Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2016] Hổ, Vượn, Nai - Bộ Ba Sở Thú / Seua Chanee Geng | Kangsom Tanatat, Aof Pongsak & Ying Veerawan | Vietsub E48 End

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-8-2016 11:32:33 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này phim Thái có sức hút với tui ghê gớm, diễn viên đẹp, kịch bản sáng tạo, diễn xuất tự nhiên. Bộ này hài nên tui càng thích, Chân thành cảm ơn subteam.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
YuChunsa + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-8-2016 16:48:14 | Chỉ xem của tác giả
Nói thiệt là đêm hôm coi cái này xong mà ông anh cứ nhìn và bảo mày bớt khùng dùm cái, đúng kiểu cười như một con điên. Trời ơi nói thiệt tui mà sống trong nhà có chế này với "Chì ta" chắc tui cũng khùng sớm luôn quá. Style gì mà lấp lánh đồ mới chịu ha, gối phải màu mè , tạp dề phải sẹc xỳ khoe đủ thứ, lại còn cái party không lời nhún nhảy như coan điên, coi chỉ muốn cười rớt cái răng, nhìn "Chì ta" công nhận dễ thương hết sức ))

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
YuChunsa + 5 Bài viết hữu ích
bjmbjmxjnh + 5 Giờ ẻm là niềm vui của mọi nhà lu.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-8-2016 19:19:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhai hết 4 tập phim rồi mới chạy vào comment ủng hộ subteam, thề là trước đây phim Thái chỉ xem mấy bộ học đường mà giờ đây chết đứ đừ vì sitcom này luôn.
Bà chế Oy hết nói, bắn Eng lai Thái, thêm cái khuôn mặt bày tỏ cảm xúc siêu "lố" mà siêu cute luôn.
Chụy Pongsak thì còn nói làm gì, bóng chúa bên Thái rồi, haha, mỗi lần ông í diễn thì chỉ có bò lăn bò càng ra đất, đợt trước làm MC cho cái event của Uniqlo, ổng xoay Captain vs White toát cả mồ hôi luôn mà.
Kangsom nhìn cũng bảnh nhưng mà biểu cảm còn hơi cứng tí. Tuy vậy độ tương tác của bộ ba sở thú này thì tuyệt đỉnh không nói nên lời luôn.
Xem phim này dù stress thế nào cũng phải bật cười, tuy thỉnh thoảng hơi 18+ 1 tẹo. Hehe, chả biết có ai như mền không, chớ vẫn ship Tum với Cheetar ))), thấy diễn biến Tum vs em Eun kia hơi rập khuôn, haha.
Ủng hộ subteam nhiệt tình luôn, mong phim này cứ dài mãi thôi không ngừng

Bình luận

https://www.youtube.com/watch?v=uAXw7kVAarg link đây gái ơi. hihi :)))  Đăng lúc 1-10-2016 07:03 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
YuChunsa + 5 Bài viết hữu ích
bjmbjmxjnh + 5 event nào của Captain với White thế .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-9-2016 22:09:04 | Chỉ xem của tác giả
Tình cờ xem mấy cái clip nhỏ trên fb thấy zui nên mới down phim zề, công nhận phim zui quá trời
Kiểu như sitcom ấy, thick mấy thể loại phim kiểu này, xem mà nhớ đến Friends của Mỹ
Ủng hộ subteam, hy vọng phim sẽ ra điều mỗi tuần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-9-2016 20:12:15 | Chỉ xem của tác giả
Mị bị thu hút sau khi xem clip cùng mấy câu giới thiệu nội dung đọc mà cười ko nhặt được mồm của admin kites trên facebook.
Sau khi tải về xem thì chính thức bị hút ko thoát ra được vì độ hài rớt đài của phim.
Ấn tượng nhất là độ lầy của chế Cheetar và sự tỉnh của bạn Tum
Thanks subteam rất nhiều vì đã đem đến 1 sản phẩm sub tuyệt vời, chỉn chu và vô cùng thu hút

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-9-2016 14:40:14 | Chỉ xem của tác giả
Ôi , sao bao nhiu ngày mong ngóng tập 5 đã về với buôn làng, cảm ơn subteam iu dấu dễ thương như "Chì Ta" <3 <3 em đang chờ xem những chiêu trò của ẻm với chế , phải nói là không thể tưởng tượng nổi, yoga đồ, sẹc xỳ , các thể loại uốn ẹo ưỡn, làm màu, body language gì gì ẻm đều có hết, ngay cả gái cũng ghen không còn một mống luôn. *tung bông tung hoa*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-9-2016 13:58:58 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi lịch phát sóng của film cũng như lịch làm sub của team với! cảm ơn nhiều D
bộ này dễ thương và hay quá, xem xong tập đầu định chờ có hết nguyên bộ xem 1 lèo mà chờ ko nổi thế là coi hết 5 tập đầu rồi )

Bình luận

Sub cố gắng ra 1 tuần 1 ep nhưng cũng tuỳ sức của subteam nha bạn. Nhân lực k nhiều nhưng cũng ráng cho lên sớm nhất có thể.  Đăng lúc 14-9-2016 02:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-9-2016 16:00:49 | Chỉ xem của tác giả
Sai78 gửi lúc 17-8-2016 09:37 PM
Phim này đáng yêu ghê ) xem mà không nhặt được mồm

Cơ mà không biết bạn đóng  ...

phim này có bao nhiêu tập v bạn?

Bình luận

Hiện tại nghe nói là 12ep nha bạn, nhưng nhà đài chưa thấy nói j.  Đăng lúc 14-9-2016 02:40 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-9-2016 21:59:20 | Chỉ xem của tác giả
vnhx gửi lúc 29-8-2016 04:48 PM
Nói thiệt là đêm hôm coi cái này xong mà ông anh cứ nhìn và bảo mày bớt khùng dùm  ...

coi cười như điênnn ))
quỷ đó bệnh ghê hồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 14-9-2016 15:57:14 | Chỉ xem của tác giả
loki83 gửi lúc 9-9-2016 01:58 PM
cho mình hỏi lịch phát sóng của film cũng như lịch làm sub của team với! cảm ơn nhiều ...

à, cám ơn bạn nhiều nha. tại cũng thích film quá nên hơi hóng ngày nào cũng vào check hết
chỉ cần team còn làm có fllm coi là vui rồi, không có đòi hỏi gì hết D

Bình luận

Hehe tụi mình cũng hiểu tâm lý xem phim mà. Mấy bạn kiên nhẫn thế là subteam mừng rồi :)  Đăng lúc 16-9-2016 09:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách