Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 91294|Trả lời: 90
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2016] Chuyện Độc Thân / Sod Stories | Shaun Jindachote, Hunz Isariy, Nat Thephussadin, Gypsy Keerati | Ep 16 End

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-8-2016 10:51:24 | Xem tất |Chế độ đọc
Chuyện Độc Thân

Tên gốc: Sod Stories/Single Stories/โสด Stories
Tên tiếng Việt: Chuyện Độc Thân
Diễn viên: Shaun Jindachote, Hunz Isariy, Nat Thephussadin, Gypsy Keerati, Donut Manasnan
Thể loại: Tình cảm, lãng mạn
Độ dài: 16 tập
Kênh phát sóng: OneHD
Lịch phát sóng: 20h50 Chủ nhật hàng tuần trên OneHD
Thời gian phát sóng: 07/08/2016 đến 25/12/2016

Nội dung

Cuộc sống độc thân có thật sự dễ dàng hay không? Có thật sự đơn giản hay không? "Sod Stories" sẽ cho bạn biết được đáp án chính xác. Bộ phim kể về câu chuyện của ba người trẻ tuổi với lối sống khác nhau, họ có cách sống tự do, độc lập... Nhưng không hề vui vẻ.

Art (Sean) - Nhiếp ảnh gia kiêm Admin trang Chuyện độc thân - Lone Wolf. Anh có một người bố lăng nhăng nên Art chưa từng có khái niệm hôn nhân, anh có vô số kỷ năng cưa phụ nữ nên rất hay "truyền nghề" cho người khác. Tuy nhiên, trong một lần không may chính những kỹ năng đó đã bán đứng anh...

Bank (Hunz) - Con trai duy nhất của một chủ sở hữu showroom siêu xe nổi tiếng, tuy là người kế thừa nhưng anh gần như không hề chú ý đến công việc của gia đình, Bank nổi tiếng là công tử nhà giàu ăn chơi số một, bad boy VIP. Được mẹ giao quản lý showroom nhưng cả ngày Bank chỉ lo ăn chơi với các chân dài. Cuối cùng Bank được mẹ tuyển cho em thư ký bình thường đến không thể nào bình thường hơn...

Dtray (Nat) - Perfect man, anh sở hữu một toà nhà sang trọng ngay trung tâm thành phố, Dtray có tính cách vui vẻ, hoà đồng. Tuy nhiên điều không ai ngờ là anh lại bị bạn gái đá ngay lúc anh cầu hôn. Sau lần đó anh cả ngày thất thần vì nhớ nhung người yêu cũ, một lần không may anh lại bị lọt ngõm xuống sông...

Mai (Gypsy) - Bác sĩ tâm lý cực kì ghét đàn ông và là bạn của Art. Bị Art thách thức nên chấp nhận trị bệnh cho Dtray...

Ba người đàn ông, ba người bạn thân, ba lối sống khác nhau... Họ có gặp gỡ được vận mệnh thay đổi số "độc thân" của mình hay không? Họ sẽ chinh phục trái tim của vận mệnh đó bằng cách nào? Hãy cùng đón xem "Sod Stories - Chuyện Độc Thân" trên T-Zone@Kites.

Trailer

Teaser

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-8-2016 10:53:36 | Xem tất

Project Leader: bjmbjmxjnh
Translator: nxuyen91
Editors: bjmbjmxjnh, Sumin13
Timers: WuLanXiang, BôngCute
Typesetter: Victoria119
Encoder: froidgarcon
Designer: bigbangpro
Uploader: Uzone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-8-2016 10:54:41 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-8-2016 10:55:46 | Xem tất

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2016 23:12:26 | Xem tất
Mình đang xem đến tập 5 của phim này. Thực sự hay và khác lạ so với mô tuýp phim hoàng tử công chúa thông thường. Nó đúng với tinh thần thanh niên luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2016 16:37:17 | Xem tất
Bản vietsub xem ở đâu ạ?em tìm mãi mà không thấy. trên youtube có mỗi bản tiếng Thái thôi ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2017 06:35:02 | Xem tất
xem hết 4ep thành ra cứ hóng
tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2017 09:20:35 | Xem tất
Subteam vui lòng cho mình download torrent files. Cám ơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2017 13:21:24 | Xem tất
cảm ơn subtem có tập mới rồi :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-2-2017 13:23:22 | Xem tất
Phim này dạy cho mình nhiều mánh khoé thả thính quá à, xem hết phim để áp dụng vào thực tế không biết có thoát được cảnh ế không ta. Cảm ơn đội ngũ Subteam nhiều lắm, đừng quên ra phim đều đều để tụi mình còn học thêm được nhiều bí kiếp thả thính nha, haha !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách