Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2016] Yêu Giùm Cô Chủ / Ngao Asoke | Shaun Jindachote & Esther Supreeleela | Vietsub Ep 19 End + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 28-9-2016 22:23:02 | Chỉ xem của tác giả
uymi12 gửi lúc 26-9-2016 09:08 AM
trời mình coai 6 raw, Chemistry tung tóe luôn roài
Chờ phim như chờ mưa{:5 ...

Mình vừa đu theo tập 4 của ST gặp nhau rồi gặp nhau rồi ahihi
Mà đoạn cậu Mon mắng bé Bpee nhìn thương Bpee quá đi tự nhiên bị đứng giữa 2 mẹ con nhà đó
Có vẻ bà mẹ biết được bộ mặt thật của Wi rồi ý nhở nên ra sức ngăn cản không biết sau này có giúp Bpee không  
Túm lại tập này gặp lại nhau mà ghét cậu Mon quá
Chắc sau này bà Wi bị cái ông kia lừa lại quay về bám lấy cậu Mon cho xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-10-2016 10:36:05 | Chỉ xem của tác giả
coi phim lại thấy ức chế vì bé Esther toàn được đóng với trai đẹp , tuy cả hai đóng chung nhiều phim , đồn thổi vô số kiểu, gán ghép đủ thứ nhưng mà em vẫn bị Ken đẹp troai tóm gọn xời ơi, cứ phải tình cảm đủ kiểu trên instagram mới chịu, mà coi phim thiệt thấy ức chế cho bé Esther, cứ phải ngược đủ kiểu trc đã rồi mới happy à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-10-2016 16:30:58 | Chỉ xem của tác giả
Có tập 5 rồi kìa
Tập này buồn cười cái lúc Nut đi có 1 đoạn mà gặp tận 4 người mỗi người 1 ý
Cả gia đình ship cậu Mon vs Bpee nhiệt tình quá nhất là cái bác giúp việc tinh thần fan gơn rất cao thấy 2 người là phởn không chịu đc
Tập này cậu Mon do tiếp xúc với trêu ngta suốt nên bắt đầu để ý tới Bpee rồi
Bà Vi tập sau biết Mon về nước rồi chắc là chạy đến đây ngay thôi hóng tập 6 quá
Cảm ơn ST nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 5-10-2016 23:50:36 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim này từ thời đang chiếu Leh Ratee, hai người có chemistry nên xem đáng iu kinh khủng. Đang cắn gối băn khoăn nên xem luôn hay đợi nhiều nhiều rồi luyện cho đã mắt nữa... hic hic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 8-10-2016 14:09:23 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm ạ , vì trước đây có xem 1 phim cả hai người cùng đóng ,  thích cả hai anh chị này lâu lắm rồi, thấy hai người rất hợp nhau
Thank subteam nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 9-10-2016 18:04:45 | Chỉ xem của tác giả
dạo này subteam làm việc năng suất ghê ^^, lại có tập mới để coi rồi nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 9-10-2016 21:18:04 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi xem 2 tập 1 lúc đã quá ST làm việc chăm chỉ ghê
Tập 7 bắt đầu gay cấn lắm rồi nha lúc nào cũng trong tình trạng ganh đua quyết liệt :v
Không biết tập sau đoạn giới thiệu có người con trai nào đến tìm Wi hay Bpee ý nhở hồi hộp quá ST ơi
Buồn cười cái đoạn Wi rủ Mon đi hẹn hò mà a ý còn đòi mang Bpee theo kể ra mang theo cũng hay đó Wi bị cho ra rìa vì Mon chỉ chăm chăm bắt nạt Bpee
Wi cứ chèn ép Bpee xong lại bị mẹ Mon hành lại cuối cùng thì vẫn thương Bpee quá
Mà anh của Ward cũng đẹp trai ghê mong sau này a ý thích Bpee cho Mon ghen

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 10-10-2016 20:52:34 | Chỉ xem của tác giả
Trước khi phim ra đã cố coi bộ cũ của Pong để hiểu cốt truyện, đúng là remake thì dễ thương hơn, nhất là có thêm đôi pong wat. Remake chắc do thích e Esther nên thấy cảm tình với nữ 9 hơn bộ cũ, đôi Shaun Esther vẫn đẹp đôi như vậy á, hi vọng bộ remake mẹ của nam chính ko chết như bộ cũ, vì cái chết của nữ giúp việc bả cũng trả giá 1 thời gian rồi mà.

Bình luận

ra là đu ở đây? phải vô đây xây nhà mới được :)))))  Đăng lúc 11-10-2016 04:17 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 10-10-2016 21:41:50 | Chỉ xem của tác giả
bolero gửi lúc 10-10-2016 08:52 PM
Trước khi phim ra đã cố coi bộ cũ của Pong để hiểu cốt truyện, đúng là remake thì d ...

Còn mình thì vì quá cuồng đôi Sean-Est nên coi bộ mới chứ trước đó chưa hề biết tới bộ cũ, và rồi khi xem đến hết ep 10 của phim, quá hay, quá gay cấn, quá mê mẩn mà không thể chờ đợi đến tuần sau chiếu ep 11 nên mới lục lại bản cũ để xem
Và khi xem bản cũ thì cá nhân mình thích nữ chính của bản mới hơn, 1 phần vì mê Esther, và 1 phần có cảm giác như nữ chính bản mới có cá tính hơn, biết thể hiện bản thân hơn, bản cũ khóc nhiều quá, lúc nào cũng chỉ thấy khóc và buồn, hoặc là do mô típ thời đó nó vậy.
Cảm thấy bản mới này nhân vật Wi cũng đỡ đáng ghét hơn, màu phim có vẻ tươi vui và hiện đại hơn, nên cũng hy vọng là mẹ Mon không chết như bản cũ quả thực mình rất thích bà ấy của bây giờ (tất nhiên quá khứ việc bà làm hại tới Lakkana là việc quá độc ác)

Bình luận

hì hì cảm ơn bạn :* vì mê phim nên cũng ráng làm nhanh để đuổi kịp tốc độ bên Thái bạn ạ :D  Đăng lúc 10-10-2016 10:23 PM
ST dạo này vất vả rồi cảm ơn mọi người nhiều nha ^^  Đăng lúc 10-10-2016 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 10-10-2016 21:55:33 | Chỉ xem của tác giả
bjmbjmxjnh gửi lúc 10-10-2016 09:41 PM
Còn mình thì vì quá cuồng đôi Sean-Est nên coi bộ mới chứ trước đó chưa hề biết ...

Ôi mới đọc tin về mấy pà mẹ showbiz thái, hi vọng Esther ko bị mẹ quá điều khiển trên con đường nổi tiếng này. Hồi chuyện với Sean mình vẫn buồn tới tận giờ, thôi dòng đời hi vọng tương lai đôi trẻ sẽ có cái kết khác.
Quay về phim một chút, bản cũ nữ 9 nhu nhược quá nhiều, bản mới thì tính cách có phần thông minh, tươi tắn hơn nhưng vẫn nghe lời nữ phụ quá nhiều, được cái 2 người Sean và Esther có nhiều cảnh tay đôi đẹp hơn.
Bản cũ nước màu xấu là đúng rồi bạn, phim cũ mà, phim mới thi hình ảnh đẹp hơn, tươi và trang phục cũng ổn, chỉ là nên có nhiều đồ đôi của Esther với Sean như phim lừa tình thì đẹp màn hình hơn.

Bình luận

a là tin về mẹ của Kwan đó bạn, Kwan của đài 7, bạn trẻ này khá nổi tiếng  Đăng lúc 10-10-2016 10:08 PM
Tin về mấy bà mẹ là sao vậy bạn T.T Mình cũng tiếc cho đôi này không thành cũng do mẹ của Esther hix hix  Đăng lúc 10-10-2016 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách