Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3020|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phantom Detective] Song Joong Ki tái ngộ Park Bo Young chúc mừng phim điện ảnh mới của đạo diễn phim A werewolf Boy ( Jo Sung Hee)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Phantom Detective] Song Joong Ki tái ngộ Park Bo Young chúc mừng phim điện ảnh mới của đạo diễn phim A werewolf Boy ( Jo Sung Hee)

Câu chuyện tình cảm động của cậu bé người sói Chul Soo (Song Joong Ki) và cô bé Soon Yi (Park Bo Young) trong bộ phim điện ảnh nổi tiếng A werewolf Boy của đạo diễn Jo Sung Hee đã làm thổn thức hàng triệu khán giả xem phim.

Và khán giả một lần nữa được gặp lại cặp đôi "người sói" trong một video ngắn.
.
Park Bo Young hóm hỉnh chia sẻ lí do tái ngộ vì cả hai muốn gửi lời chúc mừng đến bộ phim điện ảnh mới của đạo diễn Jo Sung Hee với tựa đề Detective Hong Gil Dong: The Missing Village (Phantom Detective).

Song Joong Ki láu cá: Bo Young - ssi trung thành lắm.

Liền bị Park Bo Young lật tẩy: người ngồi đây là người lên kế hoạch cho video ạ.

Park Bo Young chia sẻ cô rất tò mò và kì vọng ngay từ khi bộ phim đang thực hiện.

Song Joong Ki rất ấn tượng với các cảnh được thực hiện công phu trong trailer. Ngoài ra còn bộ phim còn có sự xuất hiện của các em bé giống nhiều cảnh vui nhộn với trẻ em trong A werewolf Boy. Song Joong Ki cho rằng đây là điểm mạnh của đạo diễn Jo Sung Hee.

Cuối cùng cả hai mong khán giả dành tình cảm cho bộ phim. Đạo diễn Jo Sung Hee fighting ! I love you!

Phantom Detective với sự tham gia của Lee Je Hoon, Go Ara sẽ khởi chiếu ngày 4 tháng 5 năm 2016

Trailer movie

source: makne cloud
vtrans: [email protected]

p/s: rất hóng cả hai đóng chung drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-4-2016 10:12:30 | Chỉ xem của tác giả
Vì bạn SJK đang nổi nên có cả vụ cùng vs diễn viên phim trước, cổ vũ đạo diễn ra mắt phim mới nhỉ

tại lần đầu mình thấy có vụ này

2 đứa làm cái video message mà có cảm giác cứ như 2 vợ chồng í

SJK thì chứ làm quá lên, còn PBY thì đầy ngượng ngùng :3

Bình luận

ý mình là làm video mess ủng hộ thế này cơ, chứ gửi xe đồ ăn khá phổ biến mà bạn ^^  Đăng lúc 25-4-2016 08:35 PM
Có phải đang nổi mới làm đâu. Trước khi DotS làm mưa làm gió SJK cũng vẫn gửi xe đồ ăn đến cổ vũ đoàn làm film của đạo diễn film SKK mà  Đăng lúc 25-4-2016 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-4-2016 12:54:19 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc cho chuyện tình trong Sói, nên cứ mong 2 người có dịp tái ngộ ở một bộ nào ấy, tốt nhất là drama.
Hai người dễ thương quá, lại có lòng nữa
Cám ơn thớt đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-4-2016 14:29:39 | Chỉ xem của tác giả
Đã lâu lắm rồi 2 ng mới tái ngộ nhỉ
Nhìn cặp đôi này lại nhớ đến chàng trai sói năm nào
Có khi nào 2 ng hợp tác nữa k nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-4-2016 15:18:10 | Chỉ xem của tác giả
Anh Ki cứ biết cách lên những hoạt động không ngừng để cập nhật hình ảnh của mình đến với fan thế này chẳng biết nói gì hơn, Iu anh quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-4-2016 22:00:43 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn chị Ara trong trailer đẹp quá đi mất
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-4-2016 06:41:26 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là diễn viên cũ tái ngộ làm video message cổ vũ film của đạo diễn từng hợp tác đã ít mà video message cổ vũ dài gần 2p còn ít hơn. 2 bạn làm màu quá, vừa cổ vũ đạo diễn, vừa cổ vũ film lại còn không quên dành lời khen ngợi cho nhau ㄲㄲ

Nói gì thì nói kể cả từ trước DOTs hay sau DOTs, ở bên cạnh em Bo, anh Ki vẫn cười nói rất nhiều. Thanks em Bo nhá ❤
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-4-2016 15:25:38 | Chỉ xem của tác giả
PR phim kinh vậy, dùng song joong ki như cần câu cá

Bình luận

=))  Đăng lúc 27-4-2016 12:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-4-2016 08:12:00 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn qua nhìn lại, vẫn thấy cặp đôi Ki Bo này xứng kinh khủng, haiz.
Không biết phim này Lotte có mua về không nhỉ

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-4-2016 14:35:31 | Chỉ xem của tác giả
Ahihi cảm ơn Pinwoo đã dịch bài này. Hai bạn này mà không ủng hộ thì mình thiệt cũng chẳng biết Phantom Detective cũng là của đạo diễn phim A werewolf boy luôn. Hi vọng là phim sẽ thành công và có về Việt Nam thì mình chắc chắn sẽ ủng hộ, mình cũng thích thể loại này nữa. À mà cũng hóng Bo với anh Je Hoon cộng tác thử một lần xem sao. Từ hồi Signal tui vẫn chưa hết cuồng giọng nói như đọc truyện đêm khuya của ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách