Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2016] Công Thức Yêu Của Bếp Trưởng / Soot Rak Choon La Moon | Bie Sukrit, Vill Wannarot, Kanticha Chumma & Kaew Jarinya ~ Ep 36

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-2-2017 15:38:16 | Xem tất
Công nhận phim Thái Lan nội dung nó mang lại nhiều cảm xúc hơn phim Việt. Phim sitcom mà cứ xem đi xem lại không thấy chán chút nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2017 18:29:30 | Xem tất
Không biết sao ngay từ đầu phim mình đã có cảm giác là người cuối cùng Pong chọn sẽ là King, chứ không phải là Look-Tarn hay Zoda. Có lẽ là do tính cách đối lập của hai người, hoặc thường mô tuýp mấy phim trước hay cho 2 nhân vật oan gia khắc khẩu nhau thành đôi ở cuối phim
Rồi càng coi lại càng thấy niềm tin ấy càng bền chắc, như tình tiết ở trong nhà hàng, trong khi ché Goong với Fak đều chọn Look-Tarn hoặc Zoda là định mệnh của Pong, còn King thì không ai để ý tới (tận sau này mới có bé phục vụ theo team #PongKing), rồi lúc Look-Tarn lẫn Zoda đều có sự đấu tranh để được ở bên Pong thì Pong với King lại cùng nhau ngồi ở bàn ăn đợi họ về, hay khi Pong làm phép thử tình cảm với cả ba người thì King lại "vô tình" là người cuối cùng
Hôm qua cũng nôn quá nên live-stream lun tập 16 trên facebook của đài One31, bắt gặp được cái ánh mắt mà Pong nhìn King thật sự có chút gì đó mờ ám rồi, ko những một mà còn hai lần, tới cuối tập lại phát hiện Pong vì muốn cho mẹ King thấy được niềm đam mê của con gái mình trong nghề PD show nên đã cố gắng nài nỉ chị PD đàn em của King giả vờ đau bụng lánh đi để King có cơ hội thay thế vai trò đó mà thể hiện nhiệt huyết của mình đối với nghề. Giờ còn 4 tập nữa, chỉ trừ khi nào cuối phim Pong ko chọn ai hết như phim "Hành Trình Chống Ế" thôi, thì mình chắc chắn thuyền #PongKing sẽ cập bến
Ps: cuối cùng, thiệt tình là lâu rồi mình mới cảm thấy hài lòng với một bộ phim Thái như dậy, từ nhân vật, cho đến những tình tiết hài hước lẫn những cảnh tình cảm (vì mấy phim khác trên CH3 hay CH7 toàn kiss nhẹ nhàng ko hà), nên mong là sub team sẽ suy nghĩ lại và tiếp tục làm sub bộ này, đội ơn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2017 22:48:38 | Xem tất
cảm ơn subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2017 07:24:52 | Xem tất
Wao! đã ra tiếp rồi, mong mãi mong là team sẽ ra tiếp đều đặn, cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã bỏ công sức ra làm cho mọi người xem!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2017 07:58:57 | Xem tất
cảm ơn subteam hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2017 10:51:22 | Xem tất
Phim này xem rất vui
King dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2017 16:47:18 | Xem tất
Trời ơi iu sub team quá
thiệt chứ tuy team nói ngưng nhưng mà sau bữa đó ngày nào mình cũng mò vô check xem team hết giận chưa vì biết đâu bất ngờ ... hahaha
hôm bữa xem IG story của Vill thấy đang quay tập mới hay sao, có cả King nữa, mà buồn thúi ruột
mà giờ hết rồi
cám ơn các bạn ~~ các bạn đã vất vả roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-3-2017 22:24:13 | Xem tất
mong kết phim Vill thành đôi vs ai chứ kết như hành trình chống ế chắc tôi chớt mất
thank subteam
subteam cố lên
yêu subteam nhiều nạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2017 01:05:25 | Xem tất
mới hôm nào còn phải xem raw vì tụi re up quá đáng ăn cắp công sức của ST ấy vậy mà hôm qua thấy tin làm ssub lại mà sướng rơn.. đang đoạn gay gấn vs chef Men rồi nên muốn hiểu để xem chứ .. không là cứ ù ù cạc cạc chả hiểu rì!
Cám ơn ST đã thấu hiểu lòng dân mà vẫn sub phim để mang đến phim hay cho mọi ng` xem nhá!!
giờ bộ 3 đã hòa hợp đc vs ảnh rồi nên ko biết anh có chọn đc ai ko đây!!! Như bạn trên comment mình cũng hy vọng anh đến đc vs ai đó chứ ko như hành trình chống ế.. hụt hẫng à!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2017 20:53:28 | Xem tất
Subteam ơi mình muốn xem được phim thì phải làm sao ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách