Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2016] Yêu Giùm Cô Chủ / Ngao Asoke | Shaun Jindachote & Esther Supreeleela | Vietsub Ep 19 End + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 11-10-2016 07:45:56 | Chỉ xem của tác giả
Thấy cái "cô" Wi này sao sao á, dáng vẻ tiểu thư nhưng cách cư xử thật chẳng giống người có học như mẹ cô ta nói. Trong gia đình có hai cô con gái mà cô em bị phân biệt đối xử chỉ hơn người dưới có chút à, nhưng trông Wan có vẻ là một người tinh quái mặc dù nhiều lần bị chị chơi xỏ. Trò chơi của Wan có lẽ sẽ thành công nếu Wi không phải là người nhận điện thoại của Mon.
Có lẽ Mon không thể ngờ rằng mọi tâm sự trong thư đều được cô bé Bpee đọc. Vậy mới thấy Wi thật ra chẳng yêu gì Mon, mà thực chất chỉ muốn có anh như thể là một phục trang hoàn hảo của một quí cô có tất cả sắc đẹp, học thức, địa vị và giờ là người đàn ông hoàn hảo. Nhưng anh chàng giàu có đã nói Wi chỉ có vẻ ngoài xinh đẹp nhưng bên trong là một tâm hồn đối nghịch hoàn toàn với vẻ ngoài. Cậu Mon quá yêu Wi, yêu một cách chung thủy nên hoàn toàn không nhìn thấy con người thật của Wi, kệch cỡm, giả dối, hay đổi thay. Chỉ thấy tội cho Bpee. Nhưng có sao đâu mọi người xung quanh ai cũng nhận ra và công nhận tính cách tốt đẹp của Bpee. Còn người nào đó kia chỉ là vấn đề thời gian. Kiểu này phải cho Mon ăn nhiều đồ bổ mắt, bổ não mới được.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 11-10-2016 09:29:36 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm mới có 1 bộ lakorns tình nguyện chờ từng tập từng tuần sau Nàng dâu hoàng gia
Cày xong ep8 còn phải tìm bộ cũ lướt trước để có sức chờ đến các tập sau
Xem từ đầu nhưng mình thấy lúc từ Mỹ về cậu Mon có vẻ thay đổi nhanh quá đúng kiểu trước tình cảm bao nhiêu sau khi gặp Bpee thay đổi 100% như một người khác vây.
Chuyện tình của cậu chủ Pongin cũng lận đận ghê, thích cặp này dễ thương. Cảnh Mon gặp Pongin lần đầu kiểu đẹp trai sáng sủa hơn mặt ghen trông thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 11-10-2016 09:51:52 | Chỉ xem của tác giả
Subteam năng suất quá *thả tim*
Bản Asoke này chỉ giống bản 2008 tầm 70% thôi, rất nhiều cái đổi mới và rút gọn. Bản thân mình thích như vậy hơn, cũng thích Bpee của bản 2016 hơn, phù hợp với tính cách nhanh nhẹn, hoạt bát từ thuở bé
Bản 2008 sến và Bpee yếu đuối cam chịu quá, còn Mon thì đần quá, nhưng cũng không trách được vì có lẽ thời gian đó gu phim nó vậy ( đây là mình so sánh thoio chứ về diễn xuất thì mình thấy bản nào cũng ok nhé)
tuần nào mình cũng chờ xem phim, ngóng như móng mẹ đi chợ, phần nhiều là vì mình thích Sean vs Est rất nhiều. chỉ cần 2 người đứng cạnh nhau đã thấy phản ứng tóe loe rồi. Tiếc rằng giữa 2 người chỉ là chuyện giữa chúng mình đã từng rất vui

Bình luận

nhìn mặt Bpee bản cũ cũng có nét buồn buồn và dịu dàng hơn, bản này em Esther lém quá mà, nhanh nhẹn hoạt bát hơn nhiều :D  Đăng lúc 11-10-2016 09:24 PM
Bpee bản cũ banh beo qua, tap nao cung khoc T_T Bpee 2016 tu chu ghe gom hon nhieu, nhu the thu vi hon dung k ^^ do kịch bản và biên kịch thôi mà  Đăng lúc 11-10-2016 08:07 PM

Rate

bjmbjmxjnh + 5 Mình cũng thích Bpee ở bản này hơ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 11-10-2016 15:15:57 | Chỉ xem của tác giả
ntt_k52 gửi lúc 11-10-2016 09:29 AM
Lâu lắm mới có 1 bộ lakorns tình nguyện chờ từng tập từng tuần sau Nàng dâu hoàng gia ...

mắc cười cảnh cậu Mon đang rất chi là hùng hồn bảo bác Ad "Đâu đâu? Người đàn ông đến tìm Bpee đâu?" Chắc trong đầu chỉ nghĩ đến mấy tên lưu manh Chiang Mai râu ria xồm xoàm ăn mặc quê mùa Nào đâu lòi ra một ông chủ Pong In đẹp trai ngời ngời quần áo chỉnh tề đầu tóc gọn gàng Hết hồn chim én Mặt ghen trông hài voãi

Bình luận

Anh Mon tương anh Mon to nhat Bangkok =)) hoa ra con co 1 ong chu Pong In vua deop trai vua hao hoa den tim em bpee, doan bpee o benh vien, Mon ghen cang buon cuoi  Đăng lúc 11-10-2016 08:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 11-10-2016 19:38:22 | Chỉ xem của tác giả
Cả cái đoạn Bpee giới thiệu Pong In là ông chủ lớn ở Chiang Mai ý mặt Mon cũng GATO rõ ràng luôn
Lúc giới thiệu Wi là hôn thê mặt vô cùng tự hào nghĩ mà tội Mon ở đó có mỗi mình a là ngây thơ chẳng biết gì về Wi cả
Mong những tập sau các anh đẹp trai đầu tóc bóng mượt cứ đến tìm Bpee nhiều nhiều chút
Chẳng nhẽ Wi còn đc cái lão kia thích mà Bpee lại chẳng có anh nào để ý à
Mình chưa xem bản cũ luôn vì chỉ thích xem HD hôy

Bình luận

Mà cũng không cần thích Bpee chỉ cần đến tìm nọ kia như Pong In á là đc rồi =)) Không biết từ giờ đến hết phim a ý còn xuất hiện được mấy lần huhu  Đăng lúc 11-10-2016 09:40 PM
uh day, phai nhieu anh thich vao cho mon sang mat ra, thich bat nat ah =))  Đăng lúc 11-10-2016 09:29 PM
Mình cũng thích a của Ward lắm rõ là đẹp trai mà a ý xuất hiện có 1 tẹo rồi mất hút luôn :(( A ý mà thích Bpee để cho Mon sáng mắt ra thì tốt quá =))  Đăng lúc 11-10-2016 08:45 PM
thuc ra bpee la nguoi lam, k dc di hoc, khong duoc ra ngoai nhieu, o xa hoi thoi do nhu vay k duoc giao du thi chi co the la nguoi lam cungf dang cap thich duoc thoi chu cong tu thich hoi kho  Đăng lúc 11-10-2016 08:11 PM
Minh muon bien kich xay dung cho anh trai cua Ward thich Bpee, vi dien vien dong vai do dep trai qua =)) nhuwng chac k bg xay ra =))  Đăng lúc 11-10-2016 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 11-10-2016 23:20:13 | Chỉ xem của tác giả
esther đóng đạt quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 14-10-2016 14:09:14 | Chỉ xem của tác giả
Mon nói chẳng thích Bpee, nói xấu Bpee nhưng chỉ mãi để ý tới Bpee. Thấy có anh nào tới tìm thì cứ xưng xỉa, soi mói con người ta hết nước, hết cái, lời lẽ cay nghiệt phải biết.
Mon nói "Wi đáng yêu chết đi được", ngẫm lại là đáng yêu mà ai yêu lầm đúng là chết chứ không phải đùa. lấy cồn iốt cho người ăn mà ai sống nổi, cứ thử cho ăn đều như thế hổng chứng đem tới bệnh viện  chắc loét hết cổ họng tới bao tử như chơi. Wi đúng kiểu người chỉ quan tâm đến kết quả không kể qua quá trình.
Đoạn anh Pong In tới tìm Bpee, Mon mới đầu hùng hùng hổ hổ đi ra, thấy dáng vẻ lịch sự, bảnh bao của ông chủ lớn thì ngỡ ngàng. Mãi lo khẳng định chủ quyền mà cậu Mon chắc chẳng để ý tới lời ông chủ Pong. Pong gặp Wi vài lần trong các bữa tiệc ở Chiang Mai nhưng hôm nay mới biết W có vị hôn Phu, quá là ý nhị còn gì. Rõ ràng người ta đã cảnh báo rồi nhá, chính cậu Mon không để ý thôi! Cứ mãi lo ghen mà lị.
Vậy mà cái ông Keitchai kia cứ tìm Wi hoài, kêu chiến lợi phẩm gì gì đó, không biết cuối cùng sao chứ hy vọng ông này đừng có mà vào hùa với Wi hại người khác, mà mãi chỉ là cái nợ bám riết "tiểu thư" Wi thôi.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-10-2016 14:56:52 | Chỉ xem của tác giả
hotblood1987 gửi lúc 14-10-2016 02:09 PM
Mon nói chẳng thích Bpee, nói xấu Bpee nhưng chỉ mãi để ý tới Bpee. Thấy có anh nào t ...

Keichai tuy là kiểu trọc phú ăn chơi nhưng vẫn quân tử lắm bạn nhé. Mấy tập sau này Wi lừa Bpee đến khách sạn để thí mạng, ý là dâng cho Keichai ấy ấy Bpee để quên Wi đi cơ mà, những Keichai không làm thế mà thả cho Bpee về. Người như Wi phải gặp gã như Keichai, đáng đời. Trong bản phim 2008 Wi còn ác tới mức đánh chết Keichai nhưng k thành cơ, sau đó giết cả mẹ của Mon, mình đang hy vọng là bản 2016 này có nhiều thay đổi, thì sẽ thay đổi tình tiết này đi, vì mình rất k thích xem phim mà có mất mát. Hơn nữa biểu hiện của Wi đến thời điểm này chưa phải là quá đến mức ra tay giết người mà k sợ hãi chút nào ( nhà kho cháy, Wi cũng sợ hãi vì Wi nhốt Bpee ở đấy)
Mon ở bản 2016 yêu ghét rõ ràng hơn, logic hơn, Mon bản 2008 hơi ngu 1 tí Túm lại mình xem bản mới thấy logic và thực tế hơn 1 chút, hy vọng cái kết thay đổi chứ nếu kết như bản phim cũ thì cụt hứng k thể chịu đc luôn hic hic

Bình luận

ah thi Mon vs Bpee thanh doi nhung k co dam cuoi. ma Bpee bi mon hanh suot bn nam troi nhu the ma cuoi cung k dc yeu thuong gi ca, dung 1 cai mon doa bo di the la Bpee lai phai xuong nuoc lam lanh  Đăng lúc 16-10-2016 12:01 AM
cái kết bản cũ ntn vậy bạn  Đăng lúc 14-10-2016 07:07 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 14-10-2016 20:21:59 | Chỉ xem của tác giả
Coi sơ bản 2008 thấy mẹ của Mon mất do Wi hại  huhu hy vọng bản 2016 này sẽ thay đổi mà thấy có mấy cảnh mẹ của Mon bị hù ma y như bản 2008 làm mình thấy hy vọng có vẻ nhỏ nohi   . Nói thật thì mình thích bản 2016 hơn Bpee nhìn lanh với lém lỉnh từ khi nhỏ đến lớn luôn ko e dè sợ sệt cậu Mon gì cả ko phải kiểu nữ chính hiền r ai cũng ăn hiếp đc. Trời ơi mê bà Esther lắm rồi Đợt trc coi phim lừa tình thấy  Sean vs Esther cũng đẹp đôi  cơ mà khi vào insta của bả thấy bả với ông Ken đẹp đôi hơn ) Đùng 1 cái 2 ng hẹn hò khiến dần tình bất ngờ
P/s: tks subteam rất nhiều thả ngàn trái timmmm ❤️

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 15-10-2016 14:39:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Wi cũng ác phết đó chứ cái lúc mà bỏ thuốc vào nồi thịt của mẹ Mon ý
Biết rõ là sẽ nguy hiểm đến tính mạng mà vẫn bỏ vào cho ăn còn gì
Hóng tập 10 quá a Pong In lại đến tìm Bpee rồi hehehe