Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2016] Hổ, Vượn, Nai - Bộ Ba Sở Thú / Seua Chanee Geng | Kangsom Tanatat, Aof Pongsak & Ying Veerawan | Vietsub E48 End

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-10-2016 07:36:00 | Chỉ xem của tác giả
Subteam cố lên nhé. Tui sẽ luôn theo dõi. Su su ~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 2-10-2016 02:09:51 | Chỉ xem của tác giả
vâng iem đang giữa mùa thi. ôn thi stress muốn xỉu. qua fanpage kites trên fb thấy có đoạn cut em xem thử. xong thấy hay hay nên mò xem. )
thôi cháu cũng xin luôn = giữa đêm mà ko dám cười. stress xì chủng là bay hết xem liền mấy tập quên cả ôn thi
ông Tum với và Ern đẹp thiệt lun á. ông Tum hơi thấp tí hoy :3
còn bà oy vs cheetah thì em xin lạy ))) nhìn mặt thôi đã thấy buồn cười. 2 ông bà này cần đĩa bay gấp ))) chả phải ng trái đất nữa rồi.
cơ mà cho e hỏi ngu chú Aof là gay thiệt ạ?

Bình luận

Anh Aof là gay thật nha bạn, anh ấy come out vào năm 2013. Trên FB Tzone có 1 số hình anh ấy đăng trên Instagram đc dịch ra tiếng Việt ấy, bạn xem caption là đủ hiểu   Đăng lúc 3-10-2016 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 3-10-2016 08:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Coi đến tập 8 là chính thức Tum bị 2 đứa bạn lây nhiễm. Vâng anh ấy đang là trai thẳng mà phải mặc đồ da beo gì đó, quần thì ôi thôi skinny pha lần chút hường , ngôn ngữ thì body language thêm chút sẹc xỳ uốn éo, mắt thì hoạt động đến công suất tối đa, vừa phài liếc mắt đưa tình và thêm cả liếc mắt với lũ bạn bựa khi nó cười, giọng thì thay đổi đến 360 đến độ dân chúng chắc chỉ nằm mà lết vì cười quá mức cho phép thoai -> đây mưới đúng là tình bạn vĩ đại mặc dù theo như thế giới công nhận bạn thân là bạn càng mất nết với mình hơn =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 5-10-2016 08:55:37 | Chỉ xem của tác giả
Ad ơi link online của kites chỉ xem dc trên máy tính thôi ạ.
Mình xem trên ipad mà hem dc hichic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 6-10-2016 15:58:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay dã man, tuần nào cũng mong ngóng xem khả năng chen tiếng anh của chế Oy, độ bóng của chế Cheetah, cười rụng rốn với hai người luôn, không biết sau này Tum với Ern có là một đôi không
Subteam cố lên !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 6-10-2016 20:41:49 | Chỉ xem của tác giả
Có ai coi mà bị đuổi ra khỏi phòng như mình ko???
Cười mà rung giường thế là thằng em nó đuổi ra ngoài
Coi mà muốn bội thực cười luôn, Subteam dịch hay quá, Yêu nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 6-10-2016 22:42:18 | Chỉ xem của tác giả
Coi cái phim này thích mấy đoạn chế Oy chế ấy bắn tiếng anh kinh khủng.
Xem mà cười sái quai hàm, ta nói chưa có phim Thái nào mà t mê như cái phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 8-10-2016 22:13:20 | Chỉ xem của tác giả
các chế cho mình hỏi tí mình đang coi Mechanic: Resurrection 2016 ngay đoạn đầu có 1 cô gái mặc váy đen đến nói chuyện với Jason Statham giống chết Oil kinh khủng luôn ấy mà search profile của chế Ying Veerawan thì ko thấy ghi đóng Mechanic

có chế nào ở đây biết ko ạ, vô xác nhận giùm em với nhé

Bình luận

Chế Oy có đóng phim đó nha bạn, nên xác định đấy chính là chế Oy nhé.  Đăng lúc 10-10-2016 10:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 13-10-2016 10:48:13 | Chỉ xem của tác giả
Lạc đến nơi đây và chợt phát hiện ông Kangsom Tanatat đóng trong "Hành trình chông ế" chung với chế Wannarot Sonthichai, Gypsy Keerati. Kết ổng từ khi ổng hát nhạc nền cho phim.
Giờ chuyển qua phim này xem mới mấy tập đầu mà cười đến đau cả ruột.
Mà phim này có em của Nickkhun đóng nữa đúng không mọi người?!

Bình luận

Nhưng chỉ đóng vai khách mời, xuất hiện 1 đoạn thôi nha bạn :)  Đăng lúc 14-10-2016 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-10-2016 08:00:01 | Chỉ xem của tác giả
hú hú, có tập 10 rồi, tks ST nhiều

phim max lầy, chế Oy từ đầu phim tới giờ chưa xài lại bộ đồ nào luôn, mà thỉnh thoảng nhìn chế cứ thấy giống diễn viên Ngọc Lan ấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách