Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Phỏng vấn trên tạp chí Cosmo Men) "Một Lee Seung Gi đang trải mình trong thời thanh xuân rực rỡ nhất: Hiểu được bản thân mình hơn, tôi thấy lòng thanh bình đến lạ"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-1-2016 21:09:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Lâu rồi mới được xem phỏng vấn của Gi, xem hoài mà không thấy chán
Cám ơn bạn dịch tin rất nhiều, mình rất thích đọc những tin như vậy, qua đó có thể hiểu thêm được về Gi, khiến mình cảm thấy quý mến cậu ấy nhiều hơn
Chúc cho sự nghiệp của Gi ngày càng thăng hoa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-1-2016 21:14:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Ảnh trắng đen đẹp quá
Ra rạp xem Today's love của anh mà cười đau bụng, hai người hài dễ sợ. Cả trên chương trình Running man cũng vui nữa. Hóng phim mới của anh.
Cám ơn thớt, bài rất hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-1-2016 21:16:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Bài phỏng vấn dài như thế, chỉ đọc thôi đã biết bao thông tin muốn nhớ rồi bạn dịch tài quá và siêng năng quá nữa.
Lee Sung Gi thật sự là rất tài năng, rất đáng ngưỡng mộ. Bạn ấy luôn chân thành và rất chăm chỉ trong công việc. Cảm ơn bạn nhiều và chúc phim của bạn thành công nhé. Đón xem phim mới của bạn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-1-2016 21:22:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Thích anh này lắm nhé từ hồi đóng phim Những nàng công chúa nổi tiếng rồi tham gia bao nhiêu là show hay Strong heart, 2 Days 1 Night.
Còn làm khách mời trên  3 meals a day nữa chứ. Anh em nhà họ Lee cùng Na PD cười đau cả ruột.
Hi vọng anh sẽ tham gia nhiêu show trên truyền hình nữa nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-1-2016 21:25:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Rất thích concept chụp ảnh lần này của Cụ, thấy lạ lạ mà lại cool ngầu kinh khủng, dường như đc thấy 1 khía cạnh khác của Lee Seung Gi vậy
Những câu trả lời thì vẫn mang đậm phong cách Lee Cụ, khá đầy đủ và cặn kẽ, vừa hài hước lại vừa thể hiện đc những suy ngẫm của Cụ về mọi việc xung quanh, nhiều lúc thấy triết lý khủng khiếp
Hóng này thầy Seo Do Yoon ra rạp
Thank ss trans news ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-1-2016 21:36:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Không phải ngẫu nhiên mà Lee Seung Gi lại được lòng dân Hàn như thế
Nhân cách và nỗ lực của anh ấy rất đáng được trân trọng
Chúc phim điện ảnh mới của anh thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-1-2016 21:38:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Lee Seung Gi nổi tiếng là diễn viên có nhân cách tuyệt vời mà, con rể quốc dân chứ có phải dạng vừa đâu
Năm au anh nhập ngũ rồi nhỉ? Hi vọng trước khi lên đường anh cố gắng đóng một bộ drama nữa cho dân tình hóng
Cảm ơn chủ thớt dịch tin nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-1-2016 21:38:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Seung Gi bằng tuổi mình mà bạn thật giỏi, quá là ngưỡng mộ
Nhớ đợt xem Tân Tây Du ký mà ko nhịn được cười với bạn
Chúc bạn năm 2016 thành công và sớm tìm được 1 nửa của mình. Dù sao mình cũng ko thích Yoona lắm :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 4-1-2016 21:45:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

zai nhà mình đúng là có một tuổi thanh xuân quá rực rỡ đi! bài phỏng vấn dài và rất chi tiết nên mình không thể đọc hết chỉ đọc nhanh thoáng qua, nhưng thấy Gi béo đang chiêm nghiệm cuộc sống do chính mình đã trải qua, và dường như anh ấy đang nhìn nhận ra sự trưởng thành mới giống như một người đàn ông đã sẵn sàng gánh vác trên lưng một gia đình riêng vậy! Chúc anh sẽ sớm tìm thấy một nửa đích thực của mình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-1-2016 22:04:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Bài phỏng vấn rất hay
Thanks bạn dịch rất nhiều
Hóng dự án phim mới của anh Gi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao