Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1870|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

[Phantom Detective] Thám tử Hong Gil Dong phiên bản Hài hước - Hành động - Đen tối

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-5-2016 17:28:52 | Xem tất |Chế độ đọc

Bộ phim Detective Hong Gil-dong: Missing Village (Tên tiếng anh: Phantom Detective) sẽ ra mắt vào ngày 4.5. Diễn viên Lee Je Hoon (Signal) đảm nhiệm vai diễn phá cách: anti-hero Hong Gil Dong, bộ phim hành động thuộc thể loại Neo-noir này được chỉ đạo bởi đạo diễn Jo Sung Hee, cũng là đạo diễn của bộ phim tình cảm – giả tưởng nổi tiếng A Werewolf Boy.

Một người đàn ông không còn chút ký ức nào. Một vị anh hùng tàn nhẫn hơn bất cứ nhân vật phản diện nào. Phiên bản hiện đại này của nhân vật huyền thoại Hong Gil Dong là kẻ cầm đầu của một tổ chức thám tử bất hợp pháp. Hai mươi năm về trước, anh mất hết ký ức về mọi thứ, ngoại trừ cái chết bi thảm của người mẹ. Kể từ đó anh luôn đặt ra nhiệm vụ cho bản thân là phải trả thù kẻ đã giết chết mẹ mình, kẻ thù mà anh nghi ngờ tên là Kim Byung Duk (Park Geun Young). Tuy nhiên, ngay khi Hong Gil Dong lần ra được dấu vết, Kim Byung Duk lại bị bắt cóc bởi một tổ chức tội phạm ẩn mình có tên Gwangeunhae, để lại hai đứa cháu đáng yêu của ông.

Go Ara (You’re All Surrounded) đóng vai một phụ nữ quyến rũ gợi cảm đã thâm nhập sâu vào tổ chức tội phạm bắt cóc Kim Byung Duk. Quyết định của Hong Gil Dong là cứu kẻ thù của anh rồi tìm cách trả thù. Nhưng anh không đơn độc, trên đường cứu kẻ thù, những đứa trẻ dũng cảm và đáng yêu ngồi ở hàng ghế sau cứ liên tục quấy rầy anh với những câu hỏi về thông tin của anh cũng như anh sẽ làm thế nào để cứu được ông của chúng.

Chỉ cần xem trailer, có thể thấy rằng đây là một bộ phim kết hợp tuyệt với giữa các yếu tố hành động, kịch tính và hài hước. Bộ phim như muốn tạo cho người xem Hàn Quốc ấn tượng như là bản đã được kiểm duyệt của Deadpool. Lấy bối cảnh là những năm 1980, các teaser của bộ phim đã cho thấy thế mạnh của đạo diễn Jo Sung Hee trong việc tạo ra những hiệu ứng hình ảnh tuyệt đẹp cùng với cách kể chuyện gợi nhiều liên tưởng. Hơn thế nữa, bộ phim còn quy tụ dàn diễn viên tài năng, hứa hẹn sẽ là bom tấn mới xứ Hàn.

Trailer:

Một vài hình ảnh từ bộ phim

Dịch bởi [email protected]
Nguồn: Dramabean

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2016 17:38:07 | Xem tất
Xem trailer thoi đã thấy rất hấp dẫn rồi
Oimeoi hành động, bắn súng Đúng kiểu của tui roài
Cơ mà nàng Ara xuất hiện có vài giây vậy thôi sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2016 17:39:07 | Xem tất
nhắc tới phim này, đầu tiên mình nhớ là có Go Ara tham gia
hôm bữa tình cờ xem trailer cũng thấy khá thú vị
news dùng từ rất chuẩn "hài hước - hành động - đen tối"
chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2016 18:03:21 | Xem tất
Dạo này đọc tin về anh nhiều từ sau Signal rồi đến movies
Thấy trailers hay quá chúc film anh thành công
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2016 18:44:49 | Xem tất
Trailer phim hấp dẫn quá vậy, dạo này toàn movies hành động ra rạp không nhỉ
Từ đợt xem signal ghiền ảnh luôn, mong phim của anh thành công nhé !
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2016 21:58:36 | Xem tất
Có bạn Ara thỳ nhất định phải hóng rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2016 22:03:51 | Xem tất
tks chủ thớt trans news
xem trailer là hấp dẫn rồi, nhất là có mấy em bé cực cute
hôm nay có sub, news giới thiệu rõ hơn về bộ phim mới biết là các em bé rắc rối
rất kì vọng sẽ là bom tấn mới, fan Hàn dạo này update về phim hơi nhiều, anh Hoon thu được một lượng fan kha khá từ sau Siganal mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2016 00:42:23 Từ di động | Xem tất
Ngóng phim này, mong sự diễn xuất của bạn Hoon sẽ nổi bật hơn cả Signal ~^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2016 10:27:03 | Xem tất
ngày mai sẽ có rồi à. mod nhà mình có liền k ta?
dạo này phim hàn toàn hành động, thám tử hè
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2016 13:23:53 | Xem tất
Phim này nhìn có vẻ đặc biệt đây, chắc sẽ xem
Có cool ngầu, có hài là có em
Thanks chủ thớt dịch news

PS: like 100 like cái áo cp Chef- Bong nhà em của chủ thớt

Bình luận

hên xui thôi ^^  Đăng lúc 4-5-2016 11:44 PM
CJ lần nào chiếu phim Hàn cũng có vụ tặng vé premiere thế này, nhưng mà chưa có lần nào trúng cả, phải thử tiếp v ~~~  Đăng lúc 4-5-2016 11:28 PM
https://www.facebook.com/cjentertainmentvietnam/videos/1602660916691251/?__mref=message_bubble  Đăng lúc 4-5-2016 09:22 PM
hehe, thế hôm nào xem lại lần nữa mình sẽ viết :))  Đăng lúc 3-5-2016 10:32 PM
dễ mà, vào nhà omg viết bài cảm đi, tớ cho xu, nhieu bạn viết trong í, tớ cho và đăng lên fanpage ong Chef rồi cơ mà ;)  Đăng lúc 3-5-2016 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách