Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2016] Công Thức Yêu Của Bếp Trưởng / Soot Rak Choon La Moon | Bie Sukrit, Vill Wannarot, Kanticha Chumma & Kaew Jarinya ~ Ep 36

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-2-2017 08:06:01 | Xem tất
phim rất hay, thích nhất là coi phim hài thái lan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2017 00:14:33 | Xem tất
Tui là tui buồn quá nè các mẹ à, tui đang vô cùng phẫn nộ với cái tụi re-up phim thiếu tự trọng ở các trang web thất đức kia đây ahuuhuhhuhuhu
Tui nghiền phim này quá mà tui cứ ngồi tua đi tua lại cái raw của tuần này, chưa kể tuần này là tuần mà thuyền PongTarn căng buồm vượt biển phơi phới mà giờ tui hem có hiểu cái gì hết trơn
Mấy bạn subteam mình có ai đi ngang đọc bình luận rồi cảm thương cho một cô gái với trái tim mong manh dễ vỡ là tui thì có thể để lại cho tui một cái hint cho tui biết khi nào mấy bạn có thể quay lại cứu với trái tim tui được hăm, tui buồn quá đi nà

Tình bể bình, giết tui đi cho rồi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2017 10:54:36 | Xem tất
phim hay quá mình mong anh bếp trưởng với chị looktarn nhất,mà giờ subteam ngừng sub rồi không biết mình sống sao nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2017 18:20:14 | Xem tất
Cảm ơn Subteam rất nhiều...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2017 08:39:32 | Xem tất
từ giờ phim sẽ là mối tình câm tình thầm của tui
ít nhưt thuyền Looktarn ko chìm... cũng coi như mãn nguyện...
trời ơi tui buồn quá
chắc mốt ko dám vừa xem vừa chờ sub như dzậy nữa mà chờ ra hết rồi coi luôn cho nó an toàn
cũng may chưa coi ep nao Sóng gió Cuộc Đời... hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2017 18:00:18 | Xem tất
thích bạn trẻ này ghê cơ
thích các phim mà bạn đóng
phim nào cũng thâý hay hết à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2017 08:43:05 | Xem tất
Thức ăn là quan trọng chứ, nếu không có thức ăn chúng ta sẽ chết đói mà. Quả thật là một câu nói nhiều khơi gợi vấn đề. Phải chăng không chỉ là thức ăn mà quan trong là tâm huyết bỏ vào từng món ăn, cũng như tình cảm cúa con người muốn có một tình cảm chân thành là cần hết lòng với người yêu? Thank subteam đã chia sẻ link down!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2017 09:55:38 | Xem tất
Tui đã xem đến tập 13 và tui biết là có lẽ nào Bee về xuồng chung Vill hong vậy!!! Hiệu ứng hoá học của 2 người này qtqd rồi. #TeamKing đang đau lòng...
Ngày nào cũng mò lên xem có tập mới hong dù biết là 1 tuần bên đấy phát sóng có 1 tập hịc hịc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-2-2017 11:49:25 | Xem tất
phim vui vẻ, hài hước, lại hay nữa. lâu rồi ms xem 1 phim hày hay như thế. cảm ơn subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2017 10:15:53 | Xem tất
Buồn quá lâu rồi mình mới được xem 1 bộ hay như thế này mà bây giờ không thể theo dẽo tiếp diễn biến phim rồi .Mong có một ngày subteam suy nghĩ lại và làm sub bộ này tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách