 00:24:03 | Chỉ xem của tác giả
Nguoi ta noi dang ong cang lon tuoi cang khon ngoan hon, dung thiet anh thuoc loai type nguoi nay roi , da vay cang cang dep trai hon nua chu, vao tuoi 30 thi co khoi con gai theo anh day nha.
Chuan bi cho mot cau chuyen tinh lanh mang nhe anh Lee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 7-1-2016 01:36:54 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời hơi bị hay luôn ! Bởi ta nói bị ấn tượng ở khoản ăn nói mà , MC hỏi một câu thôi mà phóng vèo vèo luôn !! Phục bạn dịch news ghê , lúc nào cũng trans một cách mượt mà như vậy !! Cảm ơn b nhé <3
Nhớ cái thời Shinning chiếu trên HTV3 , lúc đó bày đặt chê bai diễn viên " mũi bự" , đến khi coi vài tập chính thức hâm mộ tới giờ luôn .  Gumiho thì nhớ mãi phút cuối tập 8 , mẹ ơi nụ cười lúm đông tiền ko bh quên. Qua lục tung hết cả mảng show càng thấy dễ thương hơn nữa , từ đó đặt lời thề " em sẽ hứa bên anh trọn đời "
Cả một thời tuổi teen của mình <3 Thời gian trôi qua nhanh thật , giờ thì anh đã đầu 3 ( mà nhìn vẫn thế ) , có khác chút là thấy hơi ốm thôi !
Hi vọng năm sau anh sẽ bùng cháy , bùng sáng , bùng nổ để con dân fan đc bùng phát những cơn mê trai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 7-1-2016 23:10:39 | Chỉ xem của tác giả
Bài phỏng vấn rất hay. Lâu rồi không thấy lee seung gi rồi, mong sẽ gặp anh trên phim truyền hình dài dài tí ^^ dạo ảnh còn học nấu ăn nữa cơ chăm chỉ quá ~~ sắp 30 rồi mong năm tới anh sẽ thành công hơn nữa. Mà bộ ảnh đẹp quá đúng với "một lee seung gi sống thực với bản thân mình nhất"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 8-1-2016 00:33:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã thích và luôn thích 2n1d và LSG. Tuy giờ bạn ý trưởng thành hơn, ko còn ngố và ngốc nghếch như trước, nhưng mình tin, càng trưởng thành, càng thành công, thì LSG vẫn "ngoan", vẫn lịch sự vẫn là 1 "anh hàng xóm tốt bụng" như trước giờ bạn ấy vốn thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 8-1-2016 17:51:49 | Chỉ xem của tác giả
Lâu chẳng thấy anh
Anh cứ là anh, và người ta luôn yêu anh vì thế
Mong chờ một năm anh tỏa sáng, và một loạt dự án mới hay ho
Cảm ưn bạn săn và dịch tin nhớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 9-1-2016 18:09:08 | Chỉ xem của tác giả
"Một Lee Seung Gi đang trải mình trong thời thanh xuân rực rỡ nhất: Hiểu được bản thân mình hơn, tôi thấy lòng thanh bình đến lạ"> một câu trả lời quá hay anh à
Thế mới nói bình yên là cảm giác rất vi diệu
Chúc anh thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách