Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kukakool
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Phỏng Vấn) Joo Won - Phá vỡ hình tượng nhút nhát

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-11-2015 13:06:36 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong bài viết càng có cảm tình tốt hơn về anh, bài báo cho người đọc nhìn thấy những khía cạnh chân thực của Joo Won

Một người có trình độ học vấn cao lại còn là diễn viên tài năng gắn liền với các bộ phim nổi tiếng khác, lại có mặt đời sống giản dị gần gũi như biết bao con người bình thường khác. Điều đó càng làm anh thêm nổi bật hơn giữa muôn ngàn diễn viên, điểm thu hút của anh ấy nằm ở chổ trầm lặng và dễ mến :">

Đúng chất một quý ông còn gì dù có e dè đi nữa thì đó cũng là vì anh hướng nội hơn so với mọi người thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 4-11-2015 15:05:27 | Chỉ xem của tác giả
Bởi tính cách trầm và chững chạc như vậy, nên dù tài năng và tính cách tốt, thân thiện là vậy, Bờm cũng không thể nổi bằng những nam diễn viên cùng lứa!
Hùi xưa, nghe Bờm nói, khi lớn tuổi 1 xíu, cBờm sẽ đi dạy diễn xuất cho đàn em của mình thôi!
Nghĩ lại thấy chàng không hề tham vọng trong ánh hào quang, chỉ là đang sống với đam mê của chính mình...

Vì tính cách này mà ngày càng tin và iu Bờm lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 4-11-2015 18:58:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mặt anh chỉ thấy bờm thôi, hoá ra còn nhút nhát nữa
Yongpal thực sự gây dc tiếng vang, phim dẫn đầu rating trong năm 2015, nghe mà tự hào quá trời
Thật sáng suốt khi anh quyết định chuyển sang diễn viên, để bây giờ mới có ông hoàng rating như thế chứ
Thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-11-2015 00:02:29 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn bạn dịch tin rất rất nhiều.
bài pv siêu dài luôn. là Fan của Joo Won nhưng sau khi đọc bài này mình lại càng hiểu thêm về Wonnie.
không ngờ anh tốt nghiệp đhoc Sungkyunkwan, và hiện còn đang học thạc sĩ.
với lịch trình quay phim, fan meeting, chụp hình quảng cáo vậy mà anh vẫn có thời gian theo đuổi việc học.
thật nể phục.
Joo Won k uống đc rượu nhưng lại hút thuốc cực kì nhiều. fan lo cho sức khỏe của Won lắm. cũng may là k dính vào rượu. bớt dc cái nào hay cái đó.
Won k phải trầm tính đâu. tại tính anh hay ngại. mới gặp vài lần thì giả bộ vậy thôi, chứ quen lâu rồi mới thấy đc Won ngây ngô và hài hước như nào.
Won là người sống rất tình cảm và anh luôn đóng vai con gái của mẹ (vì nhà chỉ có 2 anh em trai mà Won lại là con út). hay đi shopping và nấu ăn cùng mẹ.
cuối năm sau là anh đi nghĩa vụ rồi. với những thành công của những bộ phim anh đã đóng, em tin là khán giả sẽ k quên anh đâu. sau khi đi nghĩa vụ, anh k phải bắt đầu lại từ đầu mà là tiếp tục phát triển. chỉ sợ nhiều khi trong quân ngũ nhưng vẫn có nhiều kịch bản xếp hàng chờ ngày a ra để đóng ấy chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-11-2015 14:15:35 | Chỉ xem của tác giả
ui ui nhút nhát kìa cute ghê hà
cơ mà đọc bài này xong bết thêm nhiều thứ ghê
cám ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách