Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1712|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Page Turner) Ji Soo muốn giới thiệu mặt khác của vai diễn trong bộ phim thanh xuân

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên Ji Soo bày tỏ suy nghĩ của mình về việc xuất hiện trên "Drama Special - Page Turner" của đài KBS.

Vào ngày 18/11, thông qua công ty Prain TPC, Ji Soo nói, "Tôi rất vui với 1 cơ hội nữa trong bộ phim thanh xuân, thể loại mà tôi thích. Và tôi cũng rất vinh dự vì được diễn trong bộ phim của biên kịch Park Hye Ryon, người mà tôi luôn kính trọng. Tôi muốn thể hiện 1 vai diễn mới, khác với những vai diễn mà bạn đã từng xem trong những bộ phim thanh xuân khác. Tôi sẽ chuẩn bị kỹ càng và làm việc chăm chỉ để có thể mang đến 1 màn trình diễn tốt nhất. Hãy ủng hộ 'Page Turner' và vai diễn Jeong Cha Sik của tôi thật nhiều nhé".

"Drama Special - Page Turner" với sự xuất hiện của Ji Soo, kể về câu chuyện 1 nghệ sĩ piano thiên tài và 1 vận động viên, 1 người rất can đảm, liều lĩnh, không biết sợ nhưng lại mau cáu gắt. Sau 1 vụ tain nạn không ngờ đến, 2 người sẽ phải sống những cuộc sống hoàn toàn trái ngược với cuộc sống trước kia của họ. "Drama Special - Page Turner" thu hút nhiều sự chú ý bởi kịch bẩn được viết bởi biên kịch Park Hye Ryon, người nổi tiếng với những bộ phim như "Dream High", "I Hear Your Voice", và "Pinocchio"

Ji Soo diễn vai nam chính Jeong Cha Sik, 1 học sinh cấp 3, người phải từ bỏ giấc mơ làm vận động viên vì 1 vụ tai nạn. Diễn xuất tinh tế cũng như khả năng khơi ra chemistry tuyệt nhất với bạn diễn của anh ấy là những yếu tố khiến sự kỳ vọng về bộ phim tăng lên.

3 tập phim của "Drama Special - Page Turner" dự kiến sẽ lên sóng vào đầu năm sau.

***UPDATE: Nữ chính đã xác nhận từ trước là Kim So Hyun, nam diễn viên Shin Jae Ha cũng đã xác nhận đóng vai Jin Mok, đối thủ của nữ chính.

cr: hancinema
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-11-2015 15:59:01 | Chỉ xem của tác giả
Ji Soo sẽ có mặt trong bộ phim " Park Turner " vậy là cậu ấy
vẫn thích đóng phim Thanh Xuân vẫn là học sinh cấp ba ...
phim  " Park Turner "được biên kịch nổi tiếng Park Hye Ryon
viết kịch bản , chắc chắn sẽ cho chúng ta  ,một bộ phim hay
hấp dẫn , sang đầu năm sau sẽ được xem rồi ,Ji Soo cố lên nhé .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-11-2015 17:01:41 | Chỉ xem của tác giả
Anh mà đóng vai nam sinh thỳ chuẩn quá rồi
Thanks bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-11-2015 13:11:45 | Chỉ xem của tác giả
Đóng nam chính nhưng phim chỉ có 3 tập TT.TT
Chúng ta bằng tuổi nhau nhưng cái máu muốn được trẻ trâu còn mãnh liệt hơn bao giờ hết Jisoo nhỉ LOL
Phải nói là cả Angry Mom lẫn Sassy go go Jisoo đều có chemistry rất tốt với hầu hết dàn nữ chính và thứ chính tuy cuối phim nào cũng về tay không Lần này chúc cậu sẽ sánh đôi thật đẹp bên Sohyun..
Vỡi cả anh thanh niên 23t vẫn vào vai anh cu cấp 3 thật hợp )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-11-2015 23:46:35 | Chỉ xem của tác giả
Chưa thâtj sự ấn tượng với diễn xuất của Ji Soo qua cả Angry mom và Sassy go go.
Hy vọng bạn ấy diễn ổn hơn qua vai diễn này.
Hóa ra là special drama chỉ có 3 tập thôi. Hơi tiếc.
Thanks news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-11-2015 10:02:37 | Chỉ xem của tác giả
Buồn thât khi phim chỉ có 3 tập.
Nhưng mà sẽ xem vì vừa có Kim So Hyun và lại chắp bút bởi BK Park nữa chứ.
Hi vọng sẽ thấy diễn xuất đột phá của 2 bạn trẻ nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-11-2015 17:53:21 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tương vơi khuôn mặt với diễn xuất của cậu này
Với sự phát triển của dòng phim thanh xuân mong cậu sẽ thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-11-2015 22:02:11 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, ôi ôi, em thích tin này
Thích em gái Soo Hyun và em giai Ji Soo :3