Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 56809|Trả lời: 65
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2016] Yêu Giùm Cô Chủ / Ngao Asoke | Shaun Jindachote & Esther Supreeleela | Vietsub Ep 19 End + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Yêu Giùm Cô Chủ

Tên gốc: Ngao Asoke 2016 / เงาอโศก
Tên tiếng Việt: Yêu Giùm Cô Chủ
Diễn viên: Shaun Jindachote, Esther Supreeleela,  Grand Punwarot, Nat Thephussadin...
Thể loại: Tình cảm, lãng mạn
Độ dài: 19 tập
Kênh phát sóng: OneHD
Lịch phát sóng: 20h15 thứ 4 và thứ 5 hàng tuần
Thời gian phát sóng: 07/09/2016

Nội dung

Đây là một câu chuyện về cô nàng Lọ Lem. Không! Hoàn toàn không chính xác.

Monthai (Shaun) là công tử của một gia đình giàu có. Monthai đã yêu Viyada (Grand) ngay từ cái nhìn đầu tiên. Mọi việc diễn ra vô cùng thuận lợi, sau đó Monthai và Viyada đính hôn. Vì quá khứ của mẹ anh, Monthai đã quyết định đi du học không lâu sau đó. Trước khi đi, Monthai đã gặp Bpeeyachat (Esther).

Bpeeyachat sống với bà ngoại từ nhỏ, cô là người hầu cho gia đình của Monthai. Cô âm thầm thích cậu chủ của mình. Sau khi Monthai đi du học, cô lặng lẽ viết thư điều đặn cho anh với cái tên Viyada. Về phần Monthai, ở nơi đất khách quê người mỗi tuần anh đều viết thư cho Viyada, anh gửi gắm bản thân mình vào những lá thư đó, anh cứ dửng dưng nghĩ rằng người hồi âm cho mình là Viyada mà không hề biết rằng ở quê nhà, Viyada đã lừa dối anh và người viết những lá thư đó lại là Bpeeyachat.

Monthai về nước, anh biết sự thật về những lá thư. Monthai đã rất tức giận và nghĩ rằng Bpeeyachat đã làm những việc đó chỉ vì tiền. Dần dần về sau trong lúc anh phải đối diện với những khó khăn thì chỉ có một mình Bpeeyahchat ở bên cạch, lúc đó anh mới phát hiện mình có cảm tình với Bpeeyachat...

Hãy đón xem "Ngao Asoke - Yêu Giùm Cô Chủ" trên T-Zone@Kites.

Trailer

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 Cảm ơn bạn
yong-in + 5 Ủng hộ 1 cái!
.CàRốt. + 5 Ủng hộ 1 cái!
beelinna + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 7-6-2016 14:39:39 | Chỉ xem của tác giả

Project Leader: bjmbjmxjnh
Translators: Quynhle1995, cáo, nganmango, Leebabycutepro
Editor: bjmbjmxjnh
Timers: Kirin_rm, Mintri
OST Translator: nxuyen91
OST Editor: timbuondoncoi
OST Timer: Kirin_rm
Typesetter & OST Typesetter: minhthai201
Encoder: froidgarcon
Designer: Ji_Ji
Uploader: anhkiu, hoaquynh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 7-6-2016 14:42:44 | Chỉ xem của tác giả

Ep 1:

Ep 2:

Ep 3:

Ep 4:

Ep 5:

Ep 6:

Ep 7

Ep 8:

Ep 9:

Ep 10:

Ep 11:

Ep 12:

Ep 13:

Ep 14:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-6-2016 19:03:40 | Chỉ xem của tác giả

Tập 01:
Tập 02:  
Tập 03:
Tập 04:
Tập 05:
Tập 06:
Tập 07:
Tập 08:
Tập 09:
Tập 10:
Tập 11:
Tập 12:
Tập 13:
Tập 14:
Tập 15:
Tập 16:
Tập 17:
Tập 18:
Tập 19 - End:

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

admin có thể up những tập còn lại lên trên fshare được không? mình không tải được bằng torrent  Đăng lúc 30-12-2016 07:15 PM
server hiện đang có vấn đề, ep 11 mai các bạn down lại nhé  Đăng lúc 12-12-2016 01:19 AM
Mọi người seed giúp mình ep 11 với !  Đăng lúc 12-12-2016 12:03 AM
Đã fix Ep 11 các bạn nhé  Đăng lúc 3-12-2016 02:23 PM
Ad ơi, mình down ep 11 về mà đoạn cuối bị lệch sub với hình bạn ạ  Đăng lúc 1-12-2016 09:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-7-2016 14:35:08 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đồi gợi nên nhiều sóng gió, nam chính và nữ chính đóng cặp vs nhau nhiều lần, dân tình đồn thổi nhiều, báo chí cũng tốn nhiều bút mực, cũng có nhiều nỗi đau và nhiều hiểu lầm gây tranh cãi, nhưng mà cuối cùng thì nhà đài vẫn quyết định ghép đôi 2 đứa lại với nhau 1 lần nữa. Thực chất thì nam chính cũng chả phải đẹp trai j cho cam, nói một cách khách quan là như thế, nhưng qua nhiều lần xem có thể công  nhận là khả năng diễn xuất khá ổn,có thể vào vai nhiều tính cách, đóng nhiều kiểu nhân vật khác nhau, ko bị trùng lặp cũng ko gây nên sự nhàm chán hay ảnh hưởng gợi nhớ về nhân vật trước đã đóng.
Nên có thể ngóng trông phim này ra cũng đc dân tình ủng hộ và lai tiếp tục ship cặp đôi này

Bình luận

phim này quay là lúc 2 ng`đang ở độ hot của chuyện cặp đôi với nhau,còn bộ này xong mới là chuyện ai đường nấy thì phải!Chứ mình cũng kết đôi này lắm..  Đăng lúc 21-9-2016 10:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-8-2016 10:29:40 | Chỉ xem của tác giả
Phim này lại được remake một lần nữa. Phiên bản trước của anh Pong hay quá trời quá đất luôn, mình xem đi xem lại phim đó rất nhiều lần. Không biết bản remake này có hay như bản lần trước không nữa? Nhìn tạo hình của hai người không đẹp bằng phiên bản trước. Cặp đôi chính này chắc là gà cưng nên thấy xuất hiện liên tục trong nhiều bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-8-2016 14:38:55 | Chỉ xem của tác giả

[

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-9-2016 23:07:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất phục các chọn kịch bản của bạn Shane. hầu như những phim bạn chọn kịch bản đều hay cả. thế nên cực kỳ chờ đợi phim nay. Mong là sớm đc xem bản vietsub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-9-2016 11:31:37 | Chỉ xem của tác giả
cuadong gửi lúc 24-7-2016 02:35 PM
Cặp đồi gợi nên nhiều sóng gió, nam chính và nữ chính đóng cặp vs nhau nhiều lần, d ...

Esther công khai bạn trai rồi còn ship gì nữa bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-9-2016 13:10:23 | Chỉ xem của tác giả
thích đôi này lắm, đóng phim rất hợp nè, hy vọng phim này không làm mình thất vọng, hóng hàng từ subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách