Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2016] Yêu Giùm Cô Chủ / Ngao Asoke | Shaun Jindachote & Esther Supreeleela | Vietsub Ep 19 End + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-9-2016 09:21:56 | Chỉ xem của tác giả
http://forum.kites.vn/thread/--480705-1-1.html

Tada
Nhạc phim hay tuyệt vời nha Lên là lên là lên .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-9-2016 22:42:18 | Chỉ xem của tác giả
ối ối, mình cũng xem đc mấy tập rồi, anh này đóng mặc dù là trai tử tế nhưng mà thuộc diện yêu mù quáng, huhu, lại hành hạ và làm khổ em nó rồi, em nó thì lại đóng dạng gái ngoan hiền, nhu mì, nhu nhược, dễ bị ng khác bắt nạt. Haiz, vẫn thích em nó đóng kiểu quậy phá chút, sành điệu chút nhưng vẫn ko mất tính nết nữ tính, kiểu như trong U Prince ý.
Kiểu phim thời ngày xưa, còn nhiều định kiến này nọ, đời sống phụ nữ lại gặp nhiều éo le rồi.
Chẹp chẹp, ko tốt chút nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 22-9-2016 13:29:42 | Chỉ xem của tác giả
có ai coi tập 5 chưa? trời ơi, coi đoạn 2 người skinship dê thương quá trời đất luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 23-9-2016 09:42:06 | Chỉ xem của tác giả
Bóc tem ep 3 nào
Mình trông phim từng ngày luôn ak <3
Cảm ơn subteam đã làm việc chăm chỉ nha
Đời em Bpe nó còn khổ dài dài vì cậu Mon ak :v được cái hai người nhìn nhau là tui thấy tia lửa điện bắn tứ tung
Tình hình là ep 5 cái khúc kéo cái váy làm tui cười lăn lộn ) Thua 2 người luôn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 23-9-2016 09:44:45 | Chỉ xem của tác giả
uymi12 gửi lúc 22-9-2016 01:29 PM
có ai coi tập 5 chưa? trời ơi, coi đoạn 2 người skinship dê thương quá trời đất luô ...

kéo cái váy Thêm cái đo chiều cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 23-9-2016 11:52:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích couple Sean và Esther. Mình hy vọng bộ phim này sẽ thành công như những lakorn trước của cả hai. Cám ơn subteam đã đành thời gian làm sub lakorn này.

Bình luận

hahaha, mình cũng thích 2 đứa. bất chấp scandal của 2 ẻm. Hu hun, mún hai em đến với nhao quá đi  Đăng lúc 26-9-2016 09:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 24-9-2016 22:05:25 | Chỉ xem của tác giả
Nghe mọi người kể xem raw trên mạng mà ham hố quá nhưng vẫn chờ hàng của ST vậy =.=
Vừa xem ep 3 xong không biết cô em có âm mưu gì mà dặn Bpee không được nói ra xong ra ngoài cười nham hiểm quá
Thế là cả Bpee lẫn bạn thận đều lận đận trong tình cảm không biết cuối cùng đôi kia có HE không nhỉ ?
Giới thiệu tập sau thấy Bpee về nhà Mon ở rồi đóng giả làm Wi luôn
Chờ đến lúc Bpee và Mon gặp nhau quá để xem mấy cảnh diễn chung chemistry có bắn tung tóe như trong Lừa tình không
ST cố lên nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-9-2016 09:08:25 | Chỉ xem của tác giả
chipchip99 gửi lúc 24-9-2016 10:05 PM
Nghe mọi người kể xem raw trên mạng mà ham hố quá nhưng vẫn chờ hàng của ST vậy =.=
V ...

trời mình coai 6 raw, Chemistry tung tóe luôn roài
Chờ phim như chờ mưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-9-2016 16:56:43 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam vì sub nhanh nhé.
cặp này phải nói là chemistry lắm luôn mặc dù Esther có bồ r. Phim hay quá trời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-9-2016 22:14:23 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem tập 4 và phải bay vào đây để cmt ngay.
Khoảnh khắc Mon nhìn thấy Bpee tại nhà của anh ấy, Mon tức giận với Bpee bởi vì đáng lẽ ng xuất hiện phải là Wi. Có thể Mon cảm nhận đc có cái gì đó không đúng, cái gì đó sai ở Wi và anh ấy không muốn chấp nhận điều đó. Cuối cùng đẩy hết lên người Bpee, nói cô lừa đảo này nọ. Thật ra cũng chỉ vì không dám tin vào sự thật mà thôi.
Mà anh Mon này, anh tin đi cho em nhờ, cái cô WI vị hôn thê của anh như dở ấy. Phát điên lên được

Bình luận

Mình nghĩ vẫn chưa cảm nhận được gì đâu vì mấy năm qua vẫn tưởng bà Wi viết thư cho mà tin tưởng tuyệt đối bà ý =.= Lúc đó tức vì biết giả làm Wi thôi   Đăng lúc 28-9-2016 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách