Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2015] Sự Quyến Rũ Xấu Xa / Roy Leh Sanae Rai | Push Puttichai, Lily Pantila Pansirithanachote - Vietsub Ep 14 End HD + Xem online #2

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-7-2015 12:44:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay ! cơ mà có bạn nào biết lịch up phim không z ? chờ mòn mỏi luôn >.<
À ! phim này trọn bộ là 14 tập nghen Ad - bản Raw HD có full ở trên Youtube ùi ấy ! hóng subteam chứ em coi raw em xả không ak
Tks subteam trước

Bình luận

vậy là 14 tập là hết rồi hả bạn??  Đăng lúc 25-7-2015 06:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 21-7-2015 14:32:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hồi xưa là do Tik đóng Kongpop và chị Om đóng Namnueng. Trời, 2 người đó đóng hay lắm. Mà sao coi qua cái remake thấy Push xấu xa hơn phiên bản cũ. Anh Tik đóng có xấu xa nhưng cũng thuộc dạng cà rỡn, ko có trầm trọng như Push. Còn chị Om thì có phần mạnh mẽ, lúc đầu trơ trơ luôn. Namnueng mới nhìn yếu đuối quá, như tiểu thư, đụng cái dìm chết ng dưới biển nước mắt. Namnueng nhà nghèo, sống trong khu chợ mà tính cách vầy thì hơi nhức đầu. Với lại sau này Namnueng mạnh mẽ lên nhiều mà kiểu cọng bún vầy ko biết ổn ko ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 21-7-2015 23:02:58 | Chỉ xem của tác giả
ế, cái nội dung với cái tên sao mình thấy quen quen, hình như ông Tik ngày xưa có đóng phim tựa đề na ná như vầy thì phải.
Ngày đó, mình lười nên chỉ coi những phân đoạn nào có 2 nv chính thôi. Bây giờ thấy trai đẹp hơi bị nhiều nên cũng muốn coi thử, co điều băn khoăn không biết có liên quan gì với phim ngày xưa ông Tik đóng hay không thôi.

Bình luận

Remake bạn ơi. Nhưng thấy ngày xưa đóng hay hơn. Giờ drama quá nặng  Đăng lúc 23-7-2015 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 23-7-2015 13:15:08 | Chỉ xem của tác giả
Push thì quá Ok rùi nhưng nhìn Lily thì thấy không đẹp tí nào! Mới nhìn không thôi đã không mấy cảm tình còn diến trong phim không biết có hay không. Nhưng dù sao có Push là thích rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 23-7-2015 23:15:04 | Chỉ xem của tác giả
xingxiong gửi lúc 23-7-2015 01:15 PM
Push thì quá Ok rùi nhưng nhìn Lily thì thấy không đẹp tí nào! Mới nhìn không thôi  ...

Bạn nói đúng ý mình quá xá. Bạn nữ đó nhìn lạ hoắc mà đóng như trả bài vậy. Yếu xìu như cọng bún nhìn chán phèo, hở tí là khóc nhìn bắt mệt. Cái nào được gọi là remake cũng có áp lực nếu phim trước đóng quá đạt. Nên giờ cũng thấy cái version này từ thua tới thua. Mà mình thấy Push cũng ko hợp lắm. Nhìn ảnh đểu thì có, nhưng theo kiểu dễ thương chứ ko được nóng như anh Tik
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 24-7-2015 01:27:03 | Chỉ xem của tác giả
Coi sơ sơ ko sub là thấy Thik Thik rồi dù chả hiểu mô tê răng rứa gì , thấy kites làm sub là vui hết sức, vì từng coi phim của a Nam chính thấy cũng dễ thương nữa, ngồi chờ sub thì coi tạm mấy cái NG của phim thấy vui vui dễ thương ghê, ai nói đóng cảnh "nóng" mà dễ
https://m.youtube.com/watch?v=hSfQhbDSgg8

Bình luận

xem cái này mà đau cả ruột , khổ thân Put trông tả tơi :))  Đăng lúc 25-7-2015 02:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 24-7-2015 19:36:42 | Chỉ xem của tác giả
tocnganxu gửi lúc 21-7-2015 11:02 PM
ế, cái nội dung với cái tên sao mình thấy quen quen, hình như ông Tik ngày xưa có đó ...

à, ra vậy, hèn chi mình cứ ngờ ngợ cái tựa đề, tại tiếng Thái phiên âm nhìn cứ na ná nhau làm đôi lúc nhầm lẫn loạn xạ. hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 27-7-2015 12:43:17 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều lắm lắm nha
dạo này bạn Push nổi quá trời, đóng nhiều film mà toàn làm film hay ko à, bộ nào cũng rất đáng xem hết, mong sẽ có thêm nhiều bạn ủng hộ anh ấy qua bộ phim này

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 27-7-2015 19:48:57 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi!
Con hóng phim này lắm luôn ấy!
Team cố gắng làm nha!
Đừng bỏ cuộc nha! Phim hay lắm ý hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 28-7-2015 13:12:23 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi Thaizone chưa có thớt nào riêng của Push hả?
Vs Push thuộc đài nào vậy? Hay nói chung có cái trang nào tổng hộp mọi thông tin về Push ko cho mình xin link vs
Vs có 1 câu hỏi tế nhị luôn. Mình có theo dõi IG của a Push..sao mình thấy ảnh có xu hướng gay ))) có bạn nào đó xác nhận dùm cái này vs =
thanks

Bình luận

ảnh hem có gay, zai chuẩn đàng hoàng,ở ngoài cực man luôn nha, tại tính bựa bựa nên vậy đó,cái phim cặp đôi hoàn hảo ,vai diễn giống như ngoài đời luôn :v  Đăng lúc 6-8-2015 01:52 AM
fun fueng ảo mộng đó b, cũng hay đó :3  Đăng lúc 29-7-2015 01:53 PM
Push vs Jooy đóng chung phim nào v b  Đăng lúc 28-7-2015 10:36 PM
có fanpage của Push trên fb đó b, xem insta mình còn đang nghi Push vs Jooy là 1 đôi cơ :)))  Đăng lúc 28-7-2015 05:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách