Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2016] Yêu Giùm Cô Chủ / Ngao Asoke | Shaun Jindachote & Esther Supreeleela | Vietsub Ep 19 End + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-9-2016 11:39:40 | Chỉ xem của tác giả
hnay cũng được coi phim rồi :3 cái dòng phim này của Thái xem thật khiến người ta tức chết mà, cơ mà hay ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-9-2016 16:04:20 | Chỉ xem của tác giả
uymi12 gửi lúc 15-9-2016 11:31 AM
Esther công khai bạn trai rồi còn ship gì nữa bạn

Thật á bạn? ai thế??

Bình luận

ken phupoom bạn ơi đẹp đôi :))  Đăng lúc 18-9-2016 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-9-2016 21:58:35 | Chỉ xem của tác giả
Phim zìa, phim zìa yeahhhh
zai Sean vs gái esther thì đóng quá hợp rồi nà, đọc nội dung thui đã thấy hay rồi
phim này ngâm lâu quá giờ mới thấy sub đó nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-9-2016 16:00:21 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên xem phim này là tại vì anh Pong nên mới xem phim nhưng mà sau đó lại drop do thấy nam nữ chính cứ sao sao á ) Chắc là do chemistry giữa 2 người chưa đủ đô với mình. Mình coi lakorn chú trọng tới fin của cặp chính lắm
Tốt là lần này thích nam nữ chính vô cùng <3 diễn xuất và chemistry ổn nha coi raw lúc 2 ng đọc thư thôi là mình quắn quéo rồi và trong đây 2 chị em cũng dễ thương ghê
tks sub team nhiều nhaa <3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-9-2016 10:03:30 | Chỉ xem của tác giả
Có ep2 rồi
Cái khúc bé Bpe lúc nhỏ khóc em nó diễn đạt dễ sợ cảm động cực kì
Tình hình là anh Mon yêu Wi đắm đuối rồi nha Còn Bpe của em biết phải làm sao đây Ai bảo đẹp trai lại còn quá chi tốt bụng với con bé Cái khúc đo áo với đọc thư trời ơi hai người nhìn nhau tình muốn bể bình thêm cái You are apple in my eye Con bé có biết Tiếng Anh đâu anh trai tập sau dàn phụ lên hơi nhiều à nha
Thôi hóng tiếp ^^ Tks subteam nhiều
Thêm cái nhạc phim hay bá cháy nha   có 1 bài mà nghe đã gì đâu

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-9-2016 13:31:01 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem hết tập 1. Hoàn toàn có thể hiểu được tâm lý của mẹ Mon, bà chịu đựng người chồng trăng hoa, trong khi Rak là con của tình nhân chồng bà, là cô gái mới lớn xinh đẹp trẻ trung. Phu nhân vốn đã không thích mẹ con Rak nên hành động của bà đúng là có quá đáng, nhưng nếu đứng trên lập trường của bà để nghĩ thì suy nghĩ của bà chính là căm ghét, lẫn đề phòng, nó làm bà không còn sáng suốt nữa dẫn đến những hành động quá đáng. Tất cả mọi cái dồn lại và hậu quả là cái chết của Rak. Thế mới nói sự tin tưởng trong các mối quan hệ có thể dẫn đến nhiều hệ lụy.
Là một phim tâm lý, mình thích nó. Cám ơn subteam đã dịch phim này. trong phần giới thiệu phim mới mấy phim mình cũng rất mong chờ.

Rate

bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn, tuy nhiên góp ý chút .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-9-2016 16:28:13 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi xem tập 2 cái bà mẹ rõ ràng bức Rak đến chết mà lúc cãi nhau lại nói là tại ông chồng và a Mon @@
Rồi lúc ông bố bị bất tỉnh ng con kia không lo đi gọi cấp cứu mà còn ngồi đó ôm khóc mới sợ chứ
Bpee ở nhà đó tuy bị 2 chị em hành xác nhưng lại được viết thư cho a Mon nhìn đoạn 2 người đọc thư của nhau mà quắn quéo  
Phim hay quá nhạc phim cũng hay Esther cuối tập xuất hiện rồi hóng tập 3 quá ST cố lên nha

Rate

bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn, tuy nhiên góp ý chút .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-9-2016 10:35:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, diễn viên cũng đẹp nữa. Rất thích cặp đôi này đóng cùng nhau từ hồi phim lừa tình, cô vịt xấu xí rôi đến phim này, hóng sub từng ngày. Hôm qua vật vã quá đành phải xem raw hết tập 4

Bình luận

có tập 5 rồi đóa. bạn xem chưa? chòi oi, hay quá ko chịu nổi luôn :)))  Đăng lúc 22-9-2016 02:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-9-2016 16:20:12 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu là Mon thích Wi ở điểm nào nữa! Xinh đẹp? thông minh? hay là ngọt ngào? nếu thấy xinh đẹp mà yêu thì còn tạm chấp nhận nhưng rõ ràng cô nàng này nhìn chỉ ra một nàng tính cách công chúa, lại không biết suy nghĩ, ích kỉ.
sau thời gian 5 năm trôi qua đã xuất hiện thêm nhiều nhân vật mới, Pee đáng yêu cũng lớn lên và xinh đẹp. Suốt 5 năm viết thư cho Mon có lẽ Pee cũng nhen nhóm tình cảm dành cho Mon, cảm giác dù là viết hộ thư nhưng sao Pee còn trông thư hơn cả Wi nữa. Cái này đúng là yêu giùm rồi nè. Tự nhiên làm mình nhớ đến phim Classic, cũng viết thư "hộ" rồi cũng yêu "hộ" luôn

Bình luận

mình cũng thấy tên bóng cây asoke hay hơn, có vẻ hợp với nội dung hơn :)  Đăng lúc 23-9-2016 08:30 PM
"Yêu giùm cô chủ" là đặt dựa theo tên bản cũ luôn đóa bạn ơi. Mình thích giữ nguyên tên gốc là Bóng cây Asoke hơn -> tên mình tự đặt..hahaha  Đăng lúc 22-9-2016 02:14 PM
Bạn ơi, nữ chính tên Bpee chứ ko phải Pee nha bạn :D Với xét theo nội dung phim thì subteam đặt tên là "Yêu Giùm Cô Chủ" hợp lý quá bạn nhỉ ^^  Đăng lúc 21-9-2016 11:34 AM
Theo mình biết thì sau này con Wiyada ác lắm. Hại mẹ Moon chết luôn. Hic, chỉ tội nghiệp Bee của mị. Sau này bị con quỷ đó ăn hiếp :((  Đăng lúc 20-9-2016 01:29 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-9-2016 13:28:14 | Chỉ xem của tác giả
kiel1412 gửi lúc 18-9-2016 10:03 AM
Có ep2 rồi  
Cái khúc bé Bpe lúc nhỏ khóc em nó diễn đạt dễ sợ  c ...

Đúng rồi bạn. Nhạc phim hay kinh hồn. Lâu rồi mới có 1 bộ phim Thái có nhạc phim hút thế
Mình đang nhờ bạn mình làm OST vietsub giùm . công nhận con bé hát hay quá, nghe nói mới có 16 tuổi

Rate

bjmbjmxjnh + 5 Bạn ơi OST subteam có làm sub rồi n.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách